GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

5ธค. วันพ่อแห่งชาติ....นักโทษอสุราจะได้รับอภัยมั๊ยคับ

g#004 g#004 g#004
               5ธค. วันพ่อแห่งชาติ....นักโทษอสุราจะได้รับอภัยโทษมั๊ยคับ...
               หรือลดโทษจากมากให้เหลือน้อยลง
               โดยเฉพาะนักโทษที่โดนแบนไอดีถาวร....
                               woon_hurt woon_hurt woon_hurt

LLอUหื่u.

• Full Member
รอวันเด็กครับ

เผื่อผู้ใหญ่ใจดีหลายท่านจะลดให้  g#009 g#009

PETDO   FAIL   DRAMA   

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
น่าจะไม่มีนะครับสำหรับผู้เล่นที่โดนแบนถาวร #038
ส่วนที่โดนขังคุก 168 ชั่วโมงผมว่าคงไม่มีเพราะแค่ 7 วัน

แล้วจะพูดทำไมบอกมาว่าไม่ได้ก็จบละ ( ความคิดเพื่อนๆ )  #038

ป.ล. อาจจะมีแนวคิดอื่นๆ ขอลองปรึกษากับทีมก่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2011, 12:18:40 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

byakuya

น่าจะไม่มีนะครับสำหรับผู้เล่นที่โดนแบนถาวร #038
ส่วนที่โดนขังคุก 168 ชั่วโมงผมว่าคงไม่มีเพราะแค่ 7 วัน

แล้วจะพูดทำไมบอกมาว่าไม่ได้ก็จบละ ( ความคิดเพื่อนๆ )  #038
จีก็บอกว่า ลดโทษให้จากแบนถาวร ลดเป็นแบนตลอดกาล ส่วนขังคุก 168 ชม. ก็ลดเหลือเพียง 7 วันไง  (ต่างกันมิ)  g#017 g#021

CacAloz

ใครโดนแบนถาวรคงไม่มีทางลดโทษแน่นอน  เพื่อนๆ คงไม่อยากเห็นคนทำผิดมาเดินลอยหน้าลอยตาน่ะครับผมว่า
และความผิดอื่นๆ นั้นระยะเวลาก็เป็นบทลงโทษที่สมเหตุสมผลที่สุดแล้ว

ปล. คนที่โดนลงโทษแบนไอดีถาวรถ้าอยากกลับตัวกลับใจ ก็คือการสมัคร ID เล่นใหม่กลับตัวกลับใจเสียใหม่ นั้นผมว่าก็สมเหตุผลดีน่ะ
อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวผมน่ะ หึหึ
  woon_555

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

เผื่อผู้ใหญ่ใจดีหลายท่านจะลดให้  g#009 g#009
woon_shock woon_yes woon_yes
                       มีอยู่จริงๆหรอ..ผู้ใหญ่ใจดีที่ว่า
                             g#019 g#019 g#019

CacAloz

มีอยู่จริงๆหรอ..ผู้ใหญ่ใจดีที่ว่า

รักวัวให้ผูก รักลูกให้ตี (เรารักทุกท่านครับ) เลยตี   woon_555

CacAloz

ไปทำอะไรกันไว้ว้า แบนถาวรเลยหรือ  g#013

โทษแบนไอดีถาวรก็คือ คดีแฮ๊ก ครับผม !!(ในตอนนี้)

LLอUหื่u.

ไปทำอะไรกันไว้ว้า แบนถาวรเลยหรือ  g#013

โทษแบนไอดีถาวรก็คือ คดีแฮ๊ก ครับผม !!(ในตอนนี้)
ปล้นหัวใจจีเอ้มฉาวๆ โดนแบนปะครับ  woon_love woon_love

PETDO   FAIL   DRAMA   

four44

• Newbie
  • *

รักวัวให้ผูก รักลูกให้ตี (เรารักทุกท่านครับ) เลยตี   woon_555
แล้ว g#046จะผูกหรือตี

pop_999

ประหาร ทุกไอดี ของเจ้าของไปเลย คับ จะให้ดีอยากให้ดำเนิดคดี ข้อ หา ลักทรัพย์ ด้วย จะดีมากๆ  g#031

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

ท่านผู้นั้นไง woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

nightjusmin

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
ห้ามให้ อภัย เด็ดขาดอย่างงี้เสียเปรียบกัน ถ้าไม่ใช่วันพ่อก็ไม่อภัยงั้นสิ พวกที่ออกก่อนวันพ่อนั่งกินข้าวแดงมาเต็มๆแบบไม่ได้รับการอภัย
มันต้อง เท่าเทียมกัน หึหึ  woon_555  woon_555