GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิสาย คทา+โล่ โกงไปมั้ย?? (ดราม่าได้)

No fair!

• Newbie
  • *
ตอนนี้วิสาย คทา+โล่ เป็นอะไรที่โกงเว่อมากคับ สายกายภาพสู้เเทบไม่ได้ วิจากเดิมก้ถึกยุละยิ่งใส่โล่เข้าไปอีกยิ่งถึกเว่อ ทุกคนมีความเหนยังไง มันสมดุลเเล้วหรอเเบบนี้ ปล. ตัวผม เป็นเเค่เเอสกากๆไม่จุ เเต่ก้รุ้สึกได้ว่ามันโกงไป

ไปเล่นวิสาย สคา+โล่สิครับ จะได้โกงแบบเขาบ้าง

จู๋คุง

• Newbie
  • *
ไปเล่นดิบ่นไรมากมาย ลองดูจะได้รุ้ ไม่ใช่่ว่าแพ้มาแล้วมาบ่นมาอาไรแบบนี้ ตั้งแต่เล่นมาเห็นบ่นกันทุกอาชีพเลย  อยากให้เจอเบอเซอเกอร์ใส่ตุ้กตาต้องคำสาปจริงๆ

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
ไอโหดมันก้อโหด แต่เงินต้องถึงจริง ส่วนอาชีพที่เงินเยอะยังไงแต่ก้อขุนไม่ขึ้นก้อน่าจะเบลดมากกว่าอ่ะ คราส2นะ

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

หอยแครง

• Jr. Member
  • **
  • =w=''
ไอโหดมันก้อโหด แต่เงินต้องถึงจริง ส่วนอาชีพที่เงินเยอะยังไงแต่ก้อขุนไม่ขึ้นก้อน่าจะเบลดมากกว่าอ่ะ คราส2นะ

โหดทุกคนหรอ?  g#035 g#035

# ป่าวนะฮิฮิฮิ

หอยแครง

• **
  • =w=''

โหดทุกคนหรอ?  g#035 g#035

กำอ้าง ผิดอัน ซอริ หลายๆ  g#015

# ป่าวนะฮิฮิฮิ

~๐ Ryan ๐~

เก่ง เทพ  แต่ไม่ต้องไปปรับมันแล้ว ยิ่งทำยิ่งมั่ว g#015

HarryPotter7

• **
แล้วคุณคิดว่าเขาลงทุนไปเท่าไหร่ล่ะครับ ถึงทำให้เทพแบบโกงๆได้น่ะ

MarCus_KP