GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รวบรวมรายชื่อเอาเอฟเฟคตี+ ออก

.P a t c h a :)

• Full Member
ทีมงานเขาทำไห้เราเล่นก็ดีเเล้ว ควรส่งเสริมไม่ไช่ไปด่าเขา

สนุบสนุนทีมงานบ้านงอะไรบ้าง  g#022
ถ้าอันไหนมันดี/มีประโยชน์ ผมก็อยากจะสนับสนุนนะ
แต่ถามหน่อยว่า บัพอันนี้ มันดีตรงไหน มีประโยชน์ตรงไหน ต่อการเล่น

ปล. คำว่า สวย ผมไม่นับว่ามันมีประโยชน์นะครับ

ทีมงานพึ่งจะเอาระบบนี้มา ต่อไปคงมี+สถานะก็ได้นะคับ รอดูต่อไป g#031

แต่ตอนเน้ แลคมากคะ T-T
 g#002 g#002 g#002

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

asmoyakoko

• Newbie
  • *
ไม่อยากโชว์ความกากอ่ะเข้าใจหัวอกคนกากบ้าง
ฉันไม่ได้ผอกหน้าด้วยคอนกรีตนะย่ะอายจนไม่อยากเล่นเเล้วเซ็ง
คนอื่นก็ให้ทางเเก้ไปหมดเเล้วคือ ระบบ เปิด/ปิด เอฟเฟคเเต่จีก็ให้ไม่ได้
ของ ง่ายๆเเค่นี้ กรี๊ดดดดด เซ็ง ทำไปทำไม่ค่ะ ไม่เข้าใจ

Harry Potter

• Newbie
  • *
วิธีแก้ไขเบื้องต้น

1. ตีบวกเพิ่ม
2. ถ้าอยู่ในที่สาธารณะเอาของออก ให้แต้มไม่ถึงยศกุลีก็ไม่มีเอฟเฟกแล้ว
3. ปิดเอฟเฟก
4. เป็นตัวของตัวเองไม่ต้องไปอายใคร ไม่ต้องสนใจ ไม่เกิดการเปรียบเทียบ
5. ทำใจ เดี๋ยวก็ชินไปเอง

... g#011

g#017

❤ Anny◕‿◕❤

ปุ่มปิดแอฟเฟค มันไม่ใช่ทางออกที่ดีหรอกคะ  ทางออกที่ดีที่สุดนะจะเป็น ระบบเปิดปิดแอฟแฟคตีบวกมากกว่าคะ 

ก็แล้วแต่ทีมงานนะคะ ยังไงเกมนี้ก็ทำตามใจทีมงานอยู่แล้วนี่ ไม่ได้ทำตามใจผู้เล่นหรอก หึ หึ  ชินละเรา  g#040  g#040

❤ Anny◕‿◕❤

ณ เวลานี้เชิพสวรรค์โดนตัดออกจากระบบ พอออนเข้าไปปรากฏว่าเชิพโรล  g#031

มิชฉาชีพ Lv 2

• Newbie
  • *
เสื้อเเดงเเบกกระสอบ  เสื้อเหลืงเศษฐี  บ๊ะมียศทหารด้วย  นั่นไงยศจักรพรรดิ  / เสื้อเเดง ตีกับเสื้อเหลือง มีทหารขอเคลียพื้นที่ ฮ๊ะฮ๊ะ เข้าการเมืองเเบบ เบาๆ

asmoyakoko

• Newbie
  • *
ปุ่มปิดแอฟเฟค มันไม่ใช่ทางออกที่ดีหรอกคะ  ทางออกที่ดีที่สุดนะจะเป็น ระบบเปิดปิดแอฟแฟคตีบวกมากกว่าคะ 

ก็แล้วแต่ทีมงานนะคะ ยังไงเกมนี้ก็ทำตามใจทีมงานอยู่แล้วนี่ ไม่ได้ทำตามใจผู้เล่นหรอก หึ หึ  ชินละเรา  g#040  g#040

