GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาชีพอะไรล่าบอสได้โหดที่สุด ? ?

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
เทร ไงล่าบอสโหด โป๊ะก็แรง กายเดียว ก็พอ กายหมดตาย บอสเจอหยุดเวลา ร้องเลย  g#002

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
วอล็อค(มาแปลก    ให้พระกายหมา โป๊ะ 100K+  ตู้มต้าม ตู้มต้าม  บอสตาย  แต่จะได้ของไม่ดี)

§ilverbron

• Newbie
  • *
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
แอสโหดที่สุดครับ

เท่าที่ผมทำมา

ล่าพลลาด 5 วิ ต่อ 1 ตัว

บอสเช่น บิว ถ้าไม่โดนสลายก็ 6-9 วิ ไม่เกินแน่ครับ

เกรซเซอ 7 วิครับ

ถ้าบอสทั่วๆไปในดัน 1 กาย ก็ได้สัก 5 ตัวขั้นต่ำครับ หากผอบไม่ตายอะนะ  g#035

ผู้หญิงทั้งโลกก็เหมือนกันหมด มีแม่คนเดียวที่ไม่เหมือนใคร

DarkEagle

• DarkEagle
แอสโหดที่สุดครับ

เท่าที่ผมทำมา

ล่าพลลาด 5 วิ ต่อ 1 ตัว

บอสเช่น บิว ถ้าไม่โดนสลายก็ 6-9 วิ ไม่เกินแน่ครับ

เกรซเซอ 7 วิครับ

ถ้าบอสทั่วๆไปในดัน 1 กาย ก็ได้สัก 5 ตัวขั้นต่ำครับ หากผอบไม่ตายอะนะ  g#035

แอสคนนี้โหด  คงโป๊ะมากกว่า 20 เคขึ้นไปแน่ถ้าจะอัดเฮนซุยได้ใน 10 วิ มีบัพช่วยเปล่าครับ  woon_sad1

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
วอล็อค(มาแปลก    ให้พระกายหมา โป๊ะ 100K+  ตู้มต้าม ตู้มต้าม  บอสตาย  แต่จะได้ของไม่ดี)

เห็นด้วย ถ้ามาเดี่ยวไม่มีกาย อัดอาหาร แก้วแรร์99 ก็ 60k+ แล้ว  ถ้าจัดพวกมาช่วยบัพก็ตามนั้น กายหมาเข้ากัด สองสามทีบอสไม่ดิ้นตายให้รู้ไปสิ หึ ๆ แต่เรื่องดรอปของคงไม่ต้องพูด ฆ่าบอสไปก็ได้แค่เบียมมาเชยชม 5555

แต่ที่เห็นเทรนมีดสดบอสแบบตัว ๆ ก็เจออยู่บ้างแต่กว่าจะฆ่าได้ก็นานอยู่

สรุปฟันธง วอล็อกสกิลหมา โหดสุด อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ขำๆครับ ทำเล่นในนรก อัดบอส แบบไวมาก ยิ่งพลลาด แว๊บเดียวจอด อัดเต็มสูบได้แค่นี้   g#002

pop_999

แอช มีด 99 สองข้าง ขอรับ โหดร้ายที่สุด ถ้าล่าบอส  woon_hurt

CacAloz

อาชีพคาเดท ครับ โหดสุด ชื่อตัวละคร จีเอ็มเปเป้ เซี้ยววินาทีเดียว ตายทุกบอส #038

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อาชีพคาเดท ครับ โหดสุด ชื่อตัวละคร จีเอ็มเปเป้ เซี้ยววินาทีเดียว ตายทุกบอส #038

ขี้โกงอ่ะ ยืมเล่นมั่งดิ อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ขำๆครับ ทำเล่นในนรก อัดบอส แบบไวมาก ยิ่งพลลาด แว๊บเดียวจอด อัดเต็มสูบได้แค่นี้   g#002

แอสหรอทีตีอยู่อ่ะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

CacAloz

ผมกำลังคิดจะหาบอสใหม่แบบ โค-ตะ-ระ โหด ให้เพื่อนๆ ได้ยลโฉมกันอยู่ แต่ตอนนี้อยู่ในหัวของผมเท่านั้นนะครับ ไว้ผมคิดรูปแบบที่ลงตัวได้เมื่อไหล่จะมาเล่าสู่กันฟัง หรือใครมีไอเดียเจ๋งๆ ก็ลองแนะนำมาได้น่ะครับ  g#008

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
เอาพาราเซตจุไปชนสิ ดูดที 40k  woon_5555 woon_5555 ยังไม่รวมสกิลอื่นนะ *-*

simizaa

• Jr. Member
  • **
ผมกำลังคิดจะหาบอสใหม่แบบ โค-ตะ-ระ โหด ให้เพื่อนๆ ได้ยลโฉมกันอยู่ แต่ตอนนี้อยู่ในหัวของผมเท่านั้นนะครับ ไว้ผมคิดรูปแบบที่ลงตัวได้เมื่อไหล่จะมาเล่าสู่กันฟัง หรือใครมีไอเดียเจ๋งๆ ก็ลองแนะนำมาได้น่ะครับ  g#008

จีก็แปลงม่อนดิ  ใส่เลือดซักพันเอม  ป้องกันสูงๆ ตีแล้วเก๊ง  คงโหดเวอร์    woon_sunny
Different But Similar'

SilverCrown

• Newbie
  • *

ต้องทำบอสที่ไม่โดนเทรหยุดเวลา เพราะไม่ว่าจะทำบอสโหดแค่ไหน สลายบัฟถี่เท่าไร เจอเทรหยุดเวลาแปปเดียวบอสจบ
(หรือถ้างั้นเฉพาะแค่บอสที่หยุดเวลาใช้ความต้านทานบอสป้องกัน)