GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วงศายักษ์ผ่านไปแล้ว ต่อไปก็คลาส 3.2 ทหารกับเหรียญทองคลาส2 ที่สัญญาไว้นะจีเอ็ม

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
แต่งงาน แรร์ คราส3.2 c3 คนทรง บลาๆๆ อัพให้ไวๆหน่อยนะพวกนี้อะ รอจนหัวจะงอกอยู่ละ พูดไปนั้นเรายังไม่ถึง15เลย g#037

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
ขอไรเฟิลโหดๆ หรือไม่ก็เอาไอ้ปืนกลลงกล่องแรร์หรือดรอปบอสตัวใหม่ก็ได้ มันทำยากเหลือเกิน woon_huh

jib2524

• Newbie
  • *
น่าจะเอาปืนกล ปืนซุ้มยิง เข้าระบบงานลาดตระเวนเหมือนปืนดัดแปลง 31 วัน เพิ่มวันลาดตระเวนเอา ทหารทุกคนจะได้มีปืนดีๆ ไว้ใช้ทุกนายเลย   

-ู่^>

• Jr. Member
  • **
  • 2l~^ุ่~l3

Mthai

• Newbie
  • *
ก็ต้องมีสิไอควาย!!! อาชีพอื่นมีหมดเเล้ว ทหาร เหรียญทองขั้น2 มี เเต่สกิลไม่มี มันก็ต้องให้สมดุลสิว่ะ มีเเค่อาชีพเดียวที่ไม่เหมือนเพื่อน ชี3 ก็ อันเดียวไม่ช่วยไรเลย

ทหารก็เทพอยู่แล้วน่ะ จะมีคาส3.2มาอีกหรอ  g#018 อาชีพเปราะตกกระป๋องแน่

coalapanda

• Administrator
ระบบแต่งงานจะมาก่อนครับ  ส่วนปรับปรุงทหารยังไม่ลืมครับอยู่ในแผนปรับปรุงอาชีพครับ ส่วนกำหนดลงเมื่อไหร่ ไว้จะบอกอีกทีนะครับผม

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
ระบบแต่งงานจะมาก่อนครับ  ส่วนปรับปรุงทหารยังไม่ลืมครับอยู่ในแผนปรับปรุงอาชีพครับ ส่วนกำหนดลงเมื่อไหร่ ไว้จะบอกอีกทีนะครับผม

รออีกสามปีใช้ไหมครับขอบคุณครับ

aoodragon

• **
ทหารอยากจะบอกว่าแค่เหรียญคลาส1ก็โหดแล้วถ้ามีสกิลเหรียญคลาส2มาอีกอาชีพอื่นคงต้องมีอาชีพคลาส3มั้งถึงสู้ทหารได้