GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอคำแนะนำที่ฝึก c3 พันธมิตรแห่งเงา หน่อยครับ

นิuจาlร้Lงา

• Newbie
  • *
ปิดPK  ไปเวลแมนเดรก 3 สี เวลที่ไลแคน หรือที่ไผ่แก่ก็ได้คะ  woon_yes

ผมว่าลดขนาดลายเซน หน่อยดีกว่าครับ มันใหญ่เกิน   g#013 g#013
พากระทู้ออกทะเลเรอะเหอะๆ

>>อาหมวยอันตราย<<

• Newbie
  • *
  • Nuu..I3eaM
            เพิ่มเติมครับ!!!
พันธมิตรฝึกกับอะไรได้เปอเร็วสุดเหรอครับ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ g#008

ไม่เกี่ยวนะคะ ว่าจะฝึกกับมอนอะไร ถ้าเปอร์ จะขึ้น  ต้องให่มันติดสกิลพันทมิตรแห่งเงา อาจจะไปแมพที่มอนรัวๆก็ได้

# Зρ_ησω

• Full Member
  • ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
ปิดPK  ไปเวลแมนเดรก 3 สี เวลที่ไลแคน หรือที่ไผ่แก่ก็ได้คะ  woon_yes

ผมว่าลดขนาดลายเซน หน่อยดีกว่าครับ มันใหญ่เกิน   g#013 g#013
พากระทู้ออกทะเลเรอะเหอะๆ

แหม่ ก็ลายเซนเค้าใหญ่นี่ครับ กว่าจาเลื่อนมาได้นิ้วแทบล็อก

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
พันธมิตรฝึกกับอะไรได้เปอเร็วสุดเหรอครับ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ g#008

ไม่เกี่ยวนะคะ ว่าจะฝึกกับมอนอะไร ถ้าเปอร์ จะขึ้น  ต้องให่มันติดสกิลพันทมิตรแห่งเงา อาจจะไปแมพที่มอนรัวๆก็ได้
ใครว่าไม่เกี่ยว โคตรเกี่ยวเลยเรื่องมอน
ถ้าไปฝึกแม๊พมอนตีช้าๆ ก็อืดชิบ
ถ้าไปแม๊พที่มอนตีไวๆก็ขึ้นไปเพราะติดบ่อย
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

~U~

• Jr. Member
  • **

ใครว่าไม่เกี่ยว โคตรเกี่ยวเลยเรื่องมอน
ถ้าไปฝึกแม๊พมอนตีช้าๆ ก็อืดชิบ
ถ้าไปแม๊พที่มอนตีไวๆก็ขึ้นไปเพราะติดบ่อย
ใช่ครับๆเกี่ยวเนอะมอนตีเร็วมันก็ติดบ่อย  #038

oh_RaymonDD

• Full Member
วิธีที่1 ไปเเมพ เเมนเดรก 3สีคับ ไปยืนให้มานตีเลย  เเต่ระวังคนฆ่านะคับ
วิธีที่2 ลากผีน้อยคับ ลากมาซัก 4-6ตัว
วิธีที่3 ส่วนมากที่ผมเห็นนะ เขาจะเข้าไปเเมพเขี้ยวทมิฬ หาที่ลับ ๆ เเล้วลากมอนให้รุมตรงนั้น
วิธีที่4 ไปเเมพลับ ลากตัวกูลให้รุม(วิธีนี้เบลดฝึกสวนกลับได้ไวมาก ผมฝึกไม่กี่วัน ระดับ8เลยทีเดียว)
วิธีที่5 เกรียนไปเลยคับ เกรียนสุดหูรูดไปเลย
woon_555 woon_555

cat490

• Newbie
  • *
พันธมิตรเเห่งเงาของแอสส่วนใหญ่เราชอบเห็นที่เเมนเดรกเหลืองนะคะ