GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM มีแผนจะปรับวอลอคบ้างป่ะ สะท้อนแรงเกิน ไม่สมดุลเลย!!

Chocolate_Ranger

• Newbie
  • *
ร้องปรับอีกระ เฮ้อ ปรับไรปรับไป เกมกึ่งสำเร็จรูป กี่ปีระ ยังปรับไม่เสร็จ เล่นเกมมา 6ปี ปรับตลอด เหมือนมีไรใหม่แต่ไม่ใช่ ปรับเก่าๆทั้งนั้น เจ้าของกระทู้ เกมนี้มานไม่สมดุลอยู่แล้ว ถ้าเอางอแง เอะอะที่คุณสู้ไม่ได้ ก็หาวิธีเอาจะมาบ่น นู่นสู้ไม่ได้นี่ ไร้สาระ โดยส่วนตัวมีทุกอาชีพ เลยเฉยๆ ทีมงานเกมนี้เค้าบ้าจี้ไปหมด ไรเหมาะไม่เหมาะ เด๋วก็ปรับ  ไม่ติดรักน้องๆในกิล ก่ะมีอริในแบท ก็บายนานระค่ะ

จริง ๆ ทางทีมงานเค้าคงพิจารณา ไตร่ตรอง และทดสอบในหลายๆมุมมองแล้ว อย่างที่ ๆ การปรับสมดุล

ตามข้อที่ผ่านมาถึงได้นำเข้าสู่เซิฟจริง

เค้าคงไม่มาปรับตามใจตามคนบางกลุ่ม(ที่เคยชนะวอลอค พอปรับสมดุลแล้วแพ้วอลอคก็ออกมาโวยวาย 

ปล.ทุกอาชีพย่อมมีแพ้มีชนะ  ไม่มีอาชีพไหนที่จะชนะทุกอาชีพได้หรอก  มันต้องมี  อาชีพที่มาหักล้างกัน

woon_yes woon_yes

นู๋เนย

• Jr. Member
  • **

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
มาม่า  woon_o_o woon_o_o
น้ำข้นด้วย คับ  g#031

เอาต้มยำกุ้ง รวมกับต้มยำน้ำข้น ใส่ไข่ต้ม cp 2 ฟองนะ

แบบว่าแบ่มฝุดๆเบย  g#008 g#008 g#008

ต้มยำ+น้ำข้น+มาม่า+พริกขี้หนู1พันเม็ด   woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

Abe

• **
จริง ๆ ทางทีมงานเค้าคงพิจารณา ไตร่ตรอง และทดสอบในหลายๆมุมมองแล้ว อย่างที่ ๆ การปรับสมดุล

ตามข้อที่ผ่านมาถึงได้นำเข้าสู่เซิฟจริง

เค้าคงไม่มาปรับตามใจตามคนบางกลุ่ม(ที่เคยชนะวอลอค พอปรับสมดุลแล้วแพ้วอลอคก็ออกมาโวยวาย 

ปล.ทุกอาชีพย่อมมีแพ้มีชนะ  ไม่มีอาชีพไหนที่จะชนะทุกอาชีพได้หรอก  มันต้องมี  อาชีพที่มาหักล้างกัน

คุณได้ไปดูเขาทดสอบกันรึยังครับ ว่างๆไปหาอ่านดูบ้างนะ  woon_bye

# Ƨαiɾαǀiɳɗε.ıızυч

• **
  • ♥ BM
มาม่า  woon_o_o woon_o_o
น้ำข้นด้วย คับ  g#031

เอาต้มยำกุ้ง รวมกับต้มยำน้ำข้น ใส่ไข่ต้ม cp 2 ฟองนะ

แบบว่าแบ่มฝุดๆเบย  g#008 g#008 g#008

ต้มยำ+น้ำข้น+มาม่า+พริกขี้หนู1พันเม็ด   woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

หนูไม่กินเผ็ด  g#036 g#036
Don't Curious : )

FFiM

ดาวดึง วอกะเซนล้นเซิฟ หาของขายแทบไม่ทัน
เยอะมว๊ากกก ตอนผมเล่นวอแรกๆ วอน้อยมาก นับคนได้เลย 
พอปรับแพทเท่านั้นละ ลงแบทเจอแต่วอ g#016

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
อยากรุ้จังเล่นไงแพ้ มีรูปมั้ยเอามาดูดิ= =
เห็นวอร์เลือดเยอะ(เท่าที่เคยเจอ) แค่25เคเอง ตีไปก้ตายคู่น่ะ(เสมอพอ)

คุณได้ไปดูเขาทดสอบกันรึยังครับ ว่างๆไปหาอ่านดูบ้างนะ  woon_bye
อ่านรายละเอียดก่อนเถอะ...อ่านๆๆๆตรงเค้าทดสอบ เค้าทดสอบพิจารณาสมดุลดีและทีมงานถึงเอาลง

อย่าว่าโน่นนี่  คุณคงเป็นคนหนึ่งที่แพ้วอลอคมาสินะ woon_555 woon_555 (ดูจากการแย้งทุกกระทู้) ดูด้วยนะว่าของวอลอคเค้าของถึงดี  หรือของคุณกากเอง

คนประเภทอย่างคุณ เห็นมีเยอะเวลาชนะไม่เห็นบ่น  แต่เวลาตัวเองแพ้ออกมาโวยวายให้ปรับโน่นปรับนี่

woon_555 woon_555 woon_555

อยากรุ้จังเล่นไงแพ้ มีรูปมั้ยเอามาดูดิ= =
เห็นวอร์เลือดเยอะ(เท่าที่เคยเจอ) แค่25เคเอง ตีไปก้ตายคู่น่ะ(เสมอพอ)

woon_5555 woon_5555

ขอแอบดูด้วยของวอลค   กับ   จขท. ว่าเป็นไง

เอ่อ....แล้วไม่ต้องมาอ้างถึงข้อความผมอีกต่อนะ ขี้เกียจมาโต้เถียงด้วย woon_555 woon_555