GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทุกอย่างของแอสซาซิน คำถามมากมาย

tyg666

• Newbie
  • *
ผมเล่นตัวแอสเวล77 ใส่เขี้ยวพยัค+7คลั่ง2ข้างครับ เปิดผอบมีเชียร์ +คู่หูHP/MP +ขนเวล71เอาครับร่างกายพิษระดับ3ละยังไม่อัพเลย
<โป๊ะทีก็4700-5100 พุงก็5800-6100>ครับตอนนี้กำลังหาสีชุดไม่รู้จะเอาสีชุดไรแนะนำทีครับผมคิดๆอยุว่าจะเอาแดงหรือเขียว
นี่รูปครับผม

ปล.นี่ไม่ได้โชว์ภาพอวดอะไรใครครับแค่อยากได้รับคำแนะนำดีๆจากคนที่หวังดีครับ
ช่วยแนะนำทีครับขอบคุณมากภาพใหญ่ไปถ้าจีเอ็มมาขอโทษครับ g#012 woon_o_o woon_o_o

o0-pk-0o

• Full Member
ผมเล่นตัวแอสเวล77 ใส่เขี้ยวพยัค+7คลั่ง2ข้างครับ เปิดผอบมีเชียร์ +คู่หูHP/MP +ขนเวล71เอาครับร่างกายพิษระดับ3ละยังไม่อัพเลย
<โป๊ะทีก็4700-5100 พุงก็5800-6100>ครับตอนนี้กำลังหาสีชุดไม่รู้จะเอาสีชุดไรแนะนำทีครับผมคิดๆอยุว่าจะเอาแดงหรือเขียว

ปล.นี่ไม่ได้โชว์ภาพอวดอะไรใครครับแค่อยากได้รับคำแนะนำดีๆจากคนที่หวังดีครับ
ช่วยแนะนำทีครับขอบคุณมากภาพใหญ่ไปถ้าจีเอ็มมาขอโทษครับ g#012 woon_o_o woon_o_o
ถ้าสีชุดแดง+บท และมีดเปลี่ยนเปนองค์คลั่งหรือเส+ผอบเชียเวล70 โป๊ะธรรมดาจะโปีะ10kได้ครับ woon_yes
และอีกอย่าง สเตตัสไม่จุผมแนะนำagi+strจะดีกว่า แกว่งนิดๆแต่มันจะแรงมาก woon_yes
เพราะถ้าอัพงี้เปนผมๆอัพagi+lukจะดีกว่า woon_yes

I2elVleml3er

• Newbie
  • *
ใส่นักค่า+ไร้เงาเรย คอยสลับถุงมือกับเข็มกลัดเอาละกัน
ได้มีสกิว อัลติสล๊ากในดอทเอ โหดดีนะท่าเนี่ย   woon_sad1

o0-pk-0o

ใส่นักค่า+ไร้เงาเรย คอยสลับถุงมือกับเข็มกลัดเอาละกัน
ได้มีสกิว อัลติสล๊ากในดอทเอ โหดดีนะท่าเนี่ย   woon_sad1
นักค่าโป๊ะแรงเท่าเขี้ยวครับ woon_yes
แต่มันมีใบ้มาเพิ่ม
ส่วนไร้เงาเอาไว้หรอยเล่นๆ

สำหรับคนนี้ก็โอเคยุครับสำหรับคนไม่มีงบ
ถ้างบน้อย จากภาพด้านบนเปลี่ยนแค่
เครื่องราง --> เป็นรางโบราณ
หน้ากาก --> เป็นกากซา ไม่ก็กากโบราณครับ ถ้ากากโบราณก้ทำเควสเอา แนะนำรับเควสตอนเวล60+จะได้เวลไปด้วย woon_yes
แค่นี้ก้โหดแล้วครับ ถ้าเล่นเซิฟใต้ก็อยู่ในเกณฑ์เอาชีวิตรอดได้ครับ (แนะนำให้ทำc3 พันธมิตรด้วย จะช่วยได้มากเลยครับ)

tyg666

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากที่ตอบ woon_cry woon_cry
รู้แนวทางพอสมควรครับพอตีพลลาดตระเวนได้ก็ดีมากแย้วว

tyg666

• Newbie
  • *
แต่ก่อนผมเล่นแอสใต้พิภพครับเวล80กว่าๆ ใส่มีดรัติ+7+8เอง  สเตรตัสอัพทุกอย่างยกเว้นstrมันดีป่าว g#040

ExCuseMe

นักค่าโป๊ะแรงเท่าเขี้ยวครับ woon_yes

นักฆ่าได้เเม่น ได้โอกาศโปะด้วยนะ  woon_sunny ถ้ายังไม่จุตีมอนไม่ค่อยโดน เเนะนำนักฆ่า

tyg666

• Newbie
  • *
ตอนนี้เปลี่ยนสีชุดแดงตีปรมาณ7400พุ่งทีละ9800-100308 g#040 g#040 g#014ยังไม่ีมีมีดใหม่ครับผมใส่มีดพออยุพอกินแล้วก็เปลี่ยนไปใส่รางล่ะน๊ woon_sunny

o0-pk-0o

นักฆ่าได้เเม่น ได้โอกาศโปะด้วยนะ  woon_sunny ถ้ายังไม่จุตีมอนไม่ค่อยโดน เเนะนำนักฆ่า

คิดว่าคนไม่จุมีตังหรอคับ woon_huh
ถ้าไม่ได้ปั้นจริงๆ นักฆ่าโหดๆราคา50m+(50mนี่อย่างต่ำเลย)
เพราะฉะนั้นถ้าผู้เล่นใหม่แนะนำเขี้ยวดีกว่าครับ woon_yes ราคามันถูก
ข้างละ349@ ถ้าเทียบกะการห่อขายเส้นเอา-.-
แต่ถ้ารวยจริงๆ หรือมีคนเอามาให้ ยังไงนักฆ่าก็ดีกว่า woon_yes

ส่วนเรื่องโอกาศโป๊ะ กับความแม่นยำ
ผมว่าแอสมันตีรัวๆอยู่แล้ว โป๊ะบ่อยกว่าอาชีพอื่นครับ woon_yes

exx101

• Newbie
  • *
แอสจุ4อัพสเตรตัสยังไงหว่า ว่าจะไม่จุต่อละ g#011 g#011

๓$ellconfident๓

• Jr. Member
  • **
  • รักเเท้ไม่มีวันเเพ้ถ้ามันมีทั้ง2คน :))
แอสจุ4อัพสเตรตัสยังไงหว่า ว่าจะไม่จุต่อละ g#011 g#011
DEX AGI STR VITครับ มั้ง ครับ มั้ง555

exx101

• Newbie
  • *
DEX AGI STR VITครับ มั้ง ครับ มั้ง555
ผมสังเกตดูเหนว่ามีดผจญภัย
มีพลัวโจมตีรองลงมาจากมีดไฟ ถ้าจนแบบสุดๆ แนะนำเลย

exx101

• Newbie
  • *
ผมสังเกตดูเหนว่ามีดผจญภัย
มีพลัวโจมตีรองลงมาจากมีดไฟ ถ้าจนแบบสุดๆ แนะนำเลย

kimkok123

• Newbie
  • *
ขอคำแนะนำหน่อยคับ
ถ้าผมจะเวลควรใส่มีดอะไรดีคับ
1.มีดไฟเสคลั่ง2ข้าง
2. นักฆ่าเสคลั่ง
3.เขี้ยวพยัคอุปคลั่ง2ข้าง

ขอคำแนะนำทีนะคับ woon_sad2 woon_sad2