GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกิดมาพึงจะเคยเห็นผู้ชายแบบนี้

---------IcezeicE

• Full Member
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=16390.0

นี่ อะเหรอ

ถ้าอันนี้ละก้ โอเค พูดเอง ยอมรับ

เพราะถือว่าพูดความจิง ละกัน

ยอมรับ ก็เป็นหรอ ค่ะ พึงรู้  g#037 g#037 g#037 g#037

นึกว่าจะแถ   ไปเรื่อย ๆ

นี่คือ อาการ ของเด็ก อายุไม่ถึง 20 สมอง 3ขวบ

ที่โดน น้ำร้อนลวก แบบ ปากยังไม่สิ่นกลิ่นน้ำนม

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

จำคำพูด ของ จีไอซ์ซี่ไอซ์ ไว้นะค่ะ

คุณ บุคคล ที่ได้ขึ้นชื่อ ว่า หน้าตัวเมีย เป็นคำอันสูงสุง ในแบบของคุณ ของคำที่ จะใช้ว่าคุณ คนนั้น

จีไอซ์ ไม่ได้พก กระดูก ติดตัวนะค่ะ ทำไม มันถึงตาม เห่า จริง

นี่คือ อาการ ของเด็ก อายุไม่ถึง 20 สมอง 3ขวบ

ที่โดน น้ำร้อนลวก แบบ ปากยังไม่สิ่นกลิ่นน้ำนม

พูดไม่เคยฟังบอกว่าไม่เคยด่าผู้หญิง

ด่าแต กร.
ิเคยใช้บริการบ่อยละสิถึงได้รู้ลึกจัง ประจานตัวเองเข้าไปเย๊อะๆนะ คนเค้าจะได้รู้สึกทั้งเซิฟ  ว่าคุณเป็นคนยังไง ดูจากคำพูดทั้งหมด คงไม่มีใครตาบอดมองคนไม่ออก g#004 g#004 g#004
ก้อยาก ประจาน ให้คนเข้ารุ้ ว่า ผม เกลียด กร. อาชีพ เยี่ยงพวกคุณ แน่ะ

ถ้ารุ้ๆกัน กร. ทั้งหลาย ใน asura online จะได้ไม่ต้อง มาตามกัดแบบเนี้ย ไง

อาชีพ ที่คุณ กำลังพูดถึงนะ เค้าทำยังได้ตังกัน

แล้วที่คุณ พิมพ์ตัวสีแดงนะ ได้ตังหรือปล่าว

ถ้าไม่ได้ มันช่างเป็นอะไรที่ต่ำกว่าอาชีพ กร. อีกนะค่ะ  g#008

คนอย่างคุณ ยังมีคบด้วยหรอ

น่าสงสาร บุคคล ที่มีเพื่อนอย่างคุณ
ก้น่า สงสาร คนที่ หลงคบ สตอ ตัวแม่ อย่างคุณด้วยละ

โทดที นะ พอดีผมไม่ได้ปากหมาด่าคนมั่ว

คนเลยคบเยอะ

จะด่าแต่พวก... อย่างที่ว่าแหละ

พูดไป ก็เท่านั้น ปากยังไม่สิ่นกลื่นน้ำนม ไม่เห็นโลงศพ ไม่หลังน้ำตา

เด็ก อมมือ มีความคิดแค่นี้ เมือไรที่คุณโต คุณจะคิดได้เอง

สันไม้กระดาน ของคุณมันออก มาตั้งแต่ ด่าวุ้นแล้ว

มันแสดงถึงความ ต่ำ เตี้ย เลี้ย ลาก ดิน

สู้ไม่ได้ ทำปากจอ ไปวันๆ

อาการ ของคนแพ้แล้วพาญ

นี่แค่ ในเกมคุณ ยังรับไม่ได้ ดร่ามากันซะขนาดนี้

จะบอกเด็ก อมนิ้มเท้า อย่างคุณไว้ให้รับรู้ ไม่เอาบุญหรอก เสนีย - จรรไ------------S

ชีวิตจริง มันมีอะไรที่มากกว่านี้อีก

แค่นี้ คุณรับไม่ได้ แนะนำ ให้ไป ลงนรก ซะ

อยู่ไป ก็ รก จักวาล

ถึงอาชีพ ที่คุณ ยัดเยีดให้จีไอซ์เป็น
และเพื่อนจีไอซ์เป็นนั้น

ถึงมันจะต่ำ!!

