GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุรามีบอท100%

reccas

• Newbie
  • *
จีเอ็มช่วยไปดูที่แมท southern_shire/field02 หน่อยนะ

แมทที่ คาร์เตอร์ เกิดเยอะๆ อ่ะ

มีบอทยืนอยู่เยอะเลย

มันตั้งออโต้ไว้ให้ยิงมอนเองอ่ะ

ช่วยไปดูหน่อยนะ

เห็นใจคนที่เค้าวิ่งตีมอนทีละตัวมั้ง

แล้วบอกว่าไม่มีบอท 100% g#015

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ออโต้เม้าส์คับ ถือว่าเป็นโปรแกรมช่วยเล่น แต่ไม่ใช่บอท g#022
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

reccas

• Newbie
  • *
ออโต้เม้า ตั้งให้ยิงมอนเตอร์ได้ด้วยหรอคับ

ดีแท้ g#015

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ตั้งสกิลหมู่นะ g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

reccas

• Newbie
  • *
ศรวายุกับแก่งแขนฟาด เป็นสกิลหมู่รึเปล่าคับ g#015

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
ไม่มีรูปถ่ายหรืออะไรมาให้ดูมั้งเลยเหรอค่ะ ชื่อไอดีตัวละครไหน เขาทำอะไรยังไง
ทำไมถึงคิดว่าเป็นบอท ไม่มีรายละเอียดอะไรเลย ไม่เข้าใจ  g#025

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

• ชิชิชิ
ศรวายุกับแก่งแขนฟาด เป็นสกิลหมู่รึเปล่าคับ g#015
ลืมไป มันก็ตั้งสกิลเดี่ยวได้นี่หว่า #038
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

• ชิชิชิ
วิธีแจ้งออโต้เมาส์คือ คุยๆกับเค้าถ้า20นาทีไม่มีเสียงตอบรับหรือการกระทำอย่างอื่นที่แสดงให้เห็นว่าอยู่จอ=ออโต้เมาส์

reccas

• Newbie
  • *
กดถ่ายรูปไม่ได้อ่ะ คับ

ต้องไปดูเองตามแมทที่บอกไว้อ่ะคับ

ตอนนี้มันยังอยู่เลย

อาชีพชาป

ทีแลกมีทหาร แล้วก้อเทรด้วย แต่มันออกไปและ

นะsv.pk g#015

reccas

• Newbie
  • *
ในตอนนี้มันอาจจะไม่เป็นปัญหา

แต่ถ้าในอนาคต ต่างคนต่างใช้ ยืนกระจายกันทั่วแมท แล้วจะเป็นอย่างไร

g#015

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
วิธีคนใช้ออโต้เม้าส์นะค่ะ แนะนำให้ปิดกล่อง ปิดกระซิบเลยค่ะ ถ้าใครเอามาแจ้ง บอกว่าเราบอท ถามตั้งนานเรียกตั้งนานก็ไม่อยู่
แนะนำให้แถจนสีข้างแหกว่า ไม่มีอารมณ์จะคุยอ่ะ เป็นวันนั้นของเดือน เมียทิ้ง สามีมีชู้ รำคาญไม่อยากตอบอ่ะ อั๊วเผียดตรงไหน  g#009

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

• **
อ่า พวกที่ออโต้เม้าส์ใช้สกิลหมู่นี่ก็มีเยอะนะ
แต่ว่าสกิลเดี่ยวนี่ ไม่เคยเห็นแฮะ นอกจากใช้กับการงาน g#025

อาจจะเป็นบอทจริงๆก็ได้แฮะ แต่ว่าคุณมั่นใจรึป่าวว่าเป็นบอทจริงๆ
อะไรทำให้คุณคิดว่าเป็นบอท ปฏิกิริยาตอบสนองของบอทที่ว่าเป็นยังไง
ไม่ใช่อะไรหรอก บางทีคนเราก็ไม่ค่อยชอบคุยกับคนแปลกหน้านะ
หรือบางทีทำอย่างอื่นไปด้วยขณะที่เล่นเกม ก็เลยดูแปลกๆ

ไม่ใช่ว่าไม่เชื่อนะคับว่ามีบอท แต่อยากให้มั่นใจก่อนแจ้ง เพราะบางทีสาเหตุก็มีหลายอย่าง
ผมเองบางทีนั่งเล่นเกมแต่ทำหลายอย่างไปด้วยก็โดนหาว่าเป็นบอทอยู่บ่อยๆเลย g#015
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

reccas

• Newbie
  • *
ที่ผมสงสัยก้อคือ ผมรอดูอยู่สักพัก

พอมอนเกิดปุ๊บมันก็สกิลใส่ในทันทีกับมอนทุกตัที่เกิดในระยะยิง

ผมว่าถ้าเป็นคนเล่นจริงๆ คงจะไม่ไวขนาดนั้นคับ

เกิดปุ๊บคือยิง

ตอนนี้ก้อยังอยู่เลยคับ

เขาไปดูได้

SV.pk ตามแมทที่บอกไป g#015

หรือผมจะตาฝาด g#025

reccas

• Newbie
  • *
รู้สึกว่าบางคนอยากจะแก้ตัวแทนคนผิดซะจัง

จนเหมือนผมคนที่มาแจ้ง รู้สึกผิดเองเลยนะเนี่ย g#023

• **
รู้สึกว่าบางคนอยากจะแก้ตัวแทนคนผิดซะจัง

จนเหมือนผมคนที่มาแจ้ง รู้สึกผิดเองเลยนะเนี่ย g#023

เค้าเรียกว่า ประชด แดกดันคับ ไม่ใช่แก้ตัวแทน
(ถ้าผมเข้าใจเจตนาไม่ผิดนะ เพราะผมก็รู้สึกอยากจะบอกอย่างนั้นเหมือนกัน)
 woon_5555