GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วอทำอย่างงัยให้หมาโป๊ะ ขึ้น 10k ขึ้นไป

lnwnongkeku

• Newbie
  • *
ใส่เซ็ตไสยเวทหรือเซ็ตอื่นๆที่เพิ่มพลังโจมตีเวทมืดเยอะๆ
เปิดผอบเชียถ้าให้ดีโชค-เชีย
ถ้าไม่มีเซ็ตใส่ก็หาลูกแก้วที่โจมเวทเยอะๆ
แล้วก็ขั้นตอนการเรียกหมา
1.ศาสตร์อาทรัมใส่ตัวเอง(ถ้ามีพระให้พระศาสตร์ใส่เราด้วยมั่งนะ-.-)หรือทำยังไงก็ได้ให้โจมเวทเราเยอะที่สุดเท่าที่จะทำได้กดอาหารได้ด้วยจะดีมาก
2.เรียกหมาออกมาจากนั้นรอดีเลของศาสตร์อาทรัมแล้วศาสตร์อาทรัมใส่หมา
3.ถ้ามีพระให้พระบัพพละกำลังแม่นหลบให้หมาและศาสตร์ลูซิสใส่หมาด้วย
4.พอหมาได้บัพครบหมดแล้วให้เราสาปคลั่งใส่หมา
เป็นอันเสร็จสิ้นพิธี g#003
อัพสเตตัสintนำส่วนถ้าจะเอาร่ายก็dexถ้าจะเอาเลือดก็vit จบข่าว

-.-

• Full Member
ใส่เซ็ตไสยเวทหรือเซ็ตอื่นๆที่เพิ่มพลังโจมตีเวทมืดเยอะๆ
เปิดผอบเชียถ้าให้ดีโชค-เชีย
ถ้าไม่มีเซ็ตใส่ก็หาลูกแก้วที่โจมเวทเยอะๆ
แล้วก็ขั้นตอนการเรียกหมา
1.ศาสตร์อาทรัมใส่ตัวเอง(ถ้ามีพระให้พระศาสตร์ใส่เราด้วยมั่งนะ-.-)หรือทำยังไงก็ได้ให้โจมเวทเราเยอะที่สุดเท่าที่จะทำได้กดอาหารได้ด้วยจะดีมาก
2.เรียกหมาออกมาจากนั้นรอดีเลของศาสตร์อาทรัมแล้วศาสตร์อาทรัมใส่หมา
3.ถ้ามีพระให้พระบัพพละกำลังแม่นหลบให้หมาและศาสตร์ลูซิสใส่หมาด้วย
4.พอหมาได้บัพครบหมดแล้วให้เราสาปคลั่งใส่หมา
เป็นอันเสร็จสิ้นพิธี g#003
อัพสเตตัสintนำส่วนถ้าจะเอาร่ายก็dexถ้าจะเอาเลือดก็vit จบข่าว

g#029 คุนคราบบบ

X-Burner

ให้เบอคำราม10 คำรามแล้วค่อย เรียกหมาออกมา

เห็นเพื่อนเล่นวอมันชอบขอบ่อยๆคำราม

.

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ

katawut171139

• Newbie
  • *
ถ้าเป็นไปได้ หาซื้อลูกแก้วไสย์ออพมหาเวทสูงคับๆ(ไม่แน่ใจนะที่มันเพิ่มโจมตีเวทอ่ะ)

ลูกแก้วไสย + โจมตีเวทย์มืด 60%
หมวกเวทย์มืด +โจทตีเวทย์มืด 15%
เข็มกลัดสมาคมเวทย์มืด +โจมตีเวทย์มืด 50% +ลดอัตราร่าย 20% - ลกเลือด
หน้ากากวิญญาณแค้น +โจมตีเวท 10
เสื้อคลุมนักล่าวิญาณ + โจมตีเวทมืด เท่าไรไม่แน่ใจลืม - ลดเลือด
ผ้าคลุมจอมเวย์+โจมตีเวทย์ 15%
รองเท้าผ้าสมาคมเวทย์+โจมตีเวทย์ 20 หรือ 10 นี่แหละนะ อิอิ

ถ้าเวล สูงแล้ว ของบางงอย่างก้อควรเปลี่ยนตามความเหมาะสมนะคับโดยส่วนตัวผมจะ เปลี่ยน มาใส่เสื้อคลุมดำจอมเวทย์ และก้อแรรร์วอ มันจะเพิ่มอัตราโจมตีเวย์มืดแรงดีคับ
ส่วนเรื่องออพ ควรออพเลือดนะ ถ้าเป็นไปได้

สะเตตัส อัพ INT+DEX นะคับ

katawut171139

• Newbie
  • *
ผอบก้อควรเปนผอบเชีย เวลสูงๆนะคับ

ถ้าดูจากรูปที่คุนเล่นมามีทั้งเทรจุด้วย คิดว่างบคุนน่าจะมี

เป็นไปได้เอาโชคเชีย เพิ่มป้้องกันหรือเพิ่มโจมตีนะคับ
เวลสูงๆ

มันจะช่วยคุนได้มากเลยทีเดียว^-^

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ผอบเชียร์ แก้วไสย เข็มกลัดเวทย์มืด ศาสตรา(ใส่ตัวเอง) สาป ศาสตรา(ใส่หมา) ฉบับงบไ่ม่เกิน8m
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
แค่ผอบเชียก็10เค+แล้วนะ

วอเราเวล54 เปิดผอบ ศาสตราใส่ตัวเองแล้วเรียก รอดีเลศาสตรา แล้วก็ใช้ใส่มัน +สาปคลั่ง ไม่ต้องบัฟหมาก็ได้ ลูกแก้วไม่ได้ออฟมหาเวทย์ ไม่ได้ออฟอะไรเลย ลูกแก้วฝึกหัดมันยัง10เคเลยนะ

ผอบมีส่วนสุดๆ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

ชื่อเหมาะสม....

• Jr. Member
  • **
ลูกแก้วไสยเวทออฟมหาเวทก็สุดยอดแล้วคร๊าบบ

เมี้ยว ~~~

nicky01

• บุคคลทั่วไป
แค่นี้เจ้า อัลเซเชียน ของวอล็อคก็โหด แล้ว ครับ...อิอิ

เสนอให้ ลูกแก้วแรร์ตัวใหม่ของ วอ เพิ่มความเร็วโจมตีของสัตว์อัญเชิญ MAX ดีกว่า 555++  กระโดดกัดบ้านไหม้แน่ อิอิ  woon_sunny

-.-

แค่นี้เจ้า อัลเซเชียน ของวอล็อคก็โหด แล้ว ครับ...อิอิ

เสนอให้ ลูกแก้วแรร์ตัวใหม่ของ วอ เพิ่มความเร็วโจมตีของสัตว์อัญเชิญ MAX ดีกว่า 555++  กระโดดกัดบ้านไหม้แน่ อิอิ  woon_sunny

ลูกแก้วรัยอ่ะ  g#025

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• Jr. Member
  • **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต
เล่นกาก ๆ  สาปคลั่งใส่น้องม๋าอย่างเดว ก็ถึงฮับ ป๋มเคย

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

ขอซีสามที่เพิ่มความสามารถของสัตว์อัญเชิญได้มะอ่า g#041
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing