GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

5 ธันวาคม ขอถวายพระพรแด่พ่อหลวง

รักในหลวง

• Jr. Member
  • **

เรารักในหลวง ขอให้พระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

แบะ แบะ แบะ แบะ
บอร์ดเกมส์ หัวข้อเรื่องเล่าเว้ยเห้ย
ถ้าจะถวายพระพรไปที่หัวข้อคุยเรื่อยเปื่อยเว้ย
ไอ้นี่คลั่งจนเสียสติ เดี๋ยวเอาเก้าอี้ฟาด
 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

แบะ แบะ แบะ แบะ
บอร์ดเกมส์ หัวข้อเรื่องเล่าเว้ยเห้ย
ถ้าจะถวายพระพรไปที่หัวข้อคุยเรื่อยเปื่อยเว้ย
ไอ้นี่คลั่งจนเสียสติ เดี๋ยวเอาเก้าอี้ฟาด
 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

ถูกๆ ของพี่ต๋อม มันนอกเรื่องนี่ มันไม่ได้เรื่องในเกมส์ซะหน่อย  #038

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......