GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ มีดบริ๊ง

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
จะดีหรอ
ถ้าเบอ คลุ้มคลั่ง ระเบิดคลั่ง กดสกิลดาบ ทำให้หายตัว แม่มโครตเทพเลยเบอ

AsunAllI3araTz

• Full Member
อัยย๊ะ ว่าจะทำนกส่งของสะหน่อย  woon_555

ช่วยแปลไทย นิดหนึ่ง  "ทำนกส่งของ"  หมายถึงอะไร  ???  ศัพท์ใหม่วัยรุ่นหรือว่าเราตกยุคไปแล้วหว่า

ไม่บ๊อกปล่อยให้ งง  g#022

บอกหน่อยเถอะจีเอ็ม เล่นแต่เกมนี้ ไม่เคยเล่นดงเล่นดอทอะไรนั่น อ่านแล้วไม่เก็ทอะ
งงๆอยู่เลยเนี่ย ว่าจะสื่ออะไร

มันเป็นนกในดอทเอ ที่ใช้ ซื้อของจากในบ้านตัวเอง ไปให้ตัวเราซึ่งอยู่ไกลจากบ้านอะ

เป็นการซื้อของ และ รับของ ขายของ ระยะไกลนั่นเอง อธิบาย งงๆ  g#015

มัน ก็ คือ KFCอะครับ พอเรา ซื้อจะมีคนพิม เเช Kfcหน่อย ไรงี้  g#009

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
อัยย๊ะ ว่าจะทำนกส่งของสะหน่อย  woon_555

ช่วยแปลไทย นิดหนึ่ง  "ทำนกส่งของ"  หมายถึงอะไร  ???  ศัพท์ใหม่วัยรุ่นหรือว่าเราตกยุคไปแล้วหว่า

บอกหน่อยเถอะจีเอ็ม เล่นแต่เกมนี้ ไม่เคยเล่นดงเล่นดอทอะไรนั่น อ่านแล้วไม่เก็ทอะ

มันเป็นนกในดอทเอ ที่ใช้ ซื้อของจากในบ้านตัวเอง ไปให้ตัวเราซึ่งอยู่ไกลจากบ้านอะ

เป็นการซื้อของ และ รับของ ขายของ ระยะไกลนั่นเอง อธิบาย งงๆ  g#015

มัน ก็ คือ KFCอะครับ พอเรา ซื้อจะมีคนพิม เเช Kfcหน่อย ไรงี้  g#009

คล้ายๆกับ เดลี่เวอลี่อะครับ สั่งซื้อ ละส่งตรงถึงที่  #038

Coud™

คล้ายๆกับ เดลี่เวอลี่อะครับ สั่งซื้อ ละส่งตรงถึงที่  #038

เเล้วเราก็จะได้กินไก่ทอดอันเเสนนุ่มนวล ของลุง ผู้พันแซนเดอร์ส ชุดจุใจซะด้วย  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

นี่เกมส์อสุรานะครับไม่ใช่ดอทเอไปเสนอในดอทเอสิครับเผื่อจะได้

Crossζy

555+
กรงน้ำแข็งวิคงหมดประโยชน์ไปเลย g#004

Nadisha

• Newbie
  • *
มีดนี้ไม่ได้มีไ้หายตัวครับอย่าเข้ใจผิด มันมีไว้พุ่งเฉยๆ แต่ไม่ทำร้ายใคร สังเกตุดิ เวลาเล่น พาลาเปิดคุ้ม 15 วิ กะว่ายังไงก็ใสๆอยู่แล้ว แ่ที่ใหนได้ กรงทีพูดไม่อกโดนรุมกระทีบ ตายคาตีน ส่วนเบลดมีพุ่งก็จริงแต่ลองเทียบกับระยะยิงของชาร์ปสิ หุหุ

ดังนั้นผมคิดว่าถ้าใส่มาคงจะมันพิลึกตอนวอร์อะ

Oo_AOM_oO

• Jr. Member
  • **
  • BlacK WhitE
ถ้ามีการออก bkb คงไม่ต้องเล่นสกิวกันเเร้วครับ
ใครตีสด โหดก้อชนะไป g#004

CacAloz

เออกระทู้นี้จี้ดี 5555+  g#004 ใครมีไรเวอร์ๆ กว่านี้มาบอกเพื่อนๆ กันได้นะ  g#005

Aunza

• Newbie
  • *
อ๋อ ครับผม หมายถึง DotA คิดว่าหมายถึงอสุรา  เลยงงว่ามีด้วยเหรอ 

(ว่าแต่เราก็ไม่เคยเล่นด้วยสิ DotA เคยแต่นั่งดูคนอื่นเล่นอะนะ)

อสุรา ก็มีขนของทางไกลไง

คล้ายๆกับนกส่งของ

Naruta~

• **
แบทเทิ้ลในอสุรา กับ ตีกันในดอทเอ  เข้าใจเปรียบเทียบ
อื้มม.. ดอทดีกว่า สนุกกว่ากันเยอะ  g#004

DarkEagle

• DarkEagle
ไม่ต้องไรมากหรอก ขอให้สายกายมีสกิวแบบอัสนียบาตเทรก็พอแล้ว  แบบว่ายิงแล้วติดมึนก่อน ถึงให้ต้านทานไงก็ต้องมึน จะนานหรือไวว่ากันไปตามต้านทาน ทีนี้สายกายก็มีโอกาสเข้าทำสายเวทได้มาขึ้น เพราะเวทมันโกยไปโกยมา  สายกายบางสายตีไม่ทันหรอก แต่ถ้ามันโกยมาเจอยิงมึน ตีมึน มันต้องชะงัก  สายกายก็ใส่สกิวเลย  ตายไม่ตายอีกเรื่อง  แต่สกิวต้องติดชัวร์ๆน๊ะ แบบอัสนียบาตเทร ไม่ใช่แบบสุ่มอย่างธนูชาปน๊ะ  แค่นี้ก็หรูมากมาย เวทอยากโกยก็โกยไป  โดนกายทำมึนได้ กายขอทำบ้าง แค่นี้ก็หรูหรามากมาย

noiizmax

• **
งั้นเสนอรองเท้าวาปด้วยดิ ที่มันเปงร้องเท้าแดงๆมีปีกอ่าครับ สามารถวาปไปที่ไหนกะได้ในตี้เรา หึหึ  woon_555 woon_555

noiizmax

• **
เสนอเกราะกระดูก(เห้ยยยยย)

อาชีพที่ใส่ได้ :เบอ เบลด พาลา ไฟเตอร์
ระดับที่ต้องการ:99
ป้องกัน 200+500
ป้องกันเวท 400+300
จะมีอักขระยุ่บนเท้าทำให้วิ่งไวอีก5 หน่วย

วา้กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก แค่นี้กะเจ๋งละ เอาดาบทองไหมครับคุณเจ้าของกระทู้  woon_555 woon_555

ผมเคยเล่นยุ่น้า