GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัควิใส่โล่ได้เส้น v.2 แล้วบัคพาราตีเป็นล้านได้อะรมั่ง

CacAloz

• Full Member
อ้าว ก็แสดงว่าถ้าเรา(สงสัยบางอย่าง)ถ่ายรูปมาลงบอร์ด แล้วไม่ได้แจ้งในSupport ก็ไม่ได้หมวกบั๊ค

แต่ได้แค่คำขอบคุณแทนใช่มั้ย  g#015 g#015 g#015

วันหลังสงสัยอะไรแจ้งในsupportไว้ก่อนสินะ g#015 g#015 g#015

ใช้ครับ ทางทีมงานก็ขอขอบคุณครับสำหรับที่ช่วยเหลือในการเป็นหูเป็นตาพบข้อผิดพลาดและแจ้งให้ทีมงานตรวจสอบ

กรณีที่พบด้วยตัวเอง สามารถบอกข้อมูลในการทำให้เกิดบั๊กได้ เราก็มีของรางวัลให้ครับ

<-•คนมีปัญหา•->

• Jr. Member
  • **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
อ้าว ก็แสดงว่าถ้าเรา(สงสัยบางอย่าง)ถ่ายรูปมาลงบอร์ด แล้วไม่ได้แจ้งในSupport ก็ไม่ได้หมวกบั๊ค

แต่ได้แค่คำขอบคุณแทนใช่มั้ย  g#015 g#015 g#015

วันหลังสงสัยอะไรแจ้งในsupportไว้ก่อนสินะ g#015 g#015 g#015

เกมกากกกกกกกกก

• **
  • งง
แค่ขยะในเกมครับรางวัล ผมไม่เอาก็ได้ครับ แต่แจ้งบัคนี้ไปก็ทำให้รู้ว่า ทีหลังมีบัคก็อย่าแจ้งอีก เก็บไว้เอง ได้เงินดีกว่าเยอะ  woon_bye woon_bye woon_bye

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

Mouser

• Newbie
  • *
สุดๆเลยครับจีเอ็มเปเป้ท่านสุดยอดมาก

ขอเบอร์โทรคุยรายชะเอียดหน่อยบอกขอมูลการบั๊คจะได้ของรางวัลแน่นอน

พอบอกทีมงานแก้ได้เสร็จ บอกว่าต้องแจ้งเรื่องเข้าสัพพอร์ตถึงจะได้รางวัล  โอ้ววววววสุดยอดดดดด

CacAloz

ถ้าเจอบั๊กของรางวัลก็ได้ตามที่แจ้งไว้นะครับคือหมวกบั๊ก

และผู้เล่นก็ได้บอกแล้วว่ารู้บั๊กแต่ถ้าไม่มีการให้ข้อมูลกับทางทีมงาน และถ้าทางทีมงานตรวจสอบพบทางทีมงานก็จะทำการลงโทษไปตามกฎนะครับ

ยังกล้าแถเนอะ woon_5555 woon_5555

กลับไปอ่านโพสที่ผมชี้แจงไปและเรียบเลียงให้ดีนะครับ

คำของผมที่ได้ตอบไปที่ผู้เล่นนำมานั้น เป็นคำตอบจากกระทู้ที่ผู้เล่นมาโพสเหมือนอยากได้ของรางวัลที่ดีกว่าถึงจะแจ้งบั๊ก แต่ดันมีกระทู้ที่ผู้เล่นพบการใช้บั๊กโพสมาก่อนซึ่งแสดงให้เห็นว่ามีการใช้บั๊กมาแล้ว และทราบว่าเกิดบั๊กจริงแต่ไม่ยอมแจ้งเรื่องเข้ามา สรุปข้อความที่ผมบอกไปนั้น ถ้าแจ้งเข้ามาที่หน้าแจ้งปัญหาก่อนที่จะมีคนไปพบทุกอย่างก็จะเป็นไปตามขั้นตอนของการให้รางวัลแน่นอนครับ

ปล. ถ้าตามเนื้อเรื่องของกระทู้ดีๆและทำความเข้าใจมันหน่อย คำที่ผมบอกไปนั้น เป็นคำตอมของหัวข้อกระทู้ คือผมไปเจอบัค ตีทีเปนล้านมาอ่า ถ้าแจ้งจะได้ไรมั่ง หมวกขยะไม่เอานะ

