GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

15.00 วันนี้ Legend Legends of Light Mana Online(อสุราเซิฟเวอร์ไต้หวัีน) CB เ้้้เล้วจ้าา

zavarus

• Jr. Member
  • **
ของเค้าแปลกดีแฮะ พอ 21 ไปเปลี่นอาชีพไม่ต้องทำเควส เปลี่ยนได้เลย หุๆ ของไทยยังต้องทำเควสเปลี่ยนอยู่นะ หุๆ

.P a t c h a :)

• Full Member
g#033 g#033 g#033

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

point

• Jr. Member
  • **
  • デスノート
บอกที สมัครไง  g#002 g#002

อันแรก สมัครเข้าไม่ได้ ยืนยันแล้วมั้ง ส่งไรมาไม่รู้

อันที่สองไปสมัครอีกอัน ส่งไอดีที่สมัคร พร้อมกับรหัสไรไม่รู้ แล้วไปใส่ ตรงไหนนนนน

เข้าเกม เอารหัสนั้นก็ไม่ได้  g#043 g#043 g#043 g#043
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

T0Nz

สมัครไปแล้ว มันส่งลิ้งมาให้ยืนยันทางเมล

กดเข้าไป ไม่เจออะไรเลย นอกจากความว่างเปล่า  g#037

มันต้องทำยังไงละเี่นี่ยยย

coalapanda

• Administrator
ของเค้าแปลกดีแฮะ พอ 21 ไปเปลี่นอาชีพไม่ต้องทำเควส เปลี่ยนได้เลย หุๆ ของไทยยังต้องทำเควสเปลี่ยนอยู่นะ หุๆ
ของไทยเดี๋ยวก็เป็นงี้ครับ ในนรกก็ไม่ต้องเปลี่ยนอาชีพแล้วนะ ไม่เชื่อลองได้ อิอิ

LLอUหื่u.

จีโคอาล่าก็สอนกันหน่อยสิคร้าบบ คนเค้าก็อยากลองไปเล่นมั่งน้าาาาาา woon_angry woon_angry woon_angry

มันทำยังงไง ถึงจะสมัครID   ได้อะคร้าบบ

แล้วก็ ไอเวล 21 แล้วเปลี่ยนอาชีพเลย ตอนเกมส์ Project 1  มันก็เปลี่ยนได้เลยไม่ต้องทำเควสไม่ใช่หรอครับ แล้วไทยเราก็เปลี่ยน(ทำไม)

PETDO   FAIL   DRAMA   

(=w=)b

• Newbie
  • *
แล้วเวล21เปลี่ยนอาชีพเลยนี่คือ เมื่อไหรหรอครับนี่ (ในเซิพนรกไม่เอานะ) ไม่รีบเปลี่ยนระวังคนย้ายไปเซิพนอกหมดนะครับ

coalapanda

• Administrator
จีโคอาล่าก็สอนกันหน่อยสิคร้าบบ คนเค้าก็อยากลองไปเล่นมั่งน้าาาาาา woon_angry woon_angry woon_angry

มันทำยังงไง ถึงจะสมัครID   ได้อะคร้าบบ

แล้วก็ ไอเวล 21 แล้วเปลี่ยนอาชีพเลย ตอนเกมส์ Project 1  มันก็เปลี่ยนได้เลยไม่ต้องทำเควสไม่ใช่หรอครับ แล้วไทยเราก็เปลี่ยน(ทำไม)

555 ผมก็ไม่เคยไปสมัครอะคับ - -'' พอดีทำอยู่ก็เลยมีไอดีอยู่แล้วง่ะ  เห็นน้องๆเทสเตอร์บอกว่าไม่ยากครับ ไว้ว่างๆ เดี๋ยวให้เค้ามาช่วยสอนสมัครก็แล้วกันเนาะ

แล้วเวล21เปลี่ยนอาชีพเลยนี่คือ เมื่อไหรหรอครับนี่ (ในเซิพนรกไม่เอานะ) ไม่รีบเปลี่ยนระวังคนย้ายไปเซิพนอกหมดนะครับ

เหมือนยังทดสอบกันไม่เรียบร้อยดีในนรกครับ เซิฟไทยอดใจรอสักนิดนึงน้า (ผมก็กลัวๆเหมือนกันไปลงให้ไต้หวันก่อนเนี่ย T_T แต่ถ้าไม่ลงให้ก่อนกลัวเขาจะงงกับการเปลี่ยนอาชีพของเกมเรา ฮ่าๆๆ)

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]
ของไทยเดี๋ยวก็เป็นงี้ครับ ในนรกก็ไม่ต้องเปลี่ยนอาชีพแล้วนะ ไม่เชื่อลองได้ อิอิ

แถมบัคเรียนสกิลไม่ได้ด้วยแหละ - -;;

# Зρ_ησω