GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอคำแนะนำที่ฝึก c3 พันธมิตรแห่งเงา หน่อยครับ

~U~

• Jr. Member
  • **
ช่วยบอกทีครับ แบบ มอนตีเราเองไม่เก่งนัก และที่ไม่ค่อยมีคนผ่านไป ผมเล่นเซิฟ ใต้พิภพ
ผมฝึกอยู่แล้วก็มีพวกชอบเกรียนอะครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ  g#008

>>อาหมวยอันตราย<<

• Newbie
  • *
  • Nuu..I3eaM
ปิดPK  ไปเวลแมนเดรก 3 สี เวลที่ไลแคน หรือที่ไผ่แก่ก็ได้คะ  woon_yes

NewzaPK

• **
  • พูดมากเลอะเทอะ อย่ามาเยอะ อย่ามาเยอะ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
กูลเลย คนน้อยมอนเยอะ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

~U~

• **
            เพิ่มเติมครับ!!!
พันธมิตรฝึกกับอะไรได้เปอเร็วสุดเหรอครับ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ g#008

• ชิชิชิ
            เพิ่มเติมครับ!!!
พันธมิตรฝึกกับอะไรได้เปอเร็วสุดเหรอครับ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ g#008
ฝึกกับมอนที่ตีเร็วๆ ฝึกในดันน้ำแข็งก็ได้แต่ระวังหน่อยละกัน มอนมันโป๊ะแรง g#041(ตีเร็วมาก แต่ไม่แม่นเท่าไหร่ โป๊ะทีแรงฉิบ ตีแรงด้วย g#041)
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

จoมโจSคิด

• Newbie
  • *
ห้องกิจ อคาเดมีเมืองแรก
ไม่ต้องปิดpk ไปฝึกที่แมพไกเซอร์
ไอนี่ผมไม่ค่อยแนะนำนะถ้าเป็นแมพไกเซอร์ของเซาเทิร์นไซร์เพราะการไปฝึกพันธมิตรแห่งเงาที่นั่นแอสจะกลายเป็นเจ้าของกล่องเสบียงเขี้ยวทมิฬ(ใครไม่ได้ตีกล่องก็ไม่เป็นไร)เพราะแอสส่วนใหญ่จะตีกล่องเพื่อเวลาล่องหนจะโผล่มาตีกล่องทันทีแต่กลายเป็นว่าคนที่เขามาหาเหรียญตราตั้งสมาคมเขาไม่มีสิทธิ์ตีกล่องถ้าตีกล่อง woon_shock woon_shockบางคนก็จะแกล้งลากมอนมาทิ้งใส่ให้คาเดทตายบ้างล่ะหรือเซิฟPKก็ฆ่าคนที่พาคาเดทมาตีกล่องบ้างล่ะ woon_angry woon_angry woon_angry(สำหรับคนเปิดPK) ดังนั้นผมจึงไม่ค่อยแนะนำในด้านนี้ แต่ถ้าไม่ได้ไปยึดกล่องของเขาก็ไม่เปนไรเน้อ

~U~

• **
ผมไม่ได้ไปตีกล่องซะหน่อยไปฝึก c3 และก็ ไม่ได้ไปฆ่าใครด้วย ผมเป็นคนดีฆ่าเวลามันแย่งมอน
เท่านั้นครับ  g#008

• ชิชิชิ
ไม่ต้องปิดpk ไปฝึกที่แมพไกเซอร์
ไอนี่ผมไม่ค่อยแนะนำนะถ้าเป็นแมพไกเซอร์ของเซาเทิร์นไซร์เพราะการไปฝึกพันธมิตรแห่งเงาที่นั่นแอสจะกลายเป็นเจ้าของกล่องเสบียงเขี้ยวทมิฬ(ใครไม่ได้ตีกล่องก็ไม่เป็นไร)เพราะแอสส่วนใหญ่จะตีกล่องเพื่อเวลาล่องหนจะโผล่มาตีกล่องทันทีแต่กลายเป็นว่าคนที่เขามาหาเหรียญตราตั้งสมาคมเขาไม่มีสิทธิ์ตีกล่องถ้าตีกล่อง woon_shock woon_shockบางคนก็จะแกล้งลากมอนมาทิ้งใส่ให้คาเดทตายบ้างล่ะหรือเซิฟPKก็ฆ่าคนที่พาคาเดทมาตีกล่องบ้างล่ะ woon_angry woon_angry woon_angry(สำหรับคนเปิดPK) ดังนั้นผมจึงไม่ค่อยแนะนำในด้านนี้ แต่ถ้าไม่ได้ไปยึดกล่องของเขาก็ไม่เปนไรเน้อ
อันนั้นไม่ได้เรียกแกล้งละครับ
เรียกสั่งสอนข้าหาก่อกวนการฝึกสกิลคลาสสาม(กู)- -+

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
วุ้นสวรรค์ที่เห็นบ่อยก็ อมฟทหารวุ้นโคลน     แมฟฟอทที่โบสถ์    แมฟ.... ฯลฯ

เรียกเกราะคุ้มกาย

• **
ปิดPK  ไปเวลแมนเดรก 3 สี เวลที่ไลแคน หรือที่ไผ่แก่ก็ได้คะ  woon_yes

ผมว่าลดขนาดลายเซน หน่อยดีกว่าครับ มันใหญ่เกิน   g#013 g#013

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

จoมโจSคิด

• Newbie
  • *
อันนั้นไม่ได้เรียกแกล้งละครับ
เรียกสั่งสอนข้าหาก่อกวนการฝึกสกิลคลาสสาม(กู)- -+
แอสก็ก่อกวนการเก็บเหรียญตราตั้งสมาคม(กู)เหมือนกันแหละ - -*