นู๋ขอกด like ค่ะ
นี้คือสิ่งที่ผู้เล่นต้องการ

1234lnw

• Newbie
  • *
น่าจะมีตัวปิดเอฟเฟคตี+แยกออกมาอีกนะคับ

ปิดแบบทุกคนไม่เห็นไปเลย

http://th.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=474201 อยากได้ตังฟรีๆ จิ้ม

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
จะต้องแบกกระสอบอีกนานแค่ไหนกันนะ อิอิอิอิ

♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠

• Jr. Member
  • **
  • [ตามหาพี่ไออ์] ^^ เข้ามาดูทุกวันจ้า ^^
ถ้าเปลี่ยนจากเอฟเฟครูปคนเป็นอย่างอื่นที่มันเล็กๆก็ได้นะ  g#002
ดาว คริสตัล เป็นวุ้นminiตัวเล็กๆหลายๆสีก็ดี  แต่แบบปัจจุบันมันใหญ่เกินไป.... g#027

-EveryTime You Kissed Me...

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
น่าจะเป็นแบบบัพกดใช้มากกว่า อัญเชิญเทพที่ประจำอยู่ในของที่ใส่ เชิญมาเป็นบัพสัก 10วิ20วิแจ่มเลย

กุลีอาจจะ บัพฮึดสุดใจ +ต่อเนื่อง 30 ลดแม่น20 พลังโจมตีเพิ่มขึ้น20% เป็นเวลา ฯลฯ

ยศเทพก้อแจ่มๆหน่อย เพิ่มเลือด% ป้องกัน% ต้านทาน~ โจมตีมอนเตอร์ประเภทผีแรงขึ้น100%  ฟื้นฟู วิละ 500 เป็นเวลาฯลฯ

woon_love woon_love

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
น่าจะเป็นแบบบัพกดใช้มากกว่า อัญเชิญเทพที่ประจำอยู่ในของที่ใส่ เชิญมาเป็นบัพสัก 10วิ20วิแจ่มเลย

กุลีอาจจะ บัพฮึดสุดใจ +ต่อเนื่อง 30 ลดแม่น20 พลังโจมตีเพิ่มขึ้น20% เป็นเวลา ฯลฯ

ยศเทพก้อแจ่มๆหน่อย เพิ่มเลือด% ป้องกัน% ต้านทาน~ โจมตีมอนเตอร์ประเภทผีแรงขึ้น100%  ฟื้นฟู วิละ 500 เป็นเวลาฯลฯ

woon_love woon_love

เป้นเหมือนทักษะ พิเศษอะเหรอ อิอิอิ g#031 g#031

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
เอา ออก เหอะ บาง ที ต้องการ ความเป็นส่วนตัว

ในบางครั้ง ยสของ จัก อาจแพ้ คห ก้อได้ ลองคิดถึงหน้า เวลา ที่ คุณใส่ ของจักร แพ้ คห  ดูดิ 
บางที ของยสเทพๆ ก้อแพ้ ยสต่ำๆ ได้ เพียงแค่เผลอ 

ชอบ ความเปนส่วนตัว  หรือไม่ก้อมี ระบบเปิด-ปิด
 g#020 g#020 g#020 g#020 g#020

ยศสูงๆแพ้ยศน้อยๆ มันอายครับ  woon_cry

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
เอา ออก เหอะ บาง ที ต้องการ ความเป็นส่วนตัว

ในบางครั้ง ยสของ จัก อาจแพ้ คห ก้อได้ ลองคิดถึงหน้า เวลา ที่ คุณใส่ ของจักร แพ้ คห  ดูดิ 
บางที ของยสเทพๆ ก้อแพ้ ยสต่ำๆ ได้ เพียงแค่เผลอ 

ชอบ ความเปนส่วนตัว  หรือไม่ก้อมี ระบบเปิด-ปิด
 g#020 g#020 g#020 g#020 g#020

ยศสูงๆแพ้ยศน้อยๆ มันอายครับ  woon_cry
กุลีลงแบทฆ่ามาหลายคนและ(วิ วิ่งไปทิ้งสกิวหมู่วิ่งหนี อิอิอิ)