GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พอซะทีเหอะ ------ เทรสายหน้าไม้ / ปืน อ้ะ -*-

impossil3le

• Newbie
  • *
เกรียนไร คน มันจะเกรียน อาชีพไรก็หมือนกัน *-*
มันอยู่ที่คน g#030

บร๊ะเจ้า

• Newbie
  • *
  • บร๊ะเจ้า

บร๊ะเจ้า

• Newbie
  • *
  • บร๊ะเจ้า
ขอยืมคำพูดของคุณDol3l3ie

เบื่อนะครับ คำว่าโกงๆ

โกง = คือ ชนะทุกอาชีพ สู้อาชีพไหนก็ไม่เคยแพ้ แบบนี้

ไม่ใช่ฆ่าไม่ได้ ตายห่าเองแล้วมาโวยว่าโกง

ทุกสิ่งมันต้องพัฒนาครับ เล่นงูๆปลาๆ มันก็กากแบบ .... แหละ

ไอเทม ใช่ว่ามันจะมีกันทุกคน และใช่ว่ามีแล้วจะตีไม่เข้า

คุณเล่นไปตีกับคนที่ของดี สเต็ปเทพ มันจะชนะได้ยังไง

พอใจในสิ่งที่ตัวเองมี ฝีมือเราแค่ไหนก็ว่ากันไป จะเอาชนะอย่างเดียวหรอครับ ??

nightjusmin

• Full Member
เอาวุ้นหน้าเมือง เช่น ไชน์ ฟอท เดท เป็นต้น ออกให้หมด ส่วนพวกตามแมพเวลต่างๆไม่ต้องเอาออก  g#032 g#032 g#032

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • Jr. Member
  • **
เอาวุ้นหน้าเมือง เช่น ไชน์ ฟอท เดท เป็นต้น ออกให้หมด ส่วนพวกตามแมพเวลต่างๆไม่ต้องเอาออก  g#032 g#032 g#032

สวรรค์ของเกรียนเลยแบบนี้