GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งจีเอ็มเรื่องปัญหาการโอนหัวกิลครับ ขอให้ช่วยรับทราบทีครับ

CacAloz

• Full Member
การโอนหัวสมาคมนั้น หากผู้เล่นมีหลักฐานรูปภาพหัวหน้ากิลคนเก่า ก่อนที่จะทำการโอนหัวกิลผิด ทางทีมงานสามารถช่วยได้น่ะครับในกรณีนี้

’Aihpos_.

• 私たちの誰もありません。
  • Jr. Member
  • **
  • ไม่รัก' อย่าหวัง ' ไม่หวัง ' อย่ารัก '♥' " ถ้าไม่ได้หวังก็คงเริ่มรักไม่ได้ :D
จีเอ็มครับ แต่พวกเราก็มีรูป ทำพันธมิตรกิล นะครับ '
คุณเป็นคนตั้งไม่ใช่เหรอครับว่า ให้หัวกิล แค่ 2 คนในตี้เท่านั้น ที่ทำได้
แล้ใครจะไปบังเอิญรู้ล่วงหน้าละครับว่า มันโอนผิดเวลานั้น เพราะมันแลค แล้ว หัวกิลอย่างผมก็เล่นโน็ตบุ๊คมือเลยไปโดนได้ง่าย
ถ้ารูปหลักฐานว่าผมเป็นหัวกิลจริงรึเปล่า พยานมีมั้ย ผมตอบได้เลยว่า มีแน่นอน  แล้วงจะเอาอะไรอีกมั้ยครับ ? woon_huh woon_huh woon_huh

’Aihpos_.

• **
  • ไม่รัก' อย่าหวัง ' ไม่หวัง ' อย่ารัก '♥' " ถ้าไม่ได้หวังก็คงเริ่มรักไม่ได้ :D
จีเอ็มครับ แต่พวกเราก็มีรูป ทำพันธมิตรกิล นะครับ '
คุณเป็นคนตั้งไม่ใช่เหรอครับว่า ให้หัวกิล แค่ 2 คนในตี้เท่านั้น ที่ทำได้
แล้ใครจะไปบังเอิญรู้ล่วงหน้าละครับว่า มันโอนผิดเวลานั้น เพราะมันแลค แล้ว หัวกิลอย่างผมก็เล่นโน็ตบุ๊คมือเลยไปโดนได้ง่าย
ถ้ารูปหลักฐานว่าผมเป็นหัวกิลจริงรึเปล่า พยานมีมั้ย ผมตอบได้เลยว่า มีแน่นอน  แล้วงจะเอาอะไรอีกมั้ยครับ ? woon_huh woon_huh woon_huh

แล้วถ้าจะเอาพยานเกี่ยวกับตอนที่ผมสร้างกิลผมมีแน่นอนครับ สมัยรุ่นบุกเบิก แต่ พวกนั้นเขาเลิกเล่นกันหมดแล้ว  g#024

และถ้า! ผมไม่ใช่หัวกิล ตัวจริง เด็กในกิล ผมก็คง ไม่มา ลำบาก นั่งรอจีตอบหรอกครับ=)

CacAloz

• Full Member
สรุปมีรูปหรือเปล่าครับ ประเด็นยังไงก็ขอหลักฐานที่ผมสามารถตรวจสอบได้ชัดเจนว่าผู้เล่นเป็นหัวหน้ากิลจริงๆ นะครับ ผมไม่สามารถดำเนินการใดๆ ได้หากไม่มีหลักฐานมายินยันนะครับ

ข้อหลักฐานตามที่ผมขอไปนะครับคือ รูปถาพที่ผู้เล่นเป็นหัวหน้าสมาคมคนเก่า

’Aihpos_.

• **
สรุปมีรูปหรือเปล่าครับ ประเด็นยังไงก็ขอหลักฐานที่ผมสามารถตรวจสอบได้ชัดเจนว่าผู้เล่นเป็นหัวหน้ากิลจริงๆ นะครับ ผมไม่สามารถดำเนินการใดๆ ได้หากไม่มีหลักฐานมายินยันนะครับ

ข้อหลักฐานตามที่ผมขอไปนะครับคือ รูปถาพที่ผู้เล่นเป็นหัวหน้าสมาคมคนเก่า

ครับ...ผมมีรูปตอนที่ทำพันธมิตรกิล ซึ่งการทำพันธมิตร นะครับ คนที่จะทำได้มีแค่ หัวหน้าสมาคม

ทั้งกิลผมและหัวหน้ากิลพันธมิตร นะครับ =") เป็น หลักฐาน ได้โดยชัดเจน '

TAMA

• Sr. Member
ให้ผู้เล่นติดตามกระทู้ที่แจ้งปัญหาเข้ามา จะมีการอัพเดตข้อมูลครับ

ขออนุญาตล็อคกระทู้ครับ