GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิวัฒนาการความสามารถของพระ จากอดีตสู่ปัจจุบัน ,, !!?

inw_guy

• Full Member
  • เกรียนครับ เอิ้กๆ
ครับ :) แต่นายเคยเจอพระศรเวทละวิ่งหนีไหมล่ะเอิ้กๆ ใช้ค้อนร่ายนะ แต่ผมว่าพระยังไงก้อสุเบอรไม่ได้หรอกครับอย่าให้มันระเบิดระวิ่งมาสับพระนะ ระวังคุณจะตายโดยไม่รุตัว

Crossζy

จะให้ผมช่วยขุดวิวัฒนาการของพระตั้งแต่ยุคดึกดำบรรพ์ให้มั้ยคับ woon_5555
ขุดเลยครับผมก็พอจำได้
แสงจู่โจมตอนนั้นทำไรคืนไม่ได้เลย - - g#043

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

shinichi

• ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥

ขอยอมรับ สกิลเวทย์รูปแบบใหม่ เน่าจริงๆ มีเด็ดอยู่สกิลเดียวหรือ "ดวงแสงปีศาจ" นอกนั้น ที่ฝึกไปก็เพราะทางผ่าน

•Insomnia' •

• un' :)
ครับ :) แต่นายเคยเจอพระศรเวทละวิ่งหนีไหมล่ะเอิ้กๆ ใช้ค้อนร่ายนะ แต่ผมว่าพระยังไงก้อสุเบอรไม่ได้หรอกครับอย่าให้มันระเบิดระวิ่งมาสับพระนะ ระวังคุณจะตายโดยไม่รุตัว
พูดอย่างกับว่าศรเวทชุดเดียว มันจะตายได้

muanglnw

• Jr. Member
  • **
ด้วยความเคารพนะครับ

รบกวนผู้เล่นตั้งกระทู้สดถามเป็นข้อๆ จะดีมากเลยครับ

1.จะปรับพระไหม
2.ปรับแบบไหน

อะไรแบบนี้ อ่าา  g#033 g#033
1.จะปรับพระไหม ตอบ ปรับ
2.ปรับแบบไหน ตอบ ให้แสงโจมมีดาเมจและติดมึน

muanglnw

• **
เหมือนจีเอ็มเกมนี้ ทำตัวปัญญาอ่อนนะ ชอบทำอะไรแปลกๆ ผุ้เล่นงง เช่นปรับพระเนี่ย เพื่อ? แสงโจมเดิมที่มันตีได้เพราะบัคอันนี้โอเคเข้าใจ แต่ติดมึนปรับทำไม งงไม่เข้าใจ อาชีพอื่นสกิลโกงๆมีไม่ปรับมาปรับพระ ปัญญาอ่อนสิ้นดี

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
จะให้ผมช่วยขุดวิวัฒนาการของพระตั้งแต่ยุคดึกดำบรรพ์ให้มั้ยคับ woon_5555

woon_5555 woon_5555

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ตอนนี้ในแบทเห็นพระสู้ได้ไม่กี่อาชีพ สู้ทีก็ใช่ว่าจะได้เปรียบ g#011
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Vt_Valentine

• **
ตอนนี้ในแบทเห็นพระสู้ได้ไม่กี่อาชีพ สู้ทีก็ใช่ว่าจะได้เปรียบ g#011
มันสู้ได้ก็พอสู้ได้นะครับ แต่กว่าจะตีตายได้นั้น ใช้เวลานานมากครับ ลองนึกภาพดูจะเข้าใจ  woon_yes