GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เอามั่ง กระทู้ถามตอบ เบอเซอเกอร์

Rest In Peace

• Full Member
เรียนระดับ1ก็ได้ครับ เหลือเหรียญไปลงอย่างอื่น  woon_5555

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

จะว่าไปเบอ เลือดเยอะก็จริง แต่ แต่ละสกิล ใช้เลือดทั้งนั้นเลย หลั่งเลือด คลุ้มคลั่ง

ปล.บ้าเลือดมันมีประโยชน์ยังไงใช้จริงไม่ดี ต้องเลือดน้อยถึงเห็นผลใช้ตอนเวลไม่ดี ตอนวอแบทก็ไม่ได้อีก

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
:o ::) :o
        ผมอยากรู้เรื่องสกิลระเบิดคลั่งน่ะคับ...ระหว่างระดับ1 กับ ระดับ5
                    ระดับ1.. 5%HP max ที่หายไปจะโจมตี 1%HP max เป้าหมาย
                    ระดับ5.. 1%HP max ที่หายไปจะโจมตี 1%HP max เป้าหมาย
        มันแตกต่างกันยังงัยหรอคับ เพราะใส่เกราะหายนะ เลือดก้อไม่ลดอยู่ดีไช่มั้ยคับ
                หรือว่าถ้าใส่เกราะหายนะ ก้อลงแค่ระดับ1พอ....ผมเข้าใจถูกมั้ยคับ
                         :P :-[ :P

เรียนที่ระดับ 1 ก็พอครับ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_sunny woon_sunny woon_sunny
          ขอบคุณทุกคนมากคับบบ....สำหรับคำแนะนำ...
                             woon_love woon_love woon_love g#031

ตัวละครลับ

สกิลต่างๆตอนนี้กำลังรวบรวมข้อมูลขอเวลาหน่อยจะตั้งให้ละกัน

ทำไงให้เลือดถึง2หมื่นเหรอครับ ตอนนี้เลือดตอนไม่คลั่งผม15kเอง g#043

ตัวละครลับ

เรียนทักษะ เสริมกล้ามเนื้อ+เกราะเนื้อ ของเบอ

ความแข็งแกร่ง ของไฟเตอร์

3ทักษะนี้น่าจะช่วยได้เยอะเลย

ถ้ายังไม่ถึงก็ใส่ของเลือด

เช่น เครื่องรางราชัน เกราะทองคำ คลุมปฐพี รองเท้าภูติ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ทำไงให้เลือดถึง2หมื่นเหรอครับ ตอนนี้เลือดตอนไม่คลั่งผม15kเอง g#043
ยืนหยัด หมวกเทพ คุมซอ เกราะแรร์เบอขั้นซู้งงงสูง เท้าภูติ รางราชันย์ กากสูรทอง เยอะแยะ ออฟเลือดด้วย=w=""
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

_death666_

• Jr. Member
  • **

คุณคิดว่าเบอสายไหนโหดสุด
ตอบ สายฟู  woon_555  woon_555  woon_555

นึกว่าสายเตรียมความพร้อม  woon_5555

• ชิชิชิ
คุณคิดว่าเบอสายไหนโหดสุด
ตอบ สายฟู  woon_555  woon_555  woon_555
สายความลึกลับแห่งกาลเวลาบวกเตรียมความพร้อม ระเบิดแล้วตาย ฟื้นแล้วกดเตรียมแล้วคูลดาวน์ของระเบิดกับกาลหายหมด woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ตัวละครลับ

เบอสายดาบนะครับสำหรับเกียน

เพราะต่อเนื่องสูงหลังคำรามใช้งานได้ดี

แม่นเยอะสับแอสโดน

และอีกอย่างเปลี่ยนสีชุด พระสามารถฟูทันได้ถ้าไม่เจอวิเพลิงใส่

ส่วนเบอสายระเบิดผมได้เสนอข้อเสียไปแล้วในกระทู้นี้

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=619.0

ดาบออฟอะไรดีครับ ผมออฟแม่นกับทำลายไปล่ะสลับกันใช้  woon_huh

• ชิชิชิ
ดาบออฟอะไรดีครับ ผมออฟแม่นกับทำลายไปล่ะสลับกันใช้  woon_huh
ทำลาย woon_555
ถ้าอัพลดความไวแล้วนะ แต่ไม่ลดความไวก็สับโดน แม่นเบอดาบบางคนพอๆกับเบลดเทพๆ woon_sad1