GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาชีพ ทหาร เป็นอาชีพที่ทีมงานเค้าลืมแล้วจริงหรือ....

CacAloz

• Full Member
ใครบอกคนเล่นทหารน้อย เถียงตายเลย

เค้ามีเป็นกองทัพ   woon_555 woon_555

แต่ไม่ใช่ของเลพงนะ ไปแอบถ่ายเค้ามา

ชอบภาพนี้ รั้วของชาติ ท..ทหาร..อดทน (แต่ดันเป็นผู้หญิงหมดเลย) น่าร๊ากกอ่ะ  woon_love

pop_999

ใครบอกคนเล่นทหารน้อย เถียงตายเลย

เค้ามีเป็นกองทัพ   woon_555 woon_555

แต่ไม่ใช่ของเลพงนะ ไปแอบถ่ายเค้ามา

ชอบภาพนี้ รั้วของชาติ ท..ทหาร..อดทน (แต่ดันเป็นผู้หญิงหมดเลย) น่าร๊ากกอ่ะ  woon_love

ระวัง จะเจอรัฐประหาร จะ ท่านเปเป้  g#031

pop_999

ระวัง จะเจอรัฐประหาร จะ ท่านเปเป้  g#031

หรือจะ ให้เจอ เลยดี รู้สึกว่าพวกท่านทำอะไร ก็ไม่ถูกใจผู้เล่นส่วนมาก แล้วนะ  g#009

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม

หรือจะ ให้เจอ เลยดี รู้สึกว่าพวกท่านทำอะไร ก็ไม่ถูกใจผู้เล่นส่วนมาก แล้วนะ  g#009

g#004 g#004 g#004 g#004

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

pop_999

แล้วคุณคุณจะบ่นทำไมละครับถ้าทหารกากก้ไปเล่นชีพอื่นไป

ไม่ได้ว่ากาก คับ แต่มันไม่มีเหมือนอาชีพอื่น เช่น อาวุธ ปืนแรร์99  และก็ซี 3 คับ ที่มัน มีน้อยกว่าอาชีพอื่นที่มีอย่างน้อยแค่ อาชีพ ละ สองอย่างคับ ไปแหกตาดูหน้าแรก ก่อนก็ดีนะคับก่อนจะตอบกระทู้  g#023

Aunza

• Newbie
  • *
อันนี้ ผมว่า ปืน 60 ของทหารก็แรงแล้วนะ ถ้ามีแรร์ 99 จาแรงขนาดไหน

ไม่ใช่จากบอกว่าไม่อยากให้มีนะ แค่ให้ลองคิดดู มันจากแรงเว่อร์ขนาดไหน  woon_555 woon_555

X-it 18+

• Jr. Member
  • **
ทหาร ปืนผมว่าเยอะนะ   แต่กระบี่ น้อย ค่อดๆ   ตัวผมเองกระเล่นทหารกระบี่

มีคนมาถามผมเหมือนกัน  เล่นทหารกระบี่ทำไม    ผมหรอ  เล่นเพราะ ชอบทหาร ทหารมันมีเสน่ห์ในตัวของมันคับ   

ทหารกระบี่ แพ้หลายอาชีพเลยคับ  แอสงี้ เทรงี้ เบองี้ สายเวทไม่ต้องพูดเลยคับ   แต่ถ้าเล่นจงพอใจในอาชีพนั้น

ผมคิดว่าทหาร เป็นอาชีพที่ยังไม่สมบูรณ์เท่านั้นเอง เมื่อซีสาม ครบ เหมือนอาชีพอื่นๆ คงพอสู้ได้บ้าง

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
เพื่อนเราเคยเล่นทหารสายกระบี่

เวลาลงไปเวลด้วยกัน

เราเคยแซวเล่นว่า แทงจิ้งหรีดหรอ

g#002  มันเหมือนจิ้มอะไรซักอย่าง

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

pop_999

อันนี้ ผมว่า ปืน 60 ของทหารก็แรงแล้วนะ ถ้ามีแรร์ 99 จาแรงขนาดไหน

ไม่ใช่จากบอกว่าไม่อยากให้มีนะ แค่ให้ลองคิดดู มันจากแรงเว่อร์ขนาดไหน  woon_555 woon_555

รอดูกันคับ แต่ขอให้มันมีมาก่อน ดีกว่า ไอเทมแรร์ 99 บ้างอาชีพ ก็ไม่ได้เทพ นะ ปืน ทหาร 99 อาจมีสกิลแบบ ดาบเล็ก 99 หรือ หอก 99 ก็ได้คับ แต่ยังไงก็ขอให้มันมี ก่อนจะดีกว่า กากไม่กาก ก็ไม่ว่ากันคับ แต่ ไม่อยากให้มันค้างคา ว่าจะมีหรือไม่ หรือ จะมีเมื่อไหร่ แล้วทำไม ไม่มีเหมือนอาชีพอื่นอะ ขอรับ  g#043

ถ้าไม่ระเบิดคลั่ง มีเลือดเท่าไหร่ ทหารยิงหมดหลอดเลย woon_hurt

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

เบื่อนายพล ฮ่าๆ #038 #038

noiizmax

• Jr. Member
  • **
ไม่ลืมหรอก npcทหารมีเปงร้อย  woon_555 woon_555 woon_555 ไม่ถึงพันหรอกเนาะท่าำมะรวมคนเล่น
(โดนทหารไล่ยิงไส้แตก  woon_shock)

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

รอดูกันคับ แต่ขอให้มันมีมาก่อน ดีกว่า ไอเทมแรร์ 99 บ้างอาชีพ ก็ไม่ได้เทพ นะ ปืน ทหาร 99 อาจมีสกิลแบบ ดาบเล็ก 99 หรือ หอก 99 ก็ได้คับ แต่ยังไงก็ขอให้มันมี ก่อนจะดีกว่า กากไม่กาก ก็ไม่ว่ากันคับ แต่ ไม่อยากให้มันค้างคา ว่าจะมีหรือไม่ หรือ จะมีเมื่อไหร่ แล้วทำไม ไม่มีเหมือนอาชีพอื่นอะ ขอรับ  g#043

ลองปืนการงาน กึ่งอัตโนมัตหรือยังคับ คุณภาพอาจจะไม่เท่าไหร่เบาบ้าง แต่ยิงมันส์เหมือนสมัยก่อนเป๊ะ คิลที5-6ตัวยังไหว

#038 #038