GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

555 อสุราไม่มีคำว่าง่าย

_T_T_T_

• Full Member
ของไหนทืี่มันลงตัว เเล้วมึงก้ไปปรับให้มันยากขึ้นอีกเนอะ ถ้าจะทำอะไร หัดดูในเกมก่อนนะว่าอะควรจะปรับอะไรควรไม่ปรับ ดรอปก้ไม่เอาออก จะให้เเรรมันเหลือชิ้นละ1m เลยมั้ย  อันที่ไม่น่าปรับก้เสื่อกไปปรับ ตีบวกมันยุไหนก้ได้ เสื่อกไปย้ายมัน ปัญญาอ่อนหรือป่าว หว่า ? หัดเข้ามาดูเซิฟบ้างนะ เเล้วมาดูคนในเซิฟนะ ทำยังงี้ โปรเจ้ควัน คนเล่นเยอะ อสุราคนเร่นน้อยก้น่าจะโทษ GM นะ

OokaizamaoO

• Newbie
  • *

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ในส่วน Npc ตีบวกทางทีมงานได้ดำเนินการ ย้ายไปที่ห้องสำหรับทำการงาน (โรงตีเหล็ก) สถานที่ทำการงานที่ต้องการเตาหลอม การงานที่เกี่ยวข้องได้แก่ ช่างถลุงแร่ ช่างตีอาวุธ ช่างตีชุดเกราะ วิศวกร เพื่อให้ง่ายต่อการหาครับ

_T_T_T_

ในส่วน Npc ตีบวกทางทีมงานได้ดำเนินการ ย้ายไปที่ห้องสำหรับทำการงาน (โรงตีเหล็ก) สถานที่ทำการงานที่ต้องการเตาหลอม การงานที่เกี่ยวข้องได้แก่ ช่างถลุงแร่ ช่างตีอาวุธ ช่างตีชุดเกราะ วิศวกร เพื่อให้ง่ายต่อการหาครับ
เเล้ว เราต้อง มาดึงเบี่ยม เข้าวาปออกวาปตลอดเวลาสินะ  woon_5555 คิดไร ไม่ ดูผลเสีย

ping_21

• Jr. Member
  • **
  • อร่อยนะจะบอกให้
ชาวอสุราไม่พอใจ พากันรวมตัวเป่านกหวีด เรื่องการปรับการงานใหม่ หน้าที่ทำการบริษัท ดีบัส
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
เเล้ว เราต้อง มาดึงเบี่ยม เข้าวาปออกวาปตลอดเวลาสินะ  woon_5555 คิดไร ไม่ ดูผลเสีย

เห็นด้วยอย่างยิ้ง ผมว่าเอาไปไว้ที่อาคาเดมีงายสุด ของก็ถอนง่ายฝากง่าย ยกไปทั้งห้องเลยแล้วเอาไวทางเข้าไปไว้ในอาคาเดมีก็ไดเหมือนห้องก่อนเข้าแมพหาเหรียนกิลอะ

~๐ Ryan ๐~

ย้าย npc โตลัส กับอคาเดมีเข้าไปด้วย จะดีมากครับ  g#004