GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายชื่อผู้ได้รับรางวัลจากกิจกรรม ตีบวกแล้วเมพส่งรูปเทพมาชิงรางวัล !!

บุคคลทั่วไป · 58 · 19961

dearzabzaa

• Jr. Member
  • **
คนที่ส่งรุปไปนี่ได้ทุกคนปะครับ ไอ้ซุปเปอรืฮึดสู้กะ วี 7วันอ่ะ  woon_huh

ขี้เกียจหาชื่อ  g#008

hangtep

• **
 woon_huh ตกลงเอาไงหว่าส่งไปได้ทุกคนไม่ใช่เหรอ ทำไมไม่มีชื่ออะส่งไป2ไอดีแนะ (หรือตาลายหาไม่เจอ)  g#046 g#046 มาตอบทีส่งไปได้ทุกคนใช่ป่าว woon_angryถ้าจำไม่ผิดตอนประกาศกิจบอกว่าได้ทุกคนใช่มะ (ถ้าผมผิดก็ขอโทษนะคับ)
มันปวดหัวนะเนี้ย......

CacAloz

• Full Member
woon_huh ตกลงเอาไงหว่าส่งไปได้ทุกคนไม่ใช่เหรอ ทำไมไม่มีชื่ออะส่งไป2ไอดีแนะ (หรือตาลายหาไม่เจอ)  g#046 g#046 มาตอบทีส่งไปได้ทุกคนใช่ป่าว woon_angryถ้าจำไม่ผิดตอนประกาศกิจบอกว่าได้ทุกคนใช่มะ (ถ้าผมผิดก็ขอโทษนะคับ)

ลองตรวจหารายชื่อดูนะครับ

แต่ถ้าหากไม่มีจริงๆ นั้น ผู้เล่นอาจจะทำผิดเงื่อนไขการโพสรูปที่ทางทีมงานได้ตั้งไว้จึงถูกตัดสิทธิ์ในของรางวัลไปนะครับ

hangtep

• **
 woon_angry woon_angry ไหนว่าได้ทุกคน ทำไม่ไม่มีชื่อผมเว้ยเฮ้ย เล่นทุกกิจเสียเงินทุกกิจไม่เคยได้รางวัลไรมาเลยเว้ยเฮ้ย นี่ก็เพิ่งเติมเงินจะซื้อกล่องจะได้ดีมะนี่ บอกเหตุผลที่ไม่มีซื่อได้รางวัลทีส่งไปแรกๆเลยนะเว้ยเฮ้ย ไม่พอใจครับ เน่าทุกกิจแบนผมเลย(สุภาพหละนะ) ถ้าเปิดก่องได้ก่องเบีย กะยาฉุกเฉิน เลิกเล่นเว้ยเฮ้ย อัดจากดาวดึง

hangtep

• **
[/url][/img] [/url][/img] รบกวนอีกทีนะนี่ผมผิดเหรอถ้าผิดผมขอโทษถ้าไม่คือผมไม่มีชื่อ

hangtep

• **
 g#046 เชื่อมะได้ก่องเบีย30ก้อน10ก่องจิงๆอะเอารูปป่าวจะอัพให้ดูนี่ซื้อมาแค่ก่องเดียวนะกำ

IPERIWINKLE♥

• Newbie
  • *
ของรางวัลจะเข้าตัวเลยหรือว่ายังไง ?
รับของรางวัลได้ที่ไหน

จีเอ็มจะส่งเป็นโค้ดไอเทม โดยจะ PM ส่งให้ทาง ไอดีในเว็บบอร์ดค่ะ

อ้างอิงจาก
g#046 รางวัลที่ได้ ของจะเข้าตัวหรือป่าว ??

จัดส่งเป็น Code Item ครับ จะ PM ส่งให้ทางชื่อเวปบอร์ดที่ได้ส่งรูปเข้ามา

g#017 g#017 g#017

♥ Love looks not with eyes, but with the mind.

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • Full Member
  • ไม่เสือกