GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

1-1 เป็นไปได้ไหมที่จะลงไปคนเดียว

Cheesetart

• ขาดความอบอุ่นเหรอ
  • Newbie
  • *
  • แดกชีสให้ขาเบียดไปลุยย
เรื่องก็คือ ลง1-1ไป ปกติจะรอให้อีกฝ่ายเดินมา รอไปได้30นาที ไม่เห็นมาก็เลยเดินไปดูเอง
ว่าง... ก็เลยคิดว่า สงสัยเจอเทรไม่ก็แอส แต่เกราะสัจจะธรรมของพาลามันต้องเห็นใช่ไหมว่าพรางนอกจากแรแอส95
ก็เลยนั่งรอ เพราะพรางของแอสมันดีเลย์ แต่... ก็ไม่เห็นมีใครออกมา
จะว่าอีกฝ่ายออกเกมก็ไม่ใช่เพราะงั้นเราก็เด้งออก หรือว่าแรร์เทรมันมีแบบเกราะสัจจะมองไม่เห็นเหรอ
ใครพอจะรู้ช่วยบอกด้วยนะคะ มันเป็นเรื่องที่สงสัยมานานมาก 555  g#019

ใครรวย?

• Jr. Member
  • **
เรื่องก็คือ ลง1-1ไป ปกติจะรอให้อีกฝ่ายเดินมา รอไปได้30นาที ไม่เห็นมาก็เลยเดินไปดูเอง
ว่าง... ก็เลยคิดว่า สงสัยเจอเทรไม่ก็แอส แต่เกราะสัจจะธรรมของพาลามันต้องเห็นใช่ไหมว่าพรางนอกจากแรแอส95
ก็เลยนั่งรอ เพราะพรางของแอสมันดีเลย์ แต่... ก็ไม่เห็นมีใครออกมา
จะว่าอีกฝ่ายออกเกมก็ไม่ใช่เพราะงั้นเราก็เด้งออก หรือว่าแรร์เทรมันมีแบบเกราะสัจจะมองไม่เห็นเหรอ
ใครพอจะรู้ช่วยบอกด้วยนะคะ มันเป็นเรื่องที่สงสัยมานานมาก 555  g#019

รอ30นาที นานไปนะ

บางที อาจพวกปั๊มหลายจอละอยู่เฉยๆเพราะตอนเข้าอยู่เฉยๆจะมีนาฬิการหมุนๆ ไม่รู้เหมือนกันมันค้างไว้ได้นานเท่าไหร่

Cheesetart

• Newbie
  • *

รอ30นาที นานไปนะ

บางที อาจพวกปั๊มหลายจอละอยู่เฉยๆเพราะตอนเข้าอยู่เฉยๆจะมีนาฬิการหมุนๆ ไม่รู้เหมือนกันมันค้างไว้ได้นานเท่าไหร่

พิมพ์ผิดดดดด 3นาที 55555555555

Cheesetart

• Newbie
  • *

Cheesetart

• Newbie
  • *

Barakun

• **
วันนี้ผมก้เปน   พาลาเกราะสัจธรรมก้มองไม่เหน woon_angry

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • **
  • ระวังหมาดุ
เคยปะ แบบ สู้1-1 ชนะเสร็จ มันก็จะขึ้นหน้ากำลังวาปออกกลับเมืองใช่ปะ
ที่ไหนได้ มันไม่โผล่เมือง มันมาโผล่ในแบทอีกรอบ สู้กับคนต่อไปอีก g#033

Cheesetart

• Newbie
  • *
เคยปะ แบบ สู้1-1 ชนะเสร็จ มันก็จะขึ้นหน้ากำลังวาปออกกลับเมืองใช่ปะ
ที่ไหนได้ มันไม่โผล่เมือง มันมาโผล่ในแบทอีกรอบ สู้กับคนต่อไปอีก g#033

อันนี้หนัก  woon_shock

เราเคย1-1 ตีกันจบ เอ ทำไมมันไม่เด้งออก  สักพักมีแอสอีกคนเดินมาจ๊ะเอ๋เรา  เงิบเลย
ตกลงมันตะลุมบอน3คนป่าวหว่า

Cheesetart

• Newbie
  • *
แสดงว่า 1-1 มันบัคเนาะ

g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 ดูในส่วนนี้ให้ด้วยนะคะ

Xenonz00

• Newbie
  • *
ผมเคยแบทจบแล้วมันไปโพล่ในแมพที่จีเอ็มจัดกิจกรรมอ่ะครับ เงิบเลย มีผมอยู่คนเดียวด้วย g#013 g#013 คือไรอ่ะจี g#046 woon_huh

Cheesetart

• Newbie
  • *
ผมเคยแบทจบแล้วมันไปโพล่ในแมพที่จีเอ็มจัดกิจกรรมอ่ะครับ เงิบเลย มีผมอยู่คนเดียวด้วย g#013 g#013 คือไรอ่ะจี g#046 woon_huh

ทำไมขำ 55555555555555555   woon_555

卍━Çℓǿωи━卍

• **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h
เคยประลอง1-1 แต่เข้าไปถึงมีคนนอนตายอยู่ก่อนแล้ว1คน  แล้วอีกคนก็วิ่งมา - -.
แล้วก็ตอนแพ้เคยไปโผล่ในห้องกิจกรรม   g#033 g#033 g#033

Jimmy'

• Full Member
เข้าไปเจอ คาเดนตีกัน2คน รวมผมในนั้นเป็น 3   woon_huh woon_huh