GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิ่ง มาราธอน จัดอันดับ

sasaki

• Newbie
  • *
 g#004คืออยากจะ เสนอ ให้Gm ไปพิจารณาหน่อย อยากให้ เอา วิ่งมาราธอน จัดอันดับ กลับมาให้เล่นกันอีกครั้ง
สำหรับ ผู้เล่นบางท่านที่ยังไม่รู้จักกิจกรรมนี้  คือ ภายในวันจันทร์ ถึง วันเสาร์ ผู้เล่นสามารถ วิ่งมาราธอน เพื่อแลกเป็น B-Gold ได้
แล้วตอนที่ ส่งขั้นตอนสุดท้าย จะมี เวลาในการวิ่งแต่ละรอบ บอกไว้  ถ้าใครวิ่งได้เร็วที่สุด 10 อันดับแรก ก็จะได้ B-Gold เป็นรางวัล
ในวันอาทิตย์
พิจารณา หน่อยนะ Game Master

kritsadatutu

• Newbie
  • *
g#004คืออยากจะ เสนอ ให้Gm ไปพิจารณาหน่อย อยากให้ เอา วิ่งมาราธอน จัดอันดับ กลับมาให้เล่นกันอีกครั้ง
สำหรับ ผู้เล่นบางท่านที่ยังไม่รู้จักกิจกรรมนี้  คือ ภายในวันจันทร์ ถึง วันเสาร์ ผู้เล่นสามารถ วิ่งมาราธอน เพื่อแลกเป็น B-Gold ได้
แล้วตอนที่ ส่งขั้นตอนสุดท้าย จะมี เวลาในการวิ่งแต่ละรอบ บอกไว้  ถ้าใครวิ่งได้เร็วที่สุด 10 อันดับแรก ก็จะได้ B-Gold เป็นรางวัล
ในวันอาทิตย์
พิจารณา หน่อยนะ Game Master

ถูกต้องที่สุด ผมแหล่ะคน นึง (Top 5) g#023

akkhaphon1111

• Newbie
  • *
ถ้ามีจัดอันดับ BG ที่ได้ในแต่ระรอบก็จะต้องน้อยลงด้วยซิ   ฉะนั้นแบบนี้ก็ดีอยู่แล้ว   เท่าเทียมกันทุกคน  g#035

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ส่วนที่เราดำเนินการออกไปนั้นเนื่องจากเราได้เพิ่ม B-g ในการวิ่งแต่ละรอบ ขึ้นไปแล้วค่ะ

ถ้าต้องการเอาระบบ วิ่งมาลาธอนกลับทางเราก็ยินดี ดำเนินการให้โดยจะต้องทำการตัด รางวัลในการวิ่งรอบละ ในสองรอบแรก รอบละ 40 B-g และรอบที่ 3 - 6 รอบละ 20  B-g  ด้วยค่ะ 

อิอิ

atomiczaa09

• Newbie
  • *
ส่วนที่เราดำเนินการออกไปนั้นเนื่องจากเราได้เพิ่ม B-g ในการวิ่งแต่ละรอบ ขึ้นไปแล้วค่ะ

ถ้าต้องการเอาระบบ วิ่งมาลาธอนกลับทางเราก็ยินดี ดำเนินการให้โดยจะต้องทำการตัด รางวัลในการวิ่งรอบละ ในสองรอบแรก รอบละ 40 B-g และรอบที่ 3 - 6 รอบละ 20  B-g  ด้วยค่ะ 

อิอิ

แบบ ที่ เป็น อยุ่ ทุก วัน นี้ ดี ละ คับ ผมมมมม

ll๏Uโส๓

• Jr. Member
  • **
ผมขอเสนอแบบ 4 รอบ ๆ ละ 180 จะดีกว่ามั้ยจะได้มีเวลาไปทำอย่างอื่น (สำหรับคนที่ไม่มีเวลาเล่นทั้งวัน)

Sixheart

• Newbie
  • *
ผมขอเสนอแบบ 4 รอบ ๆ ละ 180 จะดีกว่ามั้ยจะได้มีเวลาไปทำอย่างอื่น (สำหรับคนที่ไม่มีเวลาเล่นทั้งวัน)

แบบนี้ก็ดีนะครับ   woon_yes

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • Jr. Member
  • **
 g#008 เหนด้วยอ่ะ 180*4 สำหรับคนที่ไม่มีเวลาเล่นทั้งวัน มุลค่าบีจีเท่ากัน แค่ลดรอบลงแค่นั้นเอง  ได้มีเวลาไปทำเควส กิจกรรมอิก g#033
คนมีนํ้าใจ ใครๆก็ชอบ