GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมจะมาเสนอแนะเรื่องการโฆษณาเกมส์ รับประกันคนเล่นตรึม

-''๑Impossible๑''-

• Newbie
  • *
โฆษณาเกมส์ เป็นอีกหนทางหนึ่่งที่จะดึงดูดผู้เล่นได้ดีพอสมควร แต่!!!  ถ้าฟังวิธีของผมก่อนรับประกันหน้าเพจคนกดlikeเกินห้าหมื่นแน่นอนฟันธง

VRSO เป็นพีเซนเตอร์ให้หลายๆเกมส์ประสบความสำเร็จมาแล้ว ดูอย่างเกมส์เศรษฐี vrso เอามาpreviewให้แฟนคลับให้ได้ดูกัน คนเล่นเป็นหมื่น หน้าเพจVRSO คนกดlikeเป็นล้าน

ผมเห็นแววเกมส์นี้เป็นเกมส์ไทยแท้เกมส์แรกที่ควรมีการโฆษณากับ VRSO ผลลับที่ได้อาจจะมหาสาร เพราะยังไม่มีเกมส์ไทยเกมส์ไหนเลยที่ไปpreviewกับ vrso

อัพเดทแพท ก่อนที่จะไปโฆษณา ควรอัพเดทแพทเวล 80 ก่อน ต้องมีสิ่งที่น่าดึงดูดใจลูกค้าด้วย

ติดต่อสอบถามเกี่ยวกับสปอนเซอร์ - 087-070-2887 VRSO

รับประกันขอรับคนเล่นตรึม เอาหัวเป้ฯประกันเลย

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป
ขอบน้ำใจสำหรับข้อเสนอแนะส่วนนี้ทางทีมงานจะเก็บไว้พิจารณาขอรับ ^^    g#031 g#031

๓$ellconfident๓

• Jr. Member
  • **
  • รักเเท้ไม่มีวันเเพ้ถ้ามันมีทั้ง2คน :))

-''๑Impossible๑''-

• Newbie
  • *
จำชื่อไม่ค่อยได้   เพราะไม่ค่อยได้ดู แต่มันก็อ่านเหมือนกันนะคับ  woon_huh

-OFF-Line_.

• Tester400
  • Newbie
  • Asura-TEST / 400 - TEST
ขอบน้ำใจสำหรับข้อเสนอแนะส่วนนี้ทางทีมงานจะเก็บไว้พิจารณาขอรับ ^^    g#031 g#031
น่าสนใจเนอะรุ่นพี่ -_-