GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

2คำถาม STRสำหรับเรน+บิลล่าเป็นโซล

V LOVE ดาวดึงส์

• Newbie
  • *
ตอนนี้เป็นเรนเวล24 (ฉายาเสือหาญ) เวลขึ้นยากมากรบกวนสอบถามดังนี้ครับ
1สาย เรนนี่อัพSTRแล้วจะตีแรงขึ้นไหมครับ
2มีการแลกเงินบิลล่าเป็นโซลไหมครับ

chang_Fong

• Jr. Member
  • **
  • Some body who know, Some body who care ?
เหอๆ
ตอนนี้เป็นเรนเวล24 (ฉายาเสือหาญ) เวลขึ้นยากมากรบกวนสอบถามดังนี้ครับ
1สาย เรนนี่อัพSTRแล้วจะตีแรงขึ้นไหมครับ เเรงสิ
2มีการแลกเงินบิลล่าเป็นโซลไหมครับไ่ม่มีหรอก ฝันไปเถอะ
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

V LOVE ดาวดึงส์

• Newbie
  • *
เหอๆ
1สาย เรนนี่อัพSTRแล้วจะตีแรงขึ้นไหมครับ เเรงสิ
2มีการแลกเงินบิลล่าเป็นโซลไหมครับไ่ม่มีหรอก ฝันไปเถอะ

ลืมบอก เรนธนูครับ โตขึ้นนู๋จะเป็นชาร์ป

_FireFox_

• **
  • -*-
เหอๆ

ลืมบอก เรนธนูครับ โตขึ้นนู๋จะเป็นชาร์ป

แนะนำ ตอนเปนเรนลงvit dexครับ ลงเลือดเยอะๆๆไว้ สู้ยิบตายช่วยได้ หาปังไปด้วย ใช้วีไอพีด้วยจะขึ้นเร็วมากครับ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ธนูเอาต่อเนื่องกับแม่นไว้ก่อนครับ AGI - DEX  เดี๋ยวตอนเป็นชาปมันจะรีสเตตัสให้ใหม่

ส่วนการแลกบิลล่าเป็นโซลโดยตรงคงไม่มี แต่ไปซื้อของโซลมาขายได้ครับ  ตอนนี้มีกิจ ย.ยุ่นค้าของเก่าอยู่ ลองไปลงทุนลุ้นของมาขายดูครับ 

ซื้อมาขายเยอะๆครับเส้น ตอนนี้เส้น วี ยาต่างๆราคาลงมาตามจำนวนที่ได้จากกิจกรรม แต่ยังมีพ่อค้าบางรายพยายามสวนกระแส โก่งราคาไว้ แต่ไม่รอดครับ 555+ ฝืนไม่ไหว

T0Nz

• Full Member
ผมเล่น STR-VIT กดปัง กดสู้ยิบตา

วืดช่างมัีน แต่แรงจริงขอบอก แกว่งหน่อย อย่าไปสน  g#037 g#037

sedthawut

• **

-Ai-

Dex นำ Str ตาม กด สู้ยิบตา  พก ขนมปัง แค่นี้ก็ ยาว ถึง 41 5555

การแลกเปลียนเงินบิลล่า เป็นเงินโซลตอนนี้คงยังไม่มีหรอกครับ > < ต้องขออภัยด้วย
ส่วนเรืองค่า STR ให้ถามเพื่อนๆ ในบอร์ดเลยครับ  woon_sunny

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
ส่วนตัวเล่นสาย Dex Agi ครับผม ขอโดนไว้ก่อนครับ 555
มียิบตากดใช้ไปเลย แต่ที่ขาดไม่ได้ก็ปังแพค+3ชิ้น   กรณีถ้าไม่มีผอบ นะครับ
แต่ถ้าใช้ผอบช่วยก็ใช้ผอบเวลสูงๆจะช่วยได้เยอะ
โดยเฉพาะลิง80+ นี่เวลสบายเลยครับ  ลิงมันโป๊ะดอกละพันขึ้น อิอิ g#009

ปล.ค่าStr Vs Dex ในช่วงที่เป็นเรนเจอร์
ในจุดนี้ผมชอบ Dex มากกว่าครับผม 
ที่ต้องลงDex Agi เพื่อลบปมด้อยครับ   #038
เพราะพื้นฐานของอาวุธช่วงนี้แพ้สายมีดในเรื่องความแม่นและต่อเนื่องครับ 
แต่มีข้อได้เปรียบตรงที่โจมตีระยะไกล ถ้าส่งด้วยDex จะได้ผลที่คุ้มกว่า
แต่บางท่านอาจจะแปลงสายไปเล่น Str  Dex ก็ได้นะครับ
อาจจะเปลืองปังแพคนิดนึง เพราะกดยิบตา  แต่สายนี้ก็เวลไวเหมือนกันครับ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
ถ้ามีบิลล่าแลกเป็นโซล มันก็ขาย m ถูกกฎหมายนั่นเอง แถมบริษัทจะเจ๋งด้วย woon_555

sedthawut

• **
การแลกเปลียนเงินบิลล่า เป็นเงินโซลตอนนี้คงยังไม่มีหรอกครับ > < ต้องขออภัยด้วย
ส่วนเรืองค่า STR ให้ถามเพื่อนๆ ในบอร์ดเลยครับ  woon_sunny
G#007 G#007ไม่ได้เพราะว่า  g#046 เขาขาดทุน  g#002 g#002 g#002 g#002

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
แนะนำว่าเล่นคาเดทให้30ก่อนค่อยเปล่ียนดีกว่า เรนกากกว่าคาเดทอีกครับ ตั้งแต่21-30 เรนตีเบากว่าคาเดท หลบมากกว่าคาเดทหน่อยนึง

แทบจะไม่ช่วยไรเลย

g#022 g#022

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 เรนเจอร์สายหน้าไม้ยิงมันดีน๊ะ ถ้ามีผอบ โชค เชียร์ เพิ่มเร็วหน่อยน๊ะ มันมากๆ ของผมเป็นเรนเจอร์ยันเวล 69 เลย แล้วค่อยเปลี่ยนชาป  เดินยิงหมีมันดี แต่ถ้าซวยเจอโป๊ะก็ม่องเพราะเลือดมันน้อย  ยัด เอจิไปเยอะๆ มีผอบดีไม่ต้องห่วงเรื่องไม่แรง ประหยัดฮึดสู้   และสายเรนเจอร์นั้นมันสาย AGI - DEX อยู่แล้ว ทั้งเทร แอส และ ชาป  ตอนเปลี่ยนอาขีพมันก็จะบอกว่าสายนี้ถนัดด้านไหน