GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกี่ยวกับเควสของ[วอล็อค]

110220

• Newbie
  • *
คือว่าช่วยทีนะคะเกี่ยวกับเรื่องของเซ็ตของ วอลอคในกระทู้นี้อ่ะค่ะ
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=130.15
 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad2 woon_sad2 g#006
ช่วยตอบทีนะคะว่า ของเควสพวกนี้รีบเควสที่ไหนแล้วยังไงหน่ะค่ะ
* หมวกนักเวทย์มืด
* เข็มกลัดสมาคมนักเวทย์มืด
* เครื่องรางนักล่าวิญญาณ
* ลูกแก้วสะสมวิญญาณ
Pleaseeeeeeeeee

ทีที้

• Full Member
* หมวกนักเวทย์มืด

รับเควสที่ ค่ายนักเวท ครับ(ถ้าจำไม่ผิด หัวหน้าสมาคมที่เปลี่ยนเป็นแคสเตอ)  แล้วไปตีม่อน ธาตุปีศาจ หา ผลึก50ชิ้นมั่ง  (ผมตีวุ้นปีศาจ แม๊บบอสดูลา)

* เข็มกลัดสมาคมนักเวทย์มืด

รับเควสที่  NPC ขายของเมือง วินโดเนีย  (ชายแก่ๆ)  แล้วไปตี  ดาบปีศาจ (วิหารเพลิงชั้น4)  ภายใน1วันมั่ง

ปล.  2เควสนี้  เวลาไปรับเควสต้องมีใส่ใว้ในตัวนะครับ ถึงจะรับเควสได้

ปล.อีกที  ทำนานแล้ว  ข้อมูลอาจไม่แม่นเรื่องตัวเลขนะ แฮ่

เครื่องรางนักล่าวิญญาณ
ไปรับเควสที่จิล ให้ไปสัมผัสวิญญาณ(ตีผีน้อยไปเรื่อยๆ) นานหน่อยนะ จนกว่ามันจะบอกให้ไปหาจิล

ลูกแก้วสะสมวิญญาณ
ไปเควสที่ เนเวอร์ มัวร์ อยู่ที่ ให้หากระโหลกนักบุญ 50ชิ้น แล้วให้ไปฆ่า คอปร์รัปเซอร์ ภายใน3 วัน
 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป