GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม "Valentine Day" รักวุ่นๆ กับวุ้น เลิฟ เลิฟ

oh_RaymonDD

• Full Member
น่าหนุก เเต่หมวกนี้มัน ของเดิมๆนี้ woon_5555

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  กิจกรรมดูแล้วน่าสนุกครับ แต่ขอติสักอย่างเถอะ ของรางวัลท่านไม่ได้เรื่องเลยอะ หมวกแบบใหม่ไม่เห็นมีเลย มีแต่ดอกไม้พอได้กับ *200 นอกนั้นใครจะแลก  เหมือนจับใส่ๆขอผ่านๆไปงั้น ถ้าไม่มี *200 นี่จบข่าวเลยน๊ะกิจกรรมนี้ ดอกไม้ไปๆก็งั้นๆ  แต่ก็ขอบคุณที่จัดมาให้เล่น

jennyzashadow789

• Jr. Member
  • **
น่าจะมีการดรอปหูของวุ้นนะคะน่ารักดีอิอิ น่าจะมีกุหลาบสีรุ้งนะคะใช้400อันพอ(หล่อนนี่แกเอาเยอะไปไหม)
ท่าเปนไปปอบผอบวุ้น เลิฟ เลิฟ น่าร๊ากกกกกกก กริ้สสสสสสสสสสสสส>..<อยากเลี้ยงจัง

เสนอแค่นี้พอก่อนค่ะ- -

PEET

woon_angry woon_angry woon_angry ไม่คิดที่จะเปลี่ยน หรือไม่รู้ว่าจะเปลี่ยนอะไร

ไม่เกรียน

• Newbie
  • *
100 ดอกนี่เฒ่าธรรมดาหรือ เทศเหรอครับ รบกวนผู้รู้ตอบทีครับ  woon_huh

P a t c h a :)

g#019 g#019 g#019

คำว่า "คิดถึง" มันไม่ซึ้งเท่าคำว่า
..."คิดถึงเหมือนกัน" หรอกนะ !!!~

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  กิจกรรมดูแล้วน่าสนุกครับ แต่ขอติสักอย่างเถอะ ของรางวัลท่านไม่ได้เรื่องเลยอะ หมวกแบบใหม่ไม่เห็นมีเลย มีแต่ดอกไม้พอได้กับ *200 นอกนั้นใครจะแลก  เหมือนจับใส่ๆขอผ่านๆไปงั้น ถ้าไม่มี *200 นี่จบข่าวเลยน๊ะกิจกรรมนี้ ดอกไม้ไปๆก็งั้นๆ  แต่ก็ขอบคุณที่จัดมาให้เล่น

เออ กลับมาอ่านเม้นตัวเอง ยา *100 นิหว่า เมาละ  woon_5555  ดีน๊ะยังไม่ได้แลก เข้าใจว่า *200  g#037

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥
หมวกนี่ก้อ สวยเหลือเกิน  !! แทนที่จะเอา ยา*เฒ่า  เป็น*เทศ มันจะไม่ดูดีกว่าเหรอ วาเลนไทน์ ทั้งที เห้อ ~  g#028

‘ Meole. ’

• เลิกเล่น

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
กิจกรรมวาเลนไทน์ปีนี้เงียบเหงาไปถึงไหน g#002
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