GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM มีแผนจะปรับวอลอคบ้างป่ะ สะท้อนแรงเกิน ไม่สมดุลเลย!!

ลุงอ้วน

• Full Member
ดินครับ ผมไม่นับเป็นพี่ได้ไหมครับ อย่าแทนผมว่าน้องเลยครับ ผมเกรงใจครับ woon_5555 woon_5555
ไปขี้ครับ น้องฟรั้ง

ลุงอ้วน

ดินครับ ผมไม่นับเป็นพี่ได้ไหมครับ อย่าแทนผมว่าน้องเลยครับ ผมเกรงใจครับ woon_5555 woon_5555
g#019 g#019 g#019แทน
หายโง่ละนะ อ่านด้วยละ

ลุงอ้วน

เราจะบินเลย ตัวลอย เค้าแทนตัวเองว่าพี่  g#019 g#019
นับตามอายุครับ อย่าลืมครับไป g#030ด้วย

ลุงอ้วน

เอ่อ @ลุงอ้วน ครับ

ถ้าไปเยือกใกล้ๆแล้ววอเรียกทูติออกมาระเบิดต้องทำไงหรอครับ บอกผมที ผมเล่นไม่เป็น  g#004 g#004 แล้วถ้าวอมันสาปไวละครับ จะสกิลยังไง  g#004
ออลูกแก้ว99หรอครับ กันเวทหลังปรกติมัน100 อยุ่แล้วนะครับวิสาจทูตแก๊งอ่ะครับ ส่วนวอสาปไว ใช้ยาครอบจักรวาลครับ ไม่ก็อ้อมกอดลุยเลย เก็ทนะ อย่าบอกว่าทำไม่ได้ละไม่ต้องมีบัฟบ้านนะปรกติตอนนี้กันเวทหลัง100ใส่แรร์วิ95นะ  g#003

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
อ่านละขำ จะพิมกันตัวใหญ่ทำหอกไรกัน คนอ่านแม่งเลื่อนนาน  g#040

Slipknot

เราจะบินเลย ตัวลอย เค้าแทนตัวเองว่าพี่  g#019 g#019
นับตามอายุครับ อย่าลืมครับไป g#030ด้วย

คนยังมึง มีใครยาก นับญาติ ควา ย  หัด ไช้พุงมึงคิดมั้งนะ   ไอควา ยไอ ไขมันสะสม  ไอสมองปลาแดก  ไอหมอยลมควัน ไอ เล็บตีนปลาช่อน  ไห้สันขวานปลวก  ไอกลั่วหลังหมา  ไแมงดาเซาะตีน  ไอหน้า ปลาตีนเซาะเขื่อน ไอหน้าขี้เรื่อน เซาะตูดหมา ไอ เกราะเมียแดง ไอ ควา ย  อวดฉลาด ๆ อายุเท่าไหร่นะ  ???  40หรือ 50 

ลูกมึง มีสะคน ยัง  รีบๆ มี เด่ว น้ำว่าวไม่มาแล้วมึง จะไม่มีลูก มาด่ากับกรู  ไอ ห่า   

แต่ดีนะ ไม่มีลูก ท้ามีลูกมึงนี้ คงรำบาก พ่อเล่นแต่เกม   ลูกเกิดมา ถามพ่อ ทำงานอะไร เงียบ  ขอเงิน เมียแดก 555555555

โอยยยยยย  สงสารลูกมึง เหลือเกิน  หรือคงไม่มีหลอกดีแล้วอย่ามีเลย   ท้ามึง ตายวันไหนนะ  แผ่นดินคงสูงขึ้นเยอ  หนังพุงมึงอะ ไอควา ย

บ้านมึง อยู่ไหนนะ ดอนขว้างหรอ  รึป่าว (มั่วเอา)   

เด่วเจอกรูเด่วจะไปหาถึงร้าน ไอ กะโปไส่เดือน

G#007 G#007 G#007

Chocolate_Ranger

• Newbie
  • *
ไม่ได้เกี่ยวกับ หัวข้อกระทู้นะ แต่ เรป บนนี่หยาบจัง ด่าไปถึงครอบครัวเค้า เลย นี่มันเกม มีคนด่า พาดพิงครอบครัวคุณจะว่าอย่างไร อีกอย่างเค้าจะลงทุนเกม จะขอเงินเมียหรือไม่ขอมันก็เรื่องของเค้า อีกอยากปรับปรุงภาษาคุณด้วย เดี๋ยวเค้าว่ามีคนไม่สั่งสอน

FFiM

วอที่เพิ่งแต่เซตไสยมันก้แค่พวกกากๆละครับ
สู้ไม่ได้มือไวไม่ทัน ยืนให้คนตีแม่มเลย ยังงี้เหรอ555 สนุกตรงไหน??
วออะท้อน100เดวก้พอละครับ วัดเลือดกันไปเลย สะท้อน200 มันเว่อไป
ส่วนตัวผมอยากให้ปรับแบบตุ๊กตาสะท้อน100เดียวไปเลย ใส่เซตครบ
ก้ลดร่าย เพิ่มโจมเวท หรือไรก้ว่าไป ถ้าปรับแบบนี้คนโวยน่าจะน้อยลงนะ
ไม่งั้นถ้าปรับให้เซตไสยให้เป็นแบบเดิม พวกที่เล่นวอก้มาโวยกันอีก
ความเห็นส่วนตัวนะ g#017

ยาครอบจักรวาล มันทำง่ายมากเลยนะครับ ดินแถเยอะๆนะครับ วอจะได้ไม่ปรับ หรือโทรไปเลียตีนทีมงานก็ได้ครับ  g#037 g#037 #038 #038

