GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Asura Online Never Ending กำลังจะกลายเป็น Asura Online Will Ending

0.0

• Newbie
  • *
จริงหรือป่าวครับที่เขาว่ากันว่าจีเอ็มชุดนี้มาเผื่อกินตังคนเล่นและกำลังจะทำให้เกมไม่มีคนเล่นอีกต่อไป g#026 g#025

The.

• The
  • Full Member
หรอ อาจจะนะ
คนเล่นน้อยหรือยังไงไม่รู้ แต่กูก็จะเล่น g#019

_T_T_T_

หรอ อาจจะนะ
คนเล่นน้อยหรือยังไงไม่รู้ แต่กูก็จะเล่น g#019
เราจะเร่นกับนายตลอดไป  g#005

ป.ปูม

• Jr. Member
  • **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
กินไม่เหอะ อาชีพเค้า ไม่มีเติมกะไม่ต้องเติม ไม่เห็นยากเลย ผมกะยังเล่นได้ ไม่มี ปัญหาอะไร - -"  g#018 g#018 g#018

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง

coalapanda

• Administrator
เขาที่ว่านี่ใครเหรอครับ  woon_huh

แต่ถ้าถามผม เรายังมันส์กันอีกยาวครับ ไม่ต้องห่วง  g#031 g#031

The.

• The
หรอ อาจจะนะ
ไม่เอานายเก่งกว่าเรากากอ่าคับ g#020 g#020

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **
  • ครู ไว ???

xrocket697

• Newbie
  • *
หรอ อาจจะนะ
เกมไทยถึงจะแย่ แต่ก็เล่น

pattawarow

• Newbie
  • *
ผมชอบน๊ะเกมส์นี้ สบายตา ปุ่มบังคับง่าย สอนหลานเล่นตั้งกะอนุบาลจนมันขึ้น ป.2 แล้ว
เทพได้ไม่ต้องเติมตัง แต่ต้องใช้เวลา หาขยะหาของไปขายลงกิจบ่อยๆ
อยากเทพเร็วตี+ ซื้ออำพัน/ฆ้อน ฯ อยากซื้อความสะดวกสบาย (ยาขา Vip ฮึดสู้ เฒ่า/เทศ หาเพื่อน) สมควรเติมตังครับ

Sima-Yi

ผมชอบน๊ะเกมส์นี้ สบายตา ปุ่มบังคับง่าย สอนหลานเล่นตั้งกะอนุบาลจนมันขึ้น ป.2 แล้ว
เทพได้ไม่ต้องเติมตัง แต่ต้องใช้เวลา หาขยะหาของไปขายลงกิจบ่อยๆ
อยากเทพเร็วตี+ ซื้ออำพัน/ฆ้อน ฯ อยากซื้อความสะดวกสบาย (ยาขา Vip ฮึดสู้ เฒ่า/เทศ หาเพื่อน) สมควรเติมตังครับ

แนะนำแนวการเล่นที่ถูกต้อง เยี่ยม ครับ  g#039  g#039

_T_T_T_

หรอ อาจจะนะ
ไม่เอานายเก่งกว่าเรากากอ่าคับ g#020 g#020
ชื่ออะไรละ เดี่ยวจะซิบไป  g#029

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **
  • iFrozen mini โมบาย

~๐ Ryan ๐~

เขาที่ว่านี่ใครเหรอครับ  woon_huh

แต่ถ้าถามผม เรายังมันส์กันอีกยาวครับ ไม่ต้องห่วง  g#031 g#031
นึกว่าจะตาม twelvesky2 ไปซะแล้ว  woon_sunny

coalapanda

• Administrator

นึกว่าจะตาม twelvesky2 ไปซะแล้ว  woon_sunny

ยังๆๆ ท่าน  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

-HIGHTECH-

• **
คนทำงานเค้าก็ต้องอยากได้เงินสิ ทำแล้วไม่ได้เงิน จะทำไปทำไม? ไม่ได้ทำงานกาลกุศล  g#040