GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

1vs1 รุ่นเล็ก(21:00-22:00) คิดว่าเป็นยังไงกันบ้าง มาแชร์กันเถอะ

ie28

• Newbie
  • *
1vs1 รุ่นเล็ก(21:00-22:00) ทีมงานเพิ่มลงระบบนี้วันแรก
เล่นแล้วคิดว่าเป็นยังไงบ้าง มาแชร์ในกระทู้นี้กันเถอะ

สำหรับเราเล่นแล้วสนุกมาก แบบที่ไม่ได้สนุกมานานจากระบบแบท1-1ของเกมนี้(เพราะเข้าไปเก็บตั๋วทีไรแพ้ทุกที ไม่ค่อยจะชนะใคร)

ตั้งแต่มีระบบนี้เราพอจะชนะพวกเทพได้บ้าง ไม่เหมือนสมัยก่อนที่โอกาสชนะเป็น 0

แล้วเพื่อนคนอื่นคิดว่ายังไงกับระบบนี้ มาแชร์กัน ....

jane777

• Newbie
  • *
  • คนไทย สายเลือดร้อนแรง!!
ทดสอบแล้วหรอเนี้ย ยืนตีกัน10นาทีจนหมดเวลา woon_angry woon_angry woon_angry มีแต่วอกับทรงที่ได้เปรียบเรียกมอนออกมาตี
 woon_cry woon_cry woon_cry

ส่วนตัวผมว่าสนุกนะ ต่อให้ของฟูลออฟชั่นยังไง พอลงแบทนี้ก็ไม่ได้ช่วยอะไรเลย
ที่ลองเล่นและเจอมา อาชีพที่ได้เปรียบหน่อยคงจะเป็น
ชาป ( สกัดขา + เปิดเกราะ+จุดตาย + วายุใส่รัวๆ )
วิ ( เปิดลมเหมันวิ่งไล่ )
เซน ( ซุ่ม+ประณีต )

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
รู้สึกว่าสถานะต่างๆ ที่โดน จะอยู่ไม่นาน นะ แบท นี้ หรือ คิดไปเอง มะวานโดน จ้าว 18 หมัด วิ่งหนีได้เฉยเลย

Tsukaima_Dub

• Newbie
  • *
  • Otaku หลุึดโลก (สายโลลินะฮัป)

calo

• Newbie
  • *
ก็สนุกดี
ปกติตีไม่ค่อยเข้า แล้วก็จะโดนกลับไม่กี่ที หรือบางทีสกิลเดียวจอด
นี่เล่นเบลด ถ้าได้เปิดก่อน แล้วก็สกิลเราใช้ไปแล้วติดวืดไหม ถ้าวืดตั้งแต่สกิลแรกนี่ส่วนมากจะเละ 
แต่ถ้าโดนทางนู้นเปิดก่อน ต้องลุ้นให้ยกดาบบ่อยๆ แล้วก็เผื่อผ่ามันจะติดโป๊ะ (พึ่งดวงทั้งนั้น)
 woon_5555