GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จี เทรโกงไปป่าว หยังงี้ ชีพอื่นจะสนุกหรอ ปรับหน่อยสิ

iamboat41

• Newbie
  • *

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนของเรื่องการปรับสมุดุลอาชีพตอนนี้ทางทีมงานก็มีคุยๆ กันบ้างแล้ว ส่วนจะมีการปรับเปลี่ยน จะเพิ่ม หรือลดยังไงอันนี้ต้องรอติดตามจากประกาศกันอีกทีนะครับ

nightjusmin

• Full Member
ในส่วนของเรื่องการปรับสมุดุลอาชีพตอนนี้ทางทีมงานก็มีคุยๆ กันบ้างแล้ว ส่วนจะมีการปรับเปลี่ยน จะเพิ่ม หรือลดยังไงอันนี้ต้องรอติดตามจากประกาศกันอีกทีนะครับ
แล้วมันจะทันเกมส์ประกาศยุติการให้บริการอย่างเป็นทางการป่าวอะ  woon_555 woon_555 woon_555

~๐ Ryan ๐~

ยังจะปรับอีกหรือ เท่าที่จำได้นะ

1 เผ่าอสุรา จะลงตั้งแต่ต้นปีก่อน ย้ำว่าต้นปีก่อน ไม่ใช่ต้นปีนี้ ป่านฉะนี้ยังเป็นสุญญากาศอยู่เลย
2 แรไอเทม  ปีนี้จะทำเสร็จทุกอันไหม ABT รอบหน้าจะทันใช้ไอเทมที่มีการอัพเดทครบไหม
3 ไอเหมืองทองคำขาวอะไรนั่น มันหายไปไหนแล้ว มีแต่หัวข้อโครงการ   ทีมงานเกมส์นี้ขายฝันหรือไง นอนกลางวันมากไปป่าว
4 ศึกสงครามชิงปราสาท 8 นาที เมื่อวานเซิฟสวรรค์จบกิจตั้งแต่นาทีที่ 45 คิดได้ไง อมตะ 8 นาที เปลี่ยนเป็นกิจเป่ายิ้งฉุบไปเลยไหม ชนะได้บ้านไป

จะปรับอะไรก็ไม่ได้อยากคัดค้านหรอก แต่งานเก่าๆช่วยสะสางเสียบ้าง ดองข้ามชาติกันเลยทีเดียว
อย่างน้อยก็ควรมีการแจ้งว่า อาทิตย์เราจะทำปรับอันนี้ อาทิตหน้าจะปรับไปถึงขั้นนั้น ไม่ใช่อาทิตย์นี้ปรับ อีก3-4 อาทิตย์ต่อมาไม่มีอะไรอัพเดทเลย
อัพเดทอย่างเดียวโปรโมชั่น

(ตำหนิเพื่อให้เข้าใจถึงปัญหา ช่วยๆกันแก้ให้มันดีขึ้น)

THE-COOL

ว่าด้วยเรื่องของชาร์ป พูดถึงเรื่องสกิลทำลาย ผมว่าก็โอเคแล้ว เพราะแต่ละสกิลของชาร์ป ระดับการทำลาย
ถือว่าอยู่ระดับปานกลางถึงมาก ข้อดีของสกิลส่วนใหญ่ไม่มีระยะร่ายและมีถึง 2-3 สกิล ถ้านับถึงการใส่อาวุธ
แต่นั่นไม่ใช่จุดสำคัญที่ชาร์ปต้องการสักเท่าไรนัก ตอนนี้คนที่เล่นชาร์ปส่วนมากต้องการเป็นที่สุดคือ
ทักษะหรือสกิลเสริม ที่จะช่วยให้ชาร์ปเอาตัวรอดได้จากการต่อสู้  ..ซึ่งในเวลานี้ชาร์ปยังไม่มีเลย
ในขณะที่อาชีพอื่นๆ เขามีกันหมดแล้ว................ ทีมงานพอจะช่วยชาร์ปได้ไหมในจุดนี้
ผมเองก็ไม่ได้เรียกร้องเพื่อจะให้ชาร์ปนั้นก้าวขึ้นมาอยู่ในระดับแถวหน้าอะไรหรอกคับ
แต่เรียกร้องเพื่อที่อยากจะให้ลดช่องว่างของความต่าง ที่มีอยู่ในตอนนี้ก็เท่านั้นเอง..........

Zel

• Jr. Member
  • **
แล้วมันจะทันเกมส์ประกาศยุติการให้บริการอย่างเป็นทางการป่าวอะ  woon_555 woon_555 woon_555

ไม่ทันอ่ะ เด่วเกมกะหยุดให้บริการล่ะเร็วๆนี้

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

อยากปรับ วอให้กากลงกว่านี้นะ
เขียนผิด อย่าปรับวอให้้กากกว่านี้เลย นะ
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป