GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครมีเคล็ดลับในการชิงมั้งบอกหน่อยดิคับ

X-Burner

• Full Member
ผมมีเทรเฝ้าแมพไพโร ยุ่1ตัว ไม่มีของไรซักอย่างนอกจากหมวกซัมเมอรหญิง

กด777 แล้วอัตราดรอปยุ่ที่470+

ชิง ได้ กากหายนะ1 คุมเวททำลายล้าง1 ตอนที่เซิฟ *200

แล้วก็ตอนหลัง *200 ชิงได้คุมเวททำลายล้างอีก1

ผมว่ามันอยู่ที่ดวงกับความขยันชิง ผมเคยเล่นแต่เทรไร้ชิงบอสไปวันๆ

ก็ได้ของขายจน จุ6 ได้ ขยันหาชิงไว้จะรวยเอง

.

-♦image♦-

• Jr. Member
  • **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥
ส่วนมากผมใช้ดรอปเอาอะคับ   ดรอปของบอสได้ทุกตัวไม่ได้777ไม่ได้ชิง   แต่ประกาศชื่อซะงั้น

เทร เวล50+  ก็ดรอปได้แล้ว     แต่ของจะได้ดีหรือไม่นั้นก็แล้วแต่อัตราดรอปนะคับ บางทีอยากได้ของดางน้อยแต่อัตราดรอปมันเยอะ  ก็เลยหาของดรอปง่ายไม่ได้TT

เอาเทรเวล50นี่นะตีบอสได้ด้วย  g#034 g#034 เก่งจัง...ของผมเทรจุ4เวล93 ยังดรอปไม่ได้ไรเลย ใส่เซตดรอปด้วย...ขนาดมินิหาตีเปงสิบยังไม่ได้เลย เฮ้อออ...ชีวิต น่าเศร้าใจนัก g#012 g#012 g#012

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ส่วนมากผมใช้ดรอปเอาอะคับ   ดรอปของบอสได้ทุกตัวไม่ได้777ไม่ได้ชิง   แต่ประกาศชื่อซะงั้น

เทร เวล50+  ก็ดรอปได้แล้ว     แต่ของจะได้ดีหรือไม่นั้นก็แล้วแต่อัตราดรอปนะคับ บางทีอยากได้ของดางน้อยแต่อัตราดรอปมันเยอะ  ก็เลยหาของดรอปง่ายไม่ได้TT

เอาเทรเวล50นี่นะตีบอสได้ด้วย  g#034 g#034 เก่งจัง...ของผมเทรจุ4เวล93 ยังดรอปไม่ได้ไรเลย ใส่เซตดรอปด้วย...ขนาดมินิหาตีเปงสิบยังไม่ได้เลย เฮ้อออ...ชีวิต น่าเศร้าใจนัก g#012 g#012 g#012
ตีได้ ดรอปได้ แต่ต้องตีนาน g#004
ถ้าเวลต่ำๆแนะนำชิงเอา #038
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

สิ่งที่ต้องมี
-ประกันชีวิต(เช่า)
-หยุดเวลา

ปล.กันบัคหยุดเวลาไม่ทำงาน  อิอิ
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
ผมเวลซัก60-70กว่าเนี่ย เวลไปชิงบิวไป ได้รองเท้าหนักรึไรเนี่ยแหละของเซนอ่ะ สรุปคืออยู่ดวง+ชิงบ่อยๆ
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ผมเวลซัก60-70กว่าเนี่ย เวลไปชิงบิวไป ได้รองเท้าหนักรึไรเนี่ยแหละของเซนอ่ะ สรุปคืออยู่ดวง+ชิงบ่อยๆ
รองเท้าหนักนักรบเหรอ g#016
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

crowry

• แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
มั้ง จำไม่ได้ แต่ของเซนอ่ะ
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
เอาผอบ เพิ่มอัตราดรอปเวล99+หน้ากากออฟ จีรชนขุม+ หน้าไม้/มีด วีรชนลึก   +ลัคตัน+จุ6+ให้เลือดม่อนที่จะชิงเหลือน้อยที่สุด+777ขั้นที่5       เคล็ดลับก็มีเท่านี้แหละ(ถ้าสามารถทำได้อย่างที่บอกไปจะดีมาก  แล้วถ่ายรุปมาให้ดูด้วย)

เรื่องที่ พอมอนเลือดน้อยแล้วจะชิงติดดีนี้ ไม่จริงนะครับ เพราะมีคนทดสอบแล้ว แล้วก็แจ้งไปในบอร์ดเก่าแล้วครับ

---------IcezeicE

ไป ไห้บอสตบตาย เอาหยุดเวลา
กด777 เซิฟแหลก ดูอีกที บอสตบตายคาที่ กรรม 2พันกว่า  g#043 g#043
[/size]

นี่หละวิที ชิงของเรา g#014 g#014

crowry

เรื่อง777ตอนมอนใกล้ตายคงเพราะ อยากให้เวลา777มันติดตอนมอนตายด้วยมั้งคับ
เผื่อดรอปของอีกไง คงไม่ได้หมายความว่ามอนใกล้ตายจะชิงได้ดีอ่ะคับ เพราะผมก็ทำแบบนี้
ไม่งั้นต้องรอดีเล777อีกแล้วค่อยตี พอดีคนอื่นเอาไปง้าบหมดสิ  g#015

หยาดน้ำค้าง

• Newbie
  • *
เอาผอบ เพิ่มอัตราดรอปเวล99+หน้ากากออฟ จีรชนขุม+ หน้าไม้/มีด วีรชนลึก   +ลัคตัน+จุ6+ให้เลือดม่อนที่จะชิงเหลือน้อยที่สุด+777ขั้นที่5       เคล็ดลับก็มีเท่านี้แหละ(ถ้าสามารถทำได้อย่างที่บอกไปจะดีมาก  แล้วถ่ายรุปมาให้ดูด้วย)
จากที่คุณอธิบายมา เทรที่รวยๆ แบบนี้มีไม่กี่คนเองมั้ง
ว่าแต่นายเถอะ ทำได้ตามที่ตัวเองบอกรึป่าวนะคะ  #038

мя’imuđαиg.™☠

• Jr. Member
  • **
1.กดสกิล โชคดี
2.กดสกิลชิงสมบัติ
3.แร้วแต่ดวง

g#010 g#010

Not one creature.