GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอการฝึกc3ดับ10

Slipknot

• Full Member
c3  10ทุกอาชีพลยอ่ะ  กว่าจะอัพ  ขึ้นยากมากเลยอะ 9-10

ปรับลดลงสกครึ่งนึงได้ป่ะ   เวลc3 แบบกดยา 1-2ชมขึ้นมา2-3เปอ  ปวดจิต

พิจณาด้วยละกัน  ยากเกินไปอะถ้ายากงี้เอาแบบเก่า  มาก้ได้  ออโต้เสียงคุกยังดีกว่าอีก  ดีกว่าไม่ขึ้นเลย   g#017 g#017 g#017

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

4ร้อยล้าน น้ำตาจะไหล ตีได้เต็มทีตัวละหมื่นนิดๆ  g#002

Slipknot

เซงเลยอ่ะกว่าจะ10  เลิกเลนพอดีเซง  แล้ว มี3อันอีกนะ เซง g#003 g#003 g#003

TAMA

• Sr. Member
จะสอบถามกับทีมพัฒนาถึงคอนเซ็ปของการเก็บเลเวล C3 ให้นะครับ ว่าจะสามารถปรับเปลี่ยนได้หรือไม่ครับ

Slipknot

จะสอบถามกับทีมพัฒนาถึงคอนเซ็ปของการเก็บเลเวล C3 ให้นะครับ ว่าจะสามารถปรับเปลี่ยนได้หรือไม่ครับ

คอนเซ็ปตีมอนมันก็ดีอยุ่แล้วครับ  แค่ ลด จำนวน expที่ต้องเก็บระดับ 9-10 ลงบ้าง

เยอะเกินไป ตอนนี้อ่ะ

X-Burner

คอนเซ็ปตีมอนมันก็ดีอยุ่แล้วครับ  แค่ ลด จำนวน expที่ต้องเก็บระดับ 9-10 ลงบ้าง

เยอะเกินไป ตอนนี้อ่ะ

ยาก สุดๆ แค่9 ก็ท้อขอบอก ตีอยู่ประมาณ10นาทีกว่าขึ้นมา 1 เปอ

ปรับลดมาซัก 100m พอมั่ง EXP 8ไป9 71mกว่าๆ 

9ไป10 ก็ไม่ควรเว่อถึงขนาด489เลยน่ะ มันต่างกันเกิ้นนนน

.

ยากจริงครับ ไม่กดยาชมละ2เปอร์กดยาชมละ4เปอร์ เวลน้ำตาร่วงกว่าจะ10 3อันเป็นเดือน  woon_cry woon_cry

-GonG-

• Jr. Member
  • **
ทั้งกดยา ทั้งเกบเปอได้ 51 เปอ เลือดตาแทบกระเด็น กดรีทักษะ เปอร์หายหมดเหลือ 0 มันเกี่ยวกันไหม ทำไหมถึงหาย หายแล้วทำไมถึงเอาคืนให้ไม่ได้ เปอรีทักษะ กับซี3 มันคนละเรื่องกันเลย เซ็งชิบหาย ผมนี่เลิกเลย  g#035

ก็ยากสมความสามารถสกิลดีนะครับ แต่ก็นะ ปรับลดลงก็ดี

Slipknot

ดันจนกว่าจะมีคำชี้แจงที่แน่นอน  ว่าจะปรับแบบไหน  g#003 g#003

samunpai2

• Newbie
  • *

เราเก๋าอ่ะนาย

• Jr. Member
  • **
ระดับสุดท้ายเต็มที่ 150 - 200M ก็พอมั้งพี่น้อง   g#015

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

llll-llll

• Newbie
  • *