แต่เค้าก็มีศักดิ์ศรี และมีค่าของความเป็นคน

แต่สิ่งที่คุณ กำลังทำอยู่นี้ มันทำใมห้ค่าความเป็นคนของคุณนั้นหมดเอง

แม้แต่ศักดิ์ศรี ของคุณ ก็ไม่เหลือแล้ว ค่ะ คุณ

ไอซ์ไม่เคยดูถูกอาชีพ พวกนี้ เพราะเค้าก็ยังมีค่าของความเป็นคน
และมีศักดิ์ศรีเท่ากัน

คน แบบคุณ ทุกวันนี้ ยังขอตัง และเงินพ่อแม่ใช้อยู่

หัดทำความดี บ้างนะค่ะ ท่านจะได้ไม่เสียใจ ที่มีลูกชาย แบบคุณ

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
อ๋อ หน้าด้้านชะมัด มะรู้มันผิดอะไร แหม่ๆ ในกิลด์ละก็ ขึ้นด้วย คำไม่สุภาพเลยนะ เหนด้วยปะ คุณจีอาสา

คนกินคน ?? ไรหว่า

ใช่ก้คือใช่ไง

ดูแล้วใช่เลยเรียกไง

ถ้าไม่ใช่ไม่อยากจะใช้เรียกคุณหรอก

เพราะ ผญ. ดีๆเขาไม่อยากจะเปน กันหรอก

นอกจาก......
อะถามหน่อยเรากับไอซ์ไปทำอะไรหรอ เคยเจอเรากับไอซ์ที่ไหนหรอ คุณอยู่จ.ไหนหรอ แล้วสิ่งที่คุณกำลังกระทำอยู่ เค้าเรียกว่าผู้ชายดี ๆ เค้าทำกันแบบนนี้ ป่าวอะ นายแมนไหม ใจหน่อย อาชีพที่คุณพูดถึงอยู่อะ คุณเคยเห็นเราทำแล้วหรอถึงเอามาพูดได้ กี่ขวบเนี่ย เลิกกินนมหรือยัง
ก้การกระทำ มันฟ้อง

จึงจำเป็นต้องใช้ เพราะหาคำที่ สุภาพกว่านี้มาเรียกไม่ได้ ถึงหาได้ก้หาได้ยุ่ แต่ มันยาวไปหน่อย อ่ะ เอาสั้นๆเนี่ยแหละ
อะการกระทำอะไรหรอที่มันฟ้องไหนบอกหน่อย เป็นหรือไม่เป็นรับรองผุ้หญิงทั้งโลกคงไม่มีใครเอาคุณแน่ ๆ ที่ดูถูกเพศแม่ที่ไรเหตุผล ถึงจะมีคงจะเป็นคนประเภทที่อาการไม่ครบ32เผลอ ๆ เค้าก็คงไม่เอาอีกด้วยซ้ำ นี่เรียกว่าเค้าสุภาพหรองั้นเก็บไว้ใช้กับแม่คุณแล้วก็ภรรยาคุณในอนาคตเหอะนะ #038 #038 #038
ใช้กับแม่พวกคุณ น่ะ เหมาะกว่า เพราะแม่ให้กำเนิดพวกคุณมา ก้ต้องเปนมาก่อนพวกคุณ

แสดงว่า ต้องถ่ายทอด อาชีพ ให้ พวกคุณ  ใช้คำว่า ตัวแม่ สิ ถึงจะถูก 5555+
มันก็บ่งบอกอยู่แล้วว่าแม่ใครเป็นมาก่อนถึงได้เกรียดอาชีพที่อ้างถึงจัง #038 #038
อ่อ เหรอ แม่เทอคงเปนสินะ เลย ถ่ายทอด วิชาให้เทอ เผื่อจะได้มา ทายาท สืบทอดต่อไป
บรรพบุรษเราก็ไม่เคยสอนให้เป็นคนแบบคุณอะนะ เด็ก ๆ อย่าเอาเยี่ยงอย่างละดูน้ำหน้าผู้ชายคนนี้ไว้นะ อย่าได้ทำเยี่ยงอย่าง #038 #038 #038

อ๋อ หน้าด้้านชะมัด มะรู้มันผิดอะไร แหม่ๆ ในกิลด์ละก็ ขึ้นด้วย คำไม่สุภาพเลยนะ เหนด้วยปะ คุณจีอาสา

นี่แค่น้ำจิ้ม ความจริงดร่ามา กันมา 2 วันแล้ว  g#037 g#037

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=16390.0

นี่ อะเหรอ

ถ้าอันนี้ละก้ โอเค พูดเอง ยอมรับ

ยอมรับ ก็เป็นหรอ ค่ะ พึงรู้  g#037 g#037 g#037 g#037

อันนี้จำได้ ที่จัดกิจกรรมตีบอส ที่เหลือกองทรายหมื่นกว่าๆ

คนกินคน ?? ไรหว่า

นี่ อะเหรอ

อันนี้จำได้ ที่จัดกิจกรรมตีบอส ที่เหลือกองทรายหมื่นกว่าๆ

ก็เค้าด่าจีอาสานะ หละ

แล้วเค้าก็ขอหลักฐาน   woon_555

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส
ผมว่าใครทำอะไรเอาไว้ก็
รู้ดีอยู่แก่ใจอย่ามาเสแสร้ง
ทำเป็นคนดีหน่อยเลย g#037