GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมติดตั้งเกมไม่ได้

VV GET OUT

• Jr. Member
  • **
  • _~เด็กนอก~_
โหลดเสดอยู่10เปอเซนอะไม่มีอะไรเด้งขึ้นมาพอไกดตัวติดตั้งจริงมันให้เลือกที่ยู่ของนามสกุลอะ อธิบายไม่ถูก

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ใช้โปรแกรมช่วยดาวน์โหลดรึป่าวครับ ถ้าใช้ไม่ทราบว่าใช้โปรแกรมอะไร เผื่อผมพอช่วยแนะนำได้บ้าง
ยังไงก็ลองโหลดจากลิ้งค์ตรงในกระทู้นี้ดูก็ได้ครับ ผมโหลดได้ทุกลิ้งค์ ไม่มีปัญหาเลย
 g#040
ตัวติดตั้งเซิฟเวอร์ทดสอบวุ้นนรกและเงื่อนไขการเข้าเล่นของเซิฟเวอร์ทดสอบ !!!
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

gangsiam

• Newbie
  • *
    • เกมส์
โอ้ขอบคุณมากๆเลยครับ กว่าจะติดตั้งได้นานมาก
หากพวกเราอยากจะทำเกมส์ซักเกมส์หนึ่ง ก็ขอให้มันสนุกเท่ากันเกมบนบอร์ดนี้เลย

view501

• Newbie
  • *
เราติดตั้งได้นะ เเต่พอสร้างตัวละครตั้งชื่อเสร็จเเล้วกดตกลงมันก็บอกว่าชื่อนี้มีคนใช้เเล้ว พยามตั้งชื่ออยู่ตั้งนาน พอผ่านไป30นาทีเท่านั้นเเหละ g#002มันก็ยังบอกเมือนเดิม g#002ไอ้here