GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาชีพอะไรล่าบอสได้โหดที่สุด ? ?

-.-

• Full Member

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ทหารครับ ยิงหนับหนุน ๕๕๕
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

jennyzashadow789

• Jr. Member
  • **
คาเดท  g#031 g#031เดินไปแล้วไม่ทันตี ยอม(ตัวเองหรือบอสเนี่ย- -")

•Baitong•

• วันเวลาเก่าๆไม่เคยหวนกลับ , มีเเต่เช้าวันใหม่ที่มาทุกวันทั้งปี , ซึ่งก็ดีเเล้ว
  • Newbie
  • *
แอสโหดที่สุดครับ

เท่าที่ผมทำมา

ล่าพลลาด 5 วิ ต่อ 1 ตัว

บอสเช่น บิว ถ้าไม่โดนสลายก็ 6-9 วิ ไม่เกินแน่ครับ

เกรซเซอ 7 วิครับ

ถ้าบอสทั่วๆไปในดัน 1 กาย ก็ได้สัก 5 ตัวขั้นต่ำครับ หากผอบไม่ตายอะนะ  g#035

แอสคนนี้โหด  คงโป๊ะมากกว่า 20 เคขึ้นไปแน่ถ้าจะอัดเฮนซุยได้ใน 10 วิ มีบัพช่วยเปล่าครับ  woon_sad1

บัฟอัดครบครับ แค่ไม่มีำคำราม

คริทีละเกือบ 40k + กับสกิลมีด 99 = 70k+

เสียดายมีดออฟน้อย+8 + เวลแค่ 85 = =

ผมว่าแอสล่าบอสโหดสุดละนะครับ สำหรับวอใช้หมา กายหมาไปโดนสลายทีก็ดับ ค่อนข้างลำบากแล้วต้องใช้หลายอาชีพมาทำถึงจะแรง
ที่ดูมา วอไม่ต้องใช้หลายอาชีพนะ พาเพื่อนๆไปก้อได้ แค่ มี พระ เทร วอ ( วอมีสาป ก่ะศาตรา ยุแล้ว ) ก้อโหดแล้ว ไม่ต้องพึ่งคำรามเบอยังโหดเลย ยิ่งมีระเบิกวิญญาณ พอหมาตายระเบิดใส่บอสอิก 1 ตูมใหญ่ ๆ เฟี้ยวเลยคั้บพี่น้อง

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
แอสโหดที่สุดครับ

เท่าที่ผมทำมา

ล่าพลลาด 5 วิ ต่อ 1 ตัว

บอสเช่น บิว ถ้าไม่โดนสลายก็ 6-9 วิ ไม่เกินแน่ครับ

เกรซเซอ 7 วิครับ

ถ้าบอสทั่วๆไปในดัน 1 กาย ก็ได้สัก 5 ตัวขั้นต่ำครับ หากผอบไม่ตายอะนะ  g#035

แอสคนนี้โหด  คงโป๊ะมากกว่า 20 เคขึ้นไปแน่ถ้าจะอัดเฮนซุยได้ใน 10 วิ มีบัพช่วยเปล่าครับ  woon_sad1

บัฟอัดครบครับ แค่ไม่มีำคำราม

คริทีละเกือบ 40k + กับสกิลมีด 99 = 70k+

เสียดายมีดออฟน้อย+8 + เวลแค่ 85 = =

ผมว่าแอสล่าบอสโหดสุดละนะครับ สำหรับวอใช้หมา กายหมาไปโดนสลายทีก็ดับ ค่อนข้างลำบากแล้วต้องใช้หลายอาชีพมาทำถึงจะแรง
ที่ดูมา วอไม่ต้องใช้หลายอาชีพนะ พาเพื่อนๆไปก้อได้ แค่ มี พระ เทร วอ ( วอมีสาป ก่ะศาตรา ยุแล้ว ) ก้อโหดแล้ว ไม่ต้องพึ่งคำรามเบอยังโหดเลย ยิ่งมีระเบิกวิญญาณ พอหมาตายระเบิดใส่บอสอิก 1 ตูมใหญ่ ๆ เฟี้ยวเลยคั้บพี่น้อง

คุณบอกใส่มีด 99 คริ 70+ มีด +8 เวล 85  ผมก็งงว่าคุณเวล 85 ใส่มีด 99 ยังไง  woon_huh