GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เพื่อนๆ ชาวอสุราอยู่ที่ไหนกันบ้าง

TAMA

• Sr. Member
ในที่สุดก็มาถึงวันเสาร์แล้ว วันนี่ใครจะไปถล่มจีเปเป้ กับจีกระต๊อบน้อยที่งานบ้าง

วันนี้จะเป็นวันแรกที่่บูธจะมีการจับรางวัล Lucky Draw และมีโอกาศได้ ตะโก้ไอซ์ซี่  g#008

oatcha

• Full Member
         อยู่ใกลไปไม่ได้ครับ คือว่ามาลุ้นในจอกันมั่งก็ดีนะครับ  g#002

oatcha

จีครับลองออกบูสที่ตึกดีบัคมั่งก็ดีนะ เผื่อผมอาจจะแวะชมบ้าง และอาจจะนำเอม79อุ๊ย! กระเช้าเข้าไปทักทายทีมงานที่นั่นมั่งอะ   g#016

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
ภูเก็ตแฟนตาซี เบบี้คัมม่อน

แต่จีจะมาหร้อ ค่าครองชีพแพง ค่าโรงแรมที่พักแพงงงงงงงงงงงงงงงงง

จะคุ้มกะค่าโปรที่ขายได้มั้ยเน้อ หุุหุ Just Kidding ค่ะ

เดี๋ยวเพลงไปนอนกะเอเอ้นะ 555

กางเต้นท์เอาสิ g#037

เพลงกลัวยุงกัด

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

TAMA

• Sr. Member

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด

แมวของใครหลุดมาเนี้ย น่ากอดมั๊กมากกก  g#036
จะได้ไปออกบูธกะเจ้าของแมวหรือครับ  woon_555 woon_555

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a

แต่จีจะมาหร้อ ค่าครองชีพแพง ค่าโรงแรมที่พักแพงงงงงงงงงงงงงงงงง

จะคุ้มกะค่าโปรที่ขายได้มั้ยเน้อ หุุหุ Just Kidding ค่ะ

นี่ เจ้ เอเอ้  ยังจำกันได้กา  woon_555 woon_555 woon_555
นายเฉาก๊วยนี้ไคหว่า สงสัยมานานแระ

ไคอยู่ภูเก็ตมั้งงงงงงงง

ลืมกันแล้ว ชิชะ

กอฟคุงเองงิ แบบว่าเบอหายไปกับโทรสับเครื่องเก่าเรียบร้อยแล้ว
โหยยย แรดมากกก ชั้นกะว่าแกหายไปไหนไม่โทมาเรย

อิกอฟแกดูกำหนดรับสมัครสอบ TEIC เดือน กันยาของ มอ.มาบอกพี่ด้วย

พี่จะไปสอบ แกใช้เบอร์ใหม่หรอ ออนเอมแระบอกชั้นจิ

อย่าแรดเงียบหายไป คิดถึงแกมากมาย

นี่เจ้ ผมใช้เบอเดิมนะ แหมๆๆๆ ยิงมาณ บัดนาววว
แล้วไหนว่าออนเอ็ม ชาตินึงออนกี่ครั้งครับเจ้ woon_huh woon_huh woon_huh

ปล.อยากกินหมุกะทะ เลี้ยงหน่อยซิ  woon_555 woon_555 woon_555

กินบ้าไร ชั้นกินเจ

แกรอหลังออกเจเดือนตุลาค่อยไปกินนะ

พี่กะอยากกิน 555+ แต่หลังออกเจ

เพราะตอนนี้ไม่อยากเจอแตก

โห่ อีกตั้งสองเดือน เชอะๆ

ไหนโทรมาดิ 084445XXXX เบอนี้ละ รออยูๆ
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

pws5555

• **
เสาร์ กับ อาทิตย์ กลับบ้านทีสมุทรปราการครับ  woon_yes ส่วน จันทร์ ถึง ศุกร์ พักอยู่ทีทำงานทีชลบุรึครับ woon_yes

Konoe Subaru

• อาจไม่เก่ง อาจไม่เทพ แต่ขอเมพ ในแบบตนเอง
  • **
  • ปิดเทอมมาถึง ตำนานเทรบทใหม่กำลังตามมา....
จีไปจัดที่นิวซีแลนด์ที่ไครเชิคที่
 g#001 g#001 g#001
เพื่อนผมยุนั่นเตมเลย
เดวปีหน้าผมก้จะไปแล้ว ไปจัดบ่อยๆด้วย
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 และตัวอังษรในลายเซ็นห้ามเกินขนาด 18-20
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
แด่จีเอมเลย ^^

XXRunJungXX

• ลีซอน่ารัก
  • **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง

เดี๋ยวเพลงไปนอนกะเอเอ้นะ 555

กางเต้นท์เอาสิ g#037

เพลงกลัวยุงกัด
จัดมาเรยจ้าเพลงคนสวย เอเอ้จะรอ 555+

.... Love & Miss U.. Every Breath ....

oh_RaymonDD