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ไม่ควรปรับ  ของมันดีอยู่ล่ะแล้วจะปรับทำเพื่อ เซ็ตมันดีอยู่แล้ว

ผิดเองที่ปรับให้มันลดการทอนดาเมทอ่ะ

พวกดาเมทม่วงมันก็มีวิธีกันอยู่ไปหาวิธีเอาเองแล้วกันเนอะ หาของมาใส่กันเอาเอง
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

offza533

• Jr. Member
  • **
ไม่ควรปรับ  ของมันดีอยู่ล่ะแล้วจะปรับทำเพื่อ เซ็ตมันดีอยู่แล้ว

ผิดเองที่ปรับให้มันลดการทอนดาเมทอ่ะ

พวกดาเมทม่วงมันก็มีวิธีกันอยู่ไปหาวิธีเอาเองแล้วกันเนอะ หาของมาใส่กันเอาเอง

มันมีวิธีกันด้วยหรอ สะท้อนของวออ่ะ  woon_huh  woon_huh  woon_huh

_Mirinda_

• Jr. Member
  • **
14 หน้าละ เหนื่อยป่ะ เยอะเน้อ พักกันบ้างนะ : )

ที่เจอๆ เบอ เลือด 100k  น่ะ คลุม 99 เท้า 98  ที่สวรร์ ระเบิดคลั่ง ข่มขู่ ปลดอาวุธ วอร์ลอค ตายนะ

พาราสวรร์ เห็นอยู่คน เกราะ 90 ปลดมาเลือด 70k + โดดวอร์ลอคเลือด 30k ไงก็ รอด ใส่เท้า 98 ทำดูดแรงๆ 10k ขึ้น วอร์ลอคไม่น่า รอดนะ

ชาป หามุมๆ แมพรอเวลา่ ศรกำปนาท ยาแก้เจ็บคอ ก็มี

พรุน 4 อัน ช็อคหัวจัย - ของขวัญวันพ่อ ยาพอกแผลกกลิ่นส้ม

วิก็ โหดนะ ฆ่าได้ทุกอาชีพ เกราะแรร 95 สีเขียว เท้า 98 ตะกุด พรุน 3 อัน ของดีๆ เลือด 20k ใส่ คทา 94 โล่ 01 - 02 - พสุธา

ส่วนตัวคิดว่า มันอยู่ที่โอกาศมากกว่า เวลาเจอ เบลด แอส เทร วอร์ลอค ชนะ

เวลาเจอ เบอ ชาป พารา พระ วอร์ลอค ฆ่าชีพพวกนี ยากเหมือนกัน

ต่างคนก็มองอาชีพตัวเอง กากสู้ชีพนี ชีพนั้นไม่ได้ ทำไมไม่ ลองมองว่า ชีพเราน่ะ ฆ่า อาชีพไหนได้บ้าง

Wildman

• Hidden Master
[color=greenมันไม่มีวิธีกันหรอกเซ็ตนี้นะ แต่มันมีวิธีจัดการ ผมเองก็เล่นวอนะ แต่ส่วนมากจะเล่นชาบกับเบลดมากกว่า ก็ไม่เห็นจะเป็นปัญหาไรเลย ก็ฆ่าวอได้ทั้งนั้นละ  จะปรับทำไม่ปกติวอก็สู้บางอาชีพยากจะตาย วอเจอชาปผมไม่ทั้นได้ร่ายเวท ถ้ามีไสยเวย ก็โกยยิปตาเลย  ยังไงก็ตาย  มีอาชีพอื่นๆ อีก ที่จัดการวอได้ ถ้าปรับอีกก็ .....[/color] woon_angry woon_angry g#002 g#002

Slipknot

มันมีวิธีกันด้วยหรอ สะท้อนของวออ่ะ  woon_huh  woon_huh  woon_huh

กายไง *--* เทพ 30วิ  กายหมด เราวาป  woon_555 woon_555 woon_555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
หมายถึงวิธีฆ่าน่ะแหละ เพราะเท่าที่ใส่เซ็ตใส่ไปลงแบ็ค ผมก็นอนงีบเหมือนกันน่ะ พอดีไม่ได้บวกเลือดกินอาหาร อย่าลืมว่าวอเลือดไม่ได้เยอะนักหรอก แค่สะท้อนได้สองเท่าของเลือดตัวเองอ่ะวิธีฆ่ามีตั้งเยอะ ยาก็มีให้กด กดไปดิสะท้อนมาก็กดยาไป วอก็กดยาเหมือนกันจะได้สะท้อนหลาย ๆ รอบ ยาใครหมดก่อนแพ้ 555 มือไวของถึงจะฆ่าอาชีพไหนยากง่ายก็พอไหว

ถ้าพวกโกง ๆ นี่ต้องไม่ว่าใช้วิธีใดของเทพแค่ไหนก็ฆ่าไม่ได้น่ะถึงเรียกว่าโกง ถามหน่อยเซตไซตวอถ้าไม่บวกของเลือดน่ะมันเทพไหมเลือดแค่ห้าหกพันเดิม ๆ ใส่แค่เซ็ตไซตอ่ะ ทำไรได้ล่ะ อัพ vit ต่ำ ๆ ก็เก้าพัน

เซตไสตก็แค่ทำให้ฆ่าวออยากขึ้นนิดนึงเท่านั้นเอง แบบว่าจะตีวอต้องมือไวกดเติมเลือดให้ทัน
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