GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากรู้เหตุผลที่จีเอ็มครูอุ้ย และ อาจารย์ ย ยุ่นลาออก

วันหยุด วันอังคารเลยเนอะ  g#037

หายไปตั้งแต่วันไหนนะ

อยู่ๆมาปรากฏ  woon_555

GP นี้คือไรอะ

GAME PROGRAM ปะ ( โชว์โง่ปะวะเรา )
Game Planner ครับ มีหน้าที่ในการวางแผนสิ่งต่างๆให้กับตัวเกม เช่นกิจกรรม โปรโมชั่น ระบบต่างๆ ว่าจะลงวันไหน อย่างไร

ถามนิดนึงครับ โปรเจ็กแผ่นวิญญาณนี้ พี่ครูอุ้ยทำหรือปล่าวครับ แล้วมันยกเลิกไปแล้วใช่ไหม  ?
บอกแล้วเน้อว่าปัจจุบันผมไม่รู้เรื่อง แล้วไม่มีส่วนเกี่ยวข้องในแผนงาน หรือตัวเกมอสุราแล้วครับ T T

ไม่ๆ ผมถามว่า เป็นโปรเจ็กที่พี่สร้างไว้หรือปล่าว ? แค่นั้นแหละครับ พี่ครูอุ้ย

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
วันหยุด วันอังคารเลยเนอะ  g#037

แล้วแปลกตรงไหนละครับ อย่ามัวแต่เล่นเกมเน้อเด็กน้อย
ต้องหัดเรียนรู้โลกความเป็นจริงบ้างว่าคนเราเค้าทำงานกันได้ทุกวัน และมีคนมากมายไม่ได้หยุดวันเสาร์อาทิตย์นะครับ ^^
น้าผมทำงานที่เซียร์ หยุด จันทร์-อังคารครับ
แต่ในความรู้สึกผม จีครูอุ้ยแต่ก่อนจะไม่อารมณ์ร้อนขนาดนี้.. ว่าง่ายๆ เถอะ จีครูอุ้ยจะไม่เสียดสีผู้เล่นด้วยคำพูดแบบนี้หรอก
กรุณาอย่าเหยียบคนอื่นให้ต่ำลง เพราะคนที่ต่ำลงนั้นก็คือคุณเองนั้นละ

จะใครก็ช่างเถอะครับ  woon_555

จะด่ามันต้องด่าจริง แค่นี้ไม่ต้องคิดมาก  g#018

อีกอย่างมันก็แค่ผู้เล่นติดชื่อจีเอ็ม เข้ามาแถกระทู้นี้โดยวันเวลาเหมาะสมดี รู้มากสุดๆ   g#037
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

เออ  จะว่าถามไปตั้งนานละ พี่ชื่อ"อุ้ย" หรือ " ครูอุ้ย " อะครับ

อุ้ย

• **

แล้วแปลกตรงไหนละครับ อย่ามัวแต่เล่นเกมเน้อเด็กน้อย
ต้องหัดเรียนรู้โลกความเป็นจริงบ้างว่าคนเราเค้าทำงานกันได้ทุกวัน และมีคนมากมายไม่ได้หยุดวันเสาร์อาทิตย์นะครับ ^^
น้าผมทำงานที่เซียร์ หยุด จันทร์-อังคารครับ
แต่ในความรู้สึกผม จีครูอุ้ยแต่ก่อนจะไม่อารมณ์ร้อนขนาดนี้.. ว่าง่ายๆ เถอะ จีครูอุ้ยจะไม่เสียดสีผู้เล่นด้วยคำพูดแบบนี้หรอก
กรุณาอย่าเหยียบคนอื่นให้ต่ำลง เพราะคนที่ต่ำลงนั้นก็คือคุณเองนั้นละ
ถ้าตอนนี้ผมทำให้เพื่อนๆ เสียความรู้สึกก็ต้องขออภัยด้วยครับ
แต่ที่ผมตอบไปนั้นไม่ได้อารมณ์ร้อนหรอกครับ และฐานะในตอนทำงานกับตอนนี้คงต่างกันมาก
ตอนนี้ผมคงคุยหรือตอบโต้ได้เต็มทีแหละครับ ^^

