GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาแนะนำชาปสายยิงแรง+เร็ว ลงstr99 ต่อเนื่องเต็ม216 (กระทู้ส่งท้ายก่อนอำลาอสุรา)

Sikarinth

• Jr. Member
  • **
อยากรู้อีกอย่างคัฟๆ มีตังกี่เอม  woon_o_o

15 เอ็มครับ ลากไว้ให้มันดูเยอะๆ woon_sunny

กลับมาวันไหนบอกด้วยเดะจะมาออน:)

แล้วเจอกันนะครับฮิว อย่าขี้เบื่อง่ายหล่ะ * * เดี๊ยวโตมาจะมีเมียหลายคน

Sikarinth

• **
ขอบคุณ ครับสำหรับข้อมูล  จุหน้าจะลองเล่นดู  สายนี้

ครับ สายนี้เวลสนุก แบทก็มันส์  อยากให้ลองกันเยอะๆ ข้อเสียนิดหน่อยคือ โป๊ะจะไม่แรงเท่าพวกสายคลั่งโดยธรรมชาติ ทำให้สาวกรี๊ดน้อยลง(เอ ไม่รู้จะเรียกข้อเสียได้มั้ย #038)  แต่ถ้ามีผอบเชีย โชค+ ธนู 94 นี่+เซ็ตนภา+หน้ากากอสูร+หมวกสาวใช้ จะทำโป๊ะได้ 16k-19k ณ เลเวล 97 เลยนะครับ  ถ้ากระรอกมี+เพิ่มโจมตีอีกก็สุดๆ 20k+ แน่ๆ

ปล  สายนี้เหมาะสำหรับจุ5-จุ6  จะมีประสิทธิภาพมากๆ แต่จุอื่นๆ2-4 อยากลองก็ได้ครับถ้าไม่เน้น Vit  ส่วนตัวผมอัพวิทก่อน จะทำให้เวลง่ายในอนาคต

ปล2 แถมอีกสำหรับสายเวล ปกติผมใส่นภาออฟหลบไว้เวล เวลคนเดียว+พระสรร สบาย  ตาเหยี่ยวออฟเลือดสำหรับแบทช่วงยังไม่มีของแรร์ 

Sikarinth

• **
เจ้าของกระทู้จะไม่อยู่แล้วนะครับ  คงไม่ตอบไปอีกนานๆเลย 3-6 เดือน

ภาพสุดท้าย รักเกมส์นี้ที่สุด จะอยู่ในความทรงจำตลอดไป  ว่างๆจะมาเยี่ยมเน้อ

3eCausez

• Full Member
เจ้าของกระทู้จะไม่อยู่แล้วนะครับ  คงไม่ตอบไปอีกนานๆเลย 3-6 เดือน

ภาพสุดท้าย รักเกมส์นี้ที่สุด จะอยู่ในความทรงจำตลอดไป  ว่างๆจะมาเยี่ยมเน้อ

โชคดีครับ ลุงธัน woon_bye