GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

C3 เทร หยุดเวลา GM มาอ่านที

banggieez

• Jr. Member
  • **
พอสกิล  หยุดเวลา  แสดงผลแล้ว

พวกติดสกิล หยุดเวลา อยู่ มันวาบหาเพื่อน  กันหมด

แล้วหยุดเวลา มันจะไปมีค่า อะไร  หยุดแล้ว มันก็ วาบๆ หนี

ผมว่า ถ้าสกิล หยุดเวลาแล้ว  ไม่น่า วาบหาเพื่อนได้ นะคับ

พอมันดูไร้ ค่าแบบแปลกๆ  หยุดแล้วก็ ไม่สามารถทำไรได้ จนกว่าจะหมดเวลาสิคับ

untitled

• Sr. Member
แล้วเทรตอนหยุดเวลา ก็วาปหาเพื่อนหนิครับ พอๆ กัน

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
แค่นี้เทรก็โหดเกินพอแล้วครับ ไหนจะหน้าไม้ 2 หัวยังไม่พออีกรึไง  g#035

FFiM

c3เทรนี่ดีมากละนะหยุดได้แม้กระทั่งบอส แถมระหว่างติดกาล ปั้มยาไม่ได้อีกต่างหาก ยังจะเอาเพิ่มอีกเหรอ g#025 g#025

AsunAllI3araTz

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ที่สวรรค์เค้าไม่วาปหาเพื่อนกันครับ เค้ากด X เลยในแบท  #038   PK ก็ต้องทำใจครับ  มันก็พอๆกับเรื่องก๊อปเงาฆ่าคนในสวรรค์ได้อะครับ คนเล่นเซิร์ฟนี้เค้าไม่อยากโดนฆ่า แต่มีก๊อปเงาขาย  g#030  ส่วน PK ฆ่ากันได้อิสระ

banggieez

• Jr. Member
  • **
ผมเล่น  เบลด จุ 6   เซิฟ PK   woon_o_o

แต่ เห็น พวกหยุดเวลาระดับ 10  พอหยุดปุบ เหมือนสกิล เสียเปล่าอ่ะ

เหมือนแค่แบบว่า  เทร มีจุม อ่ะ  สกิล หยุดเวลา เป็นได้แค่เหมือนจุม เอง หรอ

หยุดเวลา  ตายแล้วก็ฟื้น  อมตะอยู่  5วิ
จุม  ตายแล้วฟื้น  อมตะอยู่  10วิ  ดีกว่าสะอีก

หยุด ประมาณ 15 วิ 
คนโดนหยุด   วาบ หนีหมด

เด่วนี้ เกมอสุรา  เค้าเล่นกันแบบนี้ หรือ คับ

woon_5555

byakuya

ผมไม่ได้เล่นพีเคหรอกนะ  แต่ผมคิดว่า ก็พีเค นิครับ  ต้องทำใจ  ไม่วาปหนี ก็โดนตีตาย  เกิดใหม่อยู่ดี  กดพากลับยังไม่ตาย ไม่เสียเปอ

tstcjay

• Newbie
  • *
 woon_5555 ผมว่าแค่นี้กะดีพอละครับ ท่าเทียบกับ C3 ของอาชีพอื่นอย่าง ชาป นะครับ
แล้ว หน้าไม้ แรก็   woon_555 สุดๆคับ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
ผมเล่น  เบลด จุ 6   เซิฟ PK   woon_o_o

แต่ เห็น พวกหยุดเวลาระดับ 10  พอหยุดปุบ เหมือนสกิล เสียเปล่าอ่ะ

เหมือนแค่แบบว่า  เทร มีจุม อ่ะ  สกิล หยุดเวลา เป็นได้แค่เหมือนจุม เอง หรอ

หยุดเวลา  ตายแล้วก็ฟื้น  อมตะอยู่  5วิ
จุม  ตายแล้วฟื้น  อมตะอยู่  10วิ  ดีกว่าสะอีก

เด่วนี้ เกมอสุรา  เค้าเล่นกันแบบนี้ หรือ คับ

woon_5555
แล้วคิดว่าเทร ฝึก C3 กาลเวลา ไว้เกรียนรึไง เขาก็เอาไว้ล่าบอสมั่งแหละ

AsunAllI3araTz

woon_5555
เอาถ้วย ไป เลย เร่อ  g#031