GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

I3owling

• Full Member
  • อย่าแอ๊บไอสัส
ปัญญาอ่อนเอาไอดีใครมาเล่น woon_5555

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ตัวผมเองคับ ไมได่้ว่าไรนะคับพลาดเอง ที่ลืมลบก่อนลง   สมองเหิ้ยๆไม่มีไรทำอยากให้คนสนใจเขาชอบทำแบบนี้แหละพลเมืองดีที่ไม่มีใครต้องการ ตามนั้นย์

Mafia-ก๊อง!!!

• Jr. Member
  • **
  • เกย์พลังโจมตี
หน้าที่ของจีเอ็มอาสาหรือครับ น้องบวม
เพิ่งรู้นะครับ ว่าจีอาสา ดาวดึง สามารถทำโทษคนต่างเซิร์ฟเวอร์ได้ด้วย
ฉายานี้ แม้แต่อาสา PK ยังไม่เห็นว่าอะไรนะ
ก็ยังดีกว่าพวก ตะโกน กลางตลาด ฟลัดข้อความหยาบ ไม่เห็นโดนลงโทษซะที ผมก็งง

รูปเขาลงเล่นกิจ ลืมลบฉายาหยาบ ก็มาแจ้งแล้ว ผมสงสัยว่า สมองคุณ เ็ป็นเด็กเตรียมสอบ ม.1 เหรอ
ผมเคยเห็นแต่พวก 3 ขวบ ที่ชอบฟ้อง

ทำหน้าที่ก็ดี แต่ทำเกินไป มันจะกลายเป็นว่า กลั่นแกล้ง ไม่ใช่เหรอครับ
จงใจจับผิด หรือ คิดร้าย กันแน่

เริ่มแรก ได้เป็นอาสา ก็อวดเบ่งไปทั้งบอร์ด จนผมส่ายหน้า
คราวนี้ อยากทำหน้าที่ เสนอหน้ามาจับผิดรูปภาพคนอื่นเขาเหรอ แถมยังต่างเซิร์ฟอีก

เอาเวลาไปปรับปรุงแก้ไขตัวเองหน่อย อย่าให้ชาวประชาเขาด่าได้ สมองน้อยๆ ให้พัฒนาบ้าง อย่าเป็นเด็ก ป.1 ที่คิดว่าตัวเองถูกเท่านั้น
ไม่มีใครว่าคุณหรอกถ้าจะทำหน้าที่ แต่นี่มันนอกเหนือจากหน้าที่มั้ย มันนอกไปแล้ว
ผมไม่ด่าคุณหรอก แต่ขอมอบคำๆหนึ่งไว้

"ทำดี จงทำแต่พอตัว"
ตรงนี้ คุณลงโทษ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20207.0
แต่ที่นี่ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20396.0
คุณบอก "ทางทีมงานจะไม่ลงโทษในบอร์ด "คุยจริงบ้าง เล่นบ้าง อะไรบ้าง" ครับ"
จำคำตัวเองไว้ดีๆ อย่ามากลับคำทีหลังนะ "ค้างคาวไฟ"

[N]z.

• M-LEG..!?
หน้าที่ของจีเอ็มอาสาหรือครับ น้องบวม
เพิ่งรู้นะครับ ว่าจีอาสา ดาวดึง สามารถทำโทษคนต่างเซิร์ฟเวอร์ได้ด้วย
ฉายานี้ แม้แต่อาสา PK ยังไม่เห็นว่าอะไรนะ
ก็ยังดีกว่าพวก ตะโกน กลางตลาด ฟลัดข้อความหยาบ ไม่เห็นโดนลงโทษซะที ผมก็งง

รูปเขาลงเล่นกิจ ลืมลบฉายาหยาบ ก็มาแจ้งแล้ว ผมสงสัยว่า สมองคุณ เ็ป็นเด็กเตรียมสอบ ม.1 เหรอ
ผมเคยเห็นแต่พวก 3 ขวบ ที่ชอบฟ้อง

ทำหน้าที่ก็ดี แต่ทำเกินไป มันจะกลายเป็นว่า กลั่นแกล้ง ไม่ใช่เหรอครับ
จงใจจับผิด หรือ คิดร้าย กันแน่

เริ่มแรก ได้เป็นอาสา ก็อวดเบ่งไปทั้งบอร์ด จนผมส่ายหน้า
คราวนี้ อยากทำหน้าที่ เสนอหน้ามาจับผิดรูปภาพคนอื่นเขาเหรอ แถมยังต่างเซิร์ฟอีก

เอาเวลาไปปรับปรุงแก้ไขตัวเองหน่อย อย่าให้ชาวประชาเขาด่าได้ สมองน้อยๆ ให้พัฒนาบ้าง อย่าเป็นเด็ก ป.1 ที่คิดว่าตัวเองถูกเท่านั้น
ไม่มีใครว่าคุณหรอกถ้าจะทำหน้าที่ แต่นี่มันนอกเหนือจากหน้าที่มั้ย มันนอกไปแล้ว
ผมไม่ด่าคุณหรอก แต่ขอมอบคำๆหนึ่งไว้

"ทำดี จงทำแต่พอตัว"

พูดซะเยอะมันจะเข้าใจหรอพี่ โง่ปันควาย อย่างงี้ woon_5555 woon_5555

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
ไอดีตัวเองก้ไม่ใช่ ก๊อปรูปเขามาหน้าด้านๆ
อยากเป็นคนดีมากเลยหรอ ?

สันดานคนหนอ แก้ยังไงมันก้ไม่หาย
ไปตายละเกิดใหม่เถอะ เผื่อจะดีขึ้น

Pnp. Clp.

'iam.

• 25.05.55
อ้าวเต้ย โดนพลังเล่นงานแล้ว  g#002

ลงทุนชะมัด คนเค้าเอารูปลงเอฟเฟคยศดีๆ ก็ว่าแจ้งหยาบเค้าเฉยเลย
ด้านไปไหม เอารูปที่เขาส่งเอฟเฟคยศมาด้านๆงี้เลย
ไอดีตัวเองก็ใช่ว่าจะใช่  =_=

เล่นกันข้ามเซิร์ฟงี้เลย ด้านจริงๆ
ตั้งใจจะเอาลงมาสร้างกระแส หรืออยากโดนด่าก่อนนอนนี่  g#020

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

[N]z.

• M-LEG..!?

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร TuEy.. จนกว่าจะเปลี่ยนฉายาข้อหาตั้งฉายาไม่เหมาะสม