GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เราจะได้เห็น.......กันไหม??

--SoDaZa--

• Jr. Member
  • **
จากวันนั้นถึงวันนี้
พวกเราเบื่อกับชุดประจำอาชีพตัวเองกันไหม ใส่เวลกันมาเป็นปีๆ
ทีมงานจะใจดีไหม ที่จะสร้างชุดใหม่ให้กับสายอาชีพ

ในเมื่อตอนนี้ มีการดึงจิตกันเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
สกิวจิตก็ออกมาบ้างแล้ว

แล้วในเมื่อพวกผู้เล่น เป็นสุดยอดของอาชีพนั้นๆแล้ว(คือเลือกสกิลจิตหลักของอาชีพตัวเอง)
แล้วเมื่อไหรเล่าจะมีชุดใหม่ซักที

ขอเสนอทีมงานนะครับ
ทำชุดสุดยอดประจำอาชีพออกทีเถอะ เปลี่ยนรูปแบบชุดเก่าๆบ้าง

และจะได้แยกแยะออกด้วยว่า  ตัวละครไหน มีสกิวจิตแล้วหรือยังไม่มี จะได้มีความหลากหลายในเกมบ้าง

เพราะแค่สีชุด บางครั้ง บางอาชีพก็ใช่ว่าจะความสามารถดี

คืออยากให้มีชุดใหม่เข้ามาบ้างแค่นั้นแหละ

OMG_inw

• **
ถ้าทำชุดแบบตามยศของบัพเทพพิทักษ์อาภรณ์ แยกเป็นอาชีพๆไปท่าจะเท่ขึ้เยอะ อิอิ

Asura_classic

• **
ขอชุดแฟชั่นให้มันมีที่ใส่ก่อนดีกว่า แล้วออกแอคชั่นท่าตีด้วย ไม่ใช่หมุนคอแล้วตี มันดูตลกๆนะครับ

卍━Çℓǿωи━卍

• **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h
ขอชุดแฟชั่นให้มันมีที่ใส่ก่อนดีกว่า แล้วออกแอคชั่นท่าตีด้วย ไม่ใช่หมุนคอแล้วตี มันดูตลกๆนะครับ

g#017