GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยืนยันว่าอาชีพพระโกงเกินไป

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

MarCus_KP

• Full Member
พระโกง พระเทพ ก็ไปเล่นพระซะสิ จะมาโวยวายทำไม

High-Scoop

• แค่ลมปาก ;((
จุ 6 มาเล่นพระเลยมาๆๆๆ ละจะได้รู้ว่าเป็นไง  G#007

โวยไปก็เท่านั้นแหละ ลองเล่นพระเองจริงๆดูซักครั้งจะเป็นไรไป
You know you really love someone
when you can't hate them for breaking your heart.

so confused ):

kham12566

• Newbie
  • *
อยากให้คุณโจ้ถ่ายคลิปตอนสู้กับพระวาเลนไทอะครับอัดให้หน่อยอยากรู้ว่าคนเทพๆมาสู้กันจะเปนยังไงขอร้องนะครับ woon_sad2 woon_sad2

BB

• Newbie
  • *
อยากให้คุณโจ้ถ่ายคลิปตอนสู้กับพระวาเลนไทอะครับอัดให้หน่อยอยากรู้ว่าคนเทพๆมาสู้กันจะเปนยังไงขอร้องนะครับ woon_sad2 woon_sad2
ขอทั้งที่เอาให้ครบ I-jaMes ,_Ragkarok_ , Zuppizip, muanginw,Print.K.P,Porsche_ อยากให้ วิ 6 คนนี้ สู้กับพระวาเลนไท ที่ละคนเเล้วถ่ายวีดีโอมาให้ดู จขกท จะได้ตาสว่าง  g#009

muanglnw

• Jr. Member
  • **
ขอทั้งที่เอาให้ครบ I-jaMes ,_Ragkarok_ , Zuppizip, muanginw,Print.K.P,Porsche_ อยากให้ วิ 6 คนนี้ สู้กับพระวาเลนไท ที่ละคนเเล้วถ่ายวีดีโอมาให้ดู จขกท จะได้ตาสว่าง  g#009
ผมไม่เกี่ยวผมกาก - -

point

• **
  • デスノート
[สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2011, 17:04:42 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

`the soldier.

นี่ยังกากไม่พออีกหรอ g#015
ซี3ก็ไม่ใช่ว่า จะระดับสูงๆกันทุกคน ซี3แต่ละอันปรับลดลงเรื่อยๆ
น่าจะปรับให้มันเก่งขึ้นซะมากกว่า ซี3ที่ใช้ได้ ก็มี แสงเทพ ทวนกระแส ระดับสูงๆ ถึงจะสู้คนอื่นได้ 
ในเมื่อแพ้พระแล้วจะสู้เอาชัยชนะมาทำซากอะไร

# Ƨαiɾαǀiɳɗε.ıızυч

• **
  • ♥ BM
อ่านมาตั้งนานละ
เจ้าของกระทู้ ไม่ทราบว่า
สมองคุณทำด้วยอะไรเหรอคะ
39 หน้านั้น ยังไม่ทำให้คุณกระจ่างอีกหรือไง ?
="=
Don't Curious : )

Godzilla

• Newbie
  • *
อยากให้คุณโจ้ถ่ายคลิปตอนสู้กับพระวาเลนไทอะครับอัดให้หน่อยอยากรู้ว่าคนเทพๆมาสู้กันจะเปนยังไงขอร้องนะครับ woon_sad2 woon_sad2[/fon
t]
[/color]
ผมไม่ได้พูดชื่อวาเลนไทนะคับ บอกให้เดายังเดาผิด เห้อ ถ้าพระคนเดวผมแพ้ ผมไม่บ่น ผมบอกแล้วว่าผมกากคับ แต่ตอนนี้ไม ใช่่วาเลนไทคับ
โอเค ประเดนนี้ผมอยากให้ข้ามไป มะว่าพระคนที่ผมดูอยู่คือคนไหนอย่าสนใจ
เอาเปนว่าทวนกระแสแรงปัยคับ สกินมันก้ไม่เปลืองไรมาก แต่ผลที่ได้กลับดีมากเกินจิงๆ
ถ้าวิเทพๆลอง ผมก้อยากดูเหมือนกันคับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

`the soldier.

Godzilla

• Newbie
  • *
ผมอ่านแล้วคับกระทุ้เก่า แต่กระทุ้นั้นไม่ได้แจกแจงถึงสกินทวนกระแส
ซึ่งสกินนี้พึ่งเหน ผมจึงเอามาเสนอให้ลองดูกันคับว่ามันสมควนแล้วจิงๆ

Godzilla

• Newbie
  • *
ผมยอมรับว่าอคติกับพระคับ แต่พระเปนอาชีพซัพพอดไม่ใช่หรอ มีใคลืมคอนเสปไปปล่าวคับ
แล้วพระเปนอาชีพที่เก่งง่าย ใช้ทุนไม่เท่าไหร่ก้เก่งได้แล้ว  ผมไม่อยากโดนด่าคับ แต่ที่ผมตั้งกระทุ้ใหม่เพระอยากเสนอในจุดที่ไม่มีคนเหน

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
ผมว่าบางชื่ออาจสู้ไม่ได้ แหะๆ g#025 g#025