เกมกากกกกกกกกก

• **
  • งง
แล้วไงครับ สิทของผมผมเป็นคนเจอจะไม่แจ้งก็เรื่องของผม ถ้าทีมงานทำงานดีจริงไม่ลงมาเล่นหาบัคเองเลยหละ หรือว่าถ้าเกมนี้มีคุณภาพจริงๆ บัคร้ายแรงแบบนี้คงไม่หลุดมา woon_shock woon_sunny woon_sunny woon_sunny

guy2009

• Newbie
  • *
เอ๊ะงง
ก่อนจะแจ้งบัค มันก็ต้องเจอบัคก่อนสิถึงแจ้งได้ สั้นๆได้ใจความ

ทีมงานคิดว่าผู้เล่น แจ้งบัคไปก่อนแล้วค่อยเจอหล
woon_o_o

งงที่ผมพูดมะ เรียงลำดับนะครับ woon_bye

• Maybe
ถ้าเจอบั๊กของรางวัลก็ได้ตามที่แจ้งไว้นะครับคือหมวกบั๊ก

และผู้เล่นก็ได้บอกแล้วว่ารู้บั๊กแต่ถ้าไม่มีการให้ข้อมูลกับทางทีมงาน และถ้าทางทีมงานตรวจสอบพบทางทีมงานก็จะทำการลงโทษไปตามกฎนะครับ

ยังกล้าแถเนอะ woon_5555 woon_5555

กลับไปอ่านโพสที่ผมชี้แจงไปและเรียบเลียงให้ดีนะครับ

คำของผมที่ได้ตอบไปที่ผู้เล่นนำมานั้น เป็นคำตอบจากกระทู้ที่ผู้เล่นมาโพสเหมือนอยากได้ของรางวัลที่ดีกว่าถึงจะแจ้งบั๊ก แต่ดันมีกระทู้ที่ผู้เล่นพบการใช้บั๊กโพสมาก่อนซึ่งแสดงให้เห็นว่ามีการใช้บั๊กมาแล้ว และทราบว่าเกิดบั๊กจริงแต่ไม่ยอมแจ้งเรื่องเข้ามา สรุปข้อความที่ผมบอกไปนั้น ถ้าแจ้งเข้ามาที่หน้าแจ้งปัญหาก่อนที่จะมีคนไปพบทุกอย่างก็จะเป็นไปตามขั้นตอนของการให้รางวัลแน่นอนครับ

ปล. ถ้าตามเนื้อเรื่องของกระทู้ดีๆและทำความเข้าใจมันหน่อย คำที่ผมบอกไปนั้น เป็นคำตอมของหัวข้อกระทู้ คือผมไปเจอบัค ตีทีเปนล้านมาอ่า ถ้าแจ้งจะได้ไรมั่ง หมวกขยะไม่เอานะ
ตอบกวน เข้าใจอะไรไหมเนี่ยถ้าเจอบัคยังไงก็ต้องได้หมวกบัคดิ เพราัมนก็คือบัค ไอตีเป้นล้านก็บัค ใส่ของสองมือกับโล่ก็บัค มันก็คือบัค บัคบัคบัคบัคบัคบัคบัคบัคบัค
โว้ยยยย บัคคคคคคคคคคคคค   มันก็บัคเหมือนกันนนนนน

CacAloz

ตอบกวน เข้าใจอะไรไหมเนี่ยถ้าเจอบัคยังไงก็ต้องได้หมวกบัคดิ เพราัมนก็คือบัค ไอตีเป้นล้านก็บัค ใส่ของสองมือกับโล่ก็บัค มันก็คือบัค บัคบัคบัคบัคบัคบัคบัคบัคบัค
โว้ยยยย บัคคคคคคคคคคคคค   มันก็บัคเหมือนกันนนนนน

ปัญหามันอยู่ที่เจอแล้วไม่ยอมแจ้งครับ

• Maybe
สิทธิของเขาไม่ใช่รึ แต่เขาก้แจ้งไปแล้ว
เขาแจ้งช้าก็เลยให้หมวกเน่าๆงั้นหรอ

งั้นแนะนำ เปลี่ยนรูปหมวกซะมันไม่สวย  woon_5555 woon_5555

untitled

• Sr. Member
เจริญแล้วเกมไทย มาพบกับทีมงานสุดยอดจอมแถ
จากเรื่องนี้สอนให้ผู้เล่นทุก ๆ คนได้ทราบว่า
ถ้าเจอบัคควรแจ้งที่ /support
กับ
ถ้าเจอบัคไม่ต้องแจ้งเก็บไว้ใช้เอง แบนก็แบนไปแต่กรูมีบัค ?
ของขยะเน่า ๆ แถเก่ง