GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

7. ปรับปรุงทักษะ ระเบิดห้วงเวลา รายละเอียด - ขณะที่เป้าหมายถูกหยุดเวลาจะเป็นอมตะ

md5688

• Newbie
  • *
เอาออกไปเถอะคับ จะได้ไม่เป็น ภาระต่อ การเก็บดงจิต อาชีพเทร

เซิฟ PK นะ
หยุดก็โดนเพื่อนตัวเอง กิลตัวเอง ปาร์ตี้ตัวเอง  คือ เหี้ยมาก   แต่ก็ยังพอมีความสำคัญก็คือ  เวลาหยุด 5 วิ สามารถฆ่าศัตรูให้ตายได้เลย
แล้วที่นี้ คุณมาทำให้ทำให้ ศัตรู อมตะ 5 วิ  ต่อมันก็ดีตรงที่ว่า  ถ้าหยุดไปโดนเพื่อนเราจะเป็นอมตะ 5 วิ แต่คือ ใน 5 วินั้น เพื่อนเป็นง๋อย  ศัตรูแม่งเป็นอมตะเลย

ทีมงานช่วยมาชี้แจงให้ฟังที ว่าประโยชน์ของสกิลนี้อยู่ตรงไหนคับ กระผมชักจะเริ่มเซ็งและคับ

black

• Jr. Member
  • **
เทรกากๆยังโดนปรับเละขนาดนี้ ทีคนทรง วิเกรียนๆ อยู่ได้สบายไม่เห็นมีไรเปลี่ยนครับ   g#030

nanlukbang

• Newbie
  • *
ผมนี่ว่าจะเอาสกิลมาหยุดเพลิงแต่ไม่มีประโยชน์แล้วละคับ

ดีใจนะที่กรุแค่คิดยังไม่ได้ลงมือ อิอิ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
ไม่กากขนาดนั้นหรอกน่ะ  g#014  g#015
ส่วนตัวคิดว่าดีแล้วจะเอาไรมากอาชีพนักล่าสมบัติ อีกอย่างมันยังออกมาไม่ครบเลย มันอาจจะปรับอีกก็เป็นได้ แล้วกระทุ้จะปั้มทำไมจขกท.อ่

เรียว

• **
จิต55รอบ เพื่อเก็บสกิลจิตอาชีพ เพื่อเอามาใช้ประโยชน์ แต่ปรับแบบนี้ จิต55รอบไร้ความหมาย

Directorr

งงครับ  สกิลเทรนี่มันมี 2จังหวะไม่ใช่หรอ
1.หยุด
2.รวบ

ถ้าเกิดว่ารวบ ก็หายอมตะแล้วนี่ครับ ลองคิดดูว่า

ถ้าวิหยุดได้ 3คน แล้วกรง แล้วรวบใส่กรง เพลิง  นี่ยังโหดไม่พออีกหรือ พาลาดินงี้ รวมมา ศาสตราเทพ กางเขน

หรือไม่ก็พระ รวบมาทวน อีกเยอะแยะ   
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

cracw

• **
^
^
^
แต่เจ้าของสกิล(เทร)ดันสกิลใช้ได้ดีไม่เท่าพวกนั้น ตกลงสกิลนี่มันสกิลจิตของใครแน่  woon_555

comsun33

• Newbie
  • *
ผมเก็บจนได้ระดับ3แล้วก้อต้องเลิกเก็บ
หยุด แล้วย้ายรวมระเบิดระดับ3 พลัง70% ดาเมจยุที่500-600 อันนี้คือไม่บัฟไม่เปิดผอบนะครับ
ถ้าระดับ10พลัง140%ผมว่าดาเมจก้อไม่น่าเกิน3k
ถามหน่อยว่าฆ่าผู้เล่นด้วยกันที่เลือดเติมได้สักคนมั้ยอ่ะ ขนาดมอนเวลสูงๆยังไม่ตายเลย
แล้วที่บอกว่าหยุดแล้วย้ายไปไว้จุดที่มีวิหรืออะไรก้อได้เตรียมสกิลรอ อย่าลืมสิครับว่ามันสุ่ม อาจโดนพวกเดวกันสัก6แต่โดนศัตรูแค่ตัวเดวก้อได้
พอทีสกิลจิตเทรเปลี่ยนเก็บของอาชีพอื่นที่มันดูดีกว่านี้จะดีกว่า
ไหนจะบู๊ลืมหิว ประกันเช่า อาหารเฮ้ออออออออ woon_bye

Directorr

ครับก็พอเข้าใจว่าเทรมันดูไม่ค่อยดี แต่คิดว่าทุกวันนี้มันไม่โกงหรอครับ ? ตีฟรี 5วิ   แบบไร้ทางสู้มากเลย ขนาด C3 ยังโดนตีแล้วหลุด

อีกอย่าง อยากให้ลองเทียบกับของแอส ไม่กากกว่าหรือ ยังไม่เห็นแอสจะมาบ่นกัน ส่วน ทางเผ่า อย่างขุนศึก ไม่ต้องพูดเลยครับ 0+7 ไม่มีใครทำกันหรอก

มุมมองของผม คนที่เคยเล่นดอทมาจะนึกภาพออกว่า มันเหมือนหลับ ของ  นากา หรือของ bane  ซึ่งสกิลพวกนั้นมันกากมั้ย ?

ก็ไม่ได้ถือว่าดีที่สุด แต่ก็มีประโยชน์ในตัวมันเอง  เช่น หลับพลิกเกม  รอเพื่อนมายำ รอดีเล  หรืออะไรต่างๆนาๆแล้วแต่จะคิดกันได้

ปล. อยากให้เอาออกจากวอมากเลยสกิลนี้  กลายเป็นว่าทุกอาชีพหยุดได้หมดแล้วตอนนี้  มี 12 คนก็หยุดมันนาทีนึงไม่ต้องทำอะไรกันพอดี
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้