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
หลักการแถพัฒนาไวมาก ไม่รู้ศึกษามาจากใคร เอ๊ะ ? หรือเจ้าตัวมาสิงร่าง  g#004

แต่เค้าบอกละนิตัวจริง เชื่อๆไปเว็บบอร์ดมีไว้ดราม่าเพื่อความสนุก  g#008
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

อุ้ย

• **
หลักการแถพัฒนาไวมาก ไม่รู้ศึกษามาจากใคร เอ๊ะ ? หรือเจ้าตัวมาสิงร่าง  g#004

แต่เค้าบอกละนิตัวจริง เชื่อๆไปเว็บบอร์ดมีไว้ดราม่าเพื่อความสนุก  g#008
คิดมาก คิดเยอะ จนเลอะเทอะไปหมดแล้วนะครับ
เอาเถอะคุณจะคิดยังไงก็ตามใจเน้อ ผมคงไปห้ามความคิดคุณไม่ได้หรอกครับ ^^

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
ละมีเหตุผลอะไรที่ต้องเป็นตัวปลอมล่ะครับ ?

พี่อุ้ยเขาก็ออกไปแล้ว ยังกลับเข้ามาตอบบอร์ดพร้อมชี้แจงเหตุผลให้ฟัง

ก็ไปหาว่าเขาเป็นตัวปลอม อะไรกันนี่!!

• **

• **
ละมีเหตุผลอะไรที่ต้องเป็นตัวปลอมล่ะครับ ?

พี่อุ้ยเขาก็ออกไปแล้ว ยังกลับเข้ามาตอบบอร์ดพร้อมชี้แจงเหตุผลให้ฟัง

ก็ไปหาว่าเขาเป็นตัวปลอม อะไรกันนี่!!

ก็ไม่ได้ว่าอะไรนิ    g#005

ก็แค่มึนงงอยู่ หายไปตั้งแต่วันนี้ กระทู้นี้สุดท้าย อยู่ๆ มาถึง เข้าแรกเลย กระทู้นี้ ตรงดิ่งมาตอบ ไม่รู้ว่ามีอุปกรณ์อะไรรึเปล่าทำให้แบบว่าคนเอ่ยชื่อแล้ว ข้อความเข้ากดลิ้งตรง  g#035

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
จีค้างคาว จีเปเป้ ไม่คิดจะตอบไรเลย ? #038

//ตอบไม่ทันคึนอื่น
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

เกมกากกกกกกกกก

• **
  • งง

บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ

coalapanda

• Administrator

ก็แค่มึนงงอยู่ หายไปตั้งแต่วันนี้ กระทู้นี้สุดท้าย อยู่ๆ มาถึง เข้าแรกเลย กระทู้นี้ ตรงดิ่งมาตอบ ไม่รู้ว่ามีอุปกรณ์อะไรรึเปล่าทำให้แบบว่าคนเอ่ยชื่อแล้ว ข้อความเข้ากดลิ้งตรง  g#035

นั่นล่ะ จะบอกว่าของจริง ฮ่าๆๆๆๆๆ

ปล.ขอบคุณพี่อุ้ยที่แว๊บมาตอบนะคับ  ว่างๆจีเอ็มคนไหนตอบไม่ดีก็ลากไปโบกที่ร้านเหล้าได้เลยครับผม

อุ้ย

• **

ผมว่าน่าจะแปลกใจมากกว่าถ้าผมเข้ามาห้องเรื่องเล่าอสุราแล้วถ้ามองไม่เห็นกระทู้ เพราะเข้ามาก็เห็นชื่อผมก็หราอยู่ แถมคุณเองก็เพิ่งตอบไปรัวๆ
แต่ถ้ามันจะมหัศจรรย์มากกว่าถ้ากระทู้นี้มันตกไปซักหน้าสองแล้วผมสามารถมาตอบได้  g#004 g#004