GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผลของการปรับแก้เซิฟอวตาร

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
รอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรรออรรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรรอรออรอรอรรอรอรอรอรอรอรอรรอรอรอรอรอรอรออออออออออออออออออออออออ

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
ปั๊มได้เยอะแค่ไหนถึงต้องโรลกลับไป 5-6 วัน ......

ansomed

• Newbie
  • *
ขายบัตร zest card ราคา 3500 จร๊าๆๆ ขาย 3200 เท่านั้น ติดต่อ เบอร์ 0890639810 นัดเจอ BTS ได้ครับ

--SoDaZa--

• **
ขอถามนะครับ  ถ้ามีการปั้มเงินของผู้เล่นเกิดขึ้นจริงๆ

แล้วทำไมไม่ทำเหมือนตอนที่ผู้เล่นปั้มของหละครับ แก้ไขกันไปเลยเป็นรายบุคคลไม่ใช่มาทำทั้งเซิพแบบนี้

เพราะทำแบบนี้มันแก้ที่ปลายเหตุ สำหรับคนที่ไม่รู้เรื่องการปั้มเงิน เวลา 5 วันของเขาเยอะมากนะครับ

ทีมงานลองคิดดีๆนะครับว่าปัญหานี้มันแก้ที่รายบุคคลได้หรือเปล่า

ถ้ามันมีการปั้มเงินเกิดขึ้น ทำไมไม่ปิดเซิพนี้ไว้ก่อนแล้วตรวจสอบกันไปเลย

อาจจะโดนด่าแต่ด้วยเหตุผลว่า "ทีมงานขอปิดเซิพนี้เป็นเวลา 1-2 วัน เพื่อตรวจสอบ บัคการปั้มเงินหรืออะไรก็ว่าไป"

ไม่ใช่มาโรวแบบนี้นะ หวังว่าคงเข้าใจ

หรือไม่ก็ปิดเกมไปเลย เซง

-RoOKie- น๊จ๊ะ

• Newbie
  • *
# 15.39 ผ่านน ปาย ก้อยัง เงียบบบ เหมือนเดิมมม

woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
ปั๊มได้มาเยอะกว่าที่โรลแล้วเสียหายไปหรือป่าวคะ ?

poxcop

• เกิ้ล วุ๊ยยย
  • Newbie
  • *
  • เกิ้ล เซฟ อวตาร กิล BeTTer Gang
เนื่องจากมีการปั้มเงินบิลล่าเป็นจำนวนมาก และผู้เล่นได้ทำกันเยอะมากๆ ทางทีมงานจึงมีความจำเป็นต้องย้อนเวลากลับไปครับ

ในส่วนนี้จะมีการชดเชยให้ครับ ขออภัยครับ

แล้ว คนที่ไม่ได้ปั้ม ละ จีจะทำยังไง ปล่อยแบบนี้หรอ ไม่ไหวมั้งครับ อุส่า ออนทั้งวัน เล่นทั้งวัน มันก็ 0เปล่า อะดิ
หรือ อยากจะไล่คนออกเซิฟ กันอะครับ ช่วย บอกหน่อยสิ  woon_o_o

ไร้สติมาก

• Newbie
  • *
ไอควายมันปั้มเงินบิลล่ากันยังไง แน่จริงบอกมาอย่ามาโกหกบอกมาเลยใครปั้มและปั้มยังไงประจานมาถ้าไม่ทำถือว่าทีมงานโกหกนะ

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
ถ้าเป็นเซิฟอื่นจะโรล5วันมั้ยคะ  แล้วแบบนี้จะไม่ให้บอกว่า " ลำเอียง " ได้ยังไงคะ อย่างว่าแหล่ะน้าาา เซิฟลูกเมียน้อย จะเรียกร้องอะไรได้ g#040 g#040

Vi vi

• Full Member
  • เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด