GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงาน กับกิจกรรม จอมปลวก

---------IcezeicE

• Full Member
ทีมงาน ได้ลง มาสำรวจ บ้างมั้ย ว่า มัน โครตแลค ขยับไำม่ได้

กิจปลวกแทะเซิฟเว่อนี้  ทำเซิฟแลค มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ตูรำคาน จะเล่นกิจก็ ไม่ได้ เกรียนก็ไม่ได้  ยิ่งเล่น ยิ่งเสียลม ถีบคอมแม่งซ่ะ

โมโห ว่ะ

-OatbasterZ-

• Jr. Member
  • **
อยากให้มันแลคกว่านี้ครับ หลุดกันทั้งเซิร์ฟเวอร์จะได้รับชดเชย g#009

---------IcezeicE

เห็นคน อืนๆ ก็ตั้งหลายกระทู้แล้ว ทีมงานไม่เห็นไปตอบ

เหอะ เกมไทย จำไปอีกนาน !!

byakuya

อืม ผมว่ากิจนี้ไม่สนุกเลยด้วยครับ  มอนเกิดที่เดิม  แลคเพราะมีคนลงสกิลดัก  ทั้งลงไฟ  สายฝนมืด พสุธา โน้ม ฯลฯ เข้าเมืองไม่ได้เลยครับ

~๐ Ryan ๐~

แมพบางที่ขนาดเล็ก เจอกับมอนเยอะๆ+ผู้เล่นเยอะๆก็ค้าง+หลุดกระจาย
แนวคิดดี แต่ปฏิบัติแล้วมันไม่ผ่านแบบความคิดเลย ขยับเป็นตัด

ไม่ผ่านอย่างแรง g#015

CacAloz

ขอบคุณสำหรับข้อติชมนะครับ ทางทีมงานจะนำข้อมูลไปปรับปรุงให้กิจกรรมสนุกน่าเล่นยิ่งขึ้น  g#005

ปัญหาแลคนั้นก็เกิดขึ้นกับหลายๆ ส่วนนะครับ อินเตอร์เน็ต คอมพิวเตอร์ เครื่องเซิร์ฟเวอร์ของตัวเกม และกิจกรรมนี้ค่อนข้างจะใหญ่จึงอาจเกิดปัญหาในจุดใดจุดหนึ่งยังไงทางทีมงานจะทำการตรวจสอบให้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2012, 10:21:41 โดย จีเอ็มเปเป้ »

.P a t c h a :)

เมื่อวานหลุดแล้วหลุดอีก
 เข้ามายังไม่ทันได้ขยับ หลุดอีกแล้ว
 ติดต่อกัน 3-4 รอบ เซงมาก
เสียอารมณ์จะเล่นเลย
 G#007 G#007 G#007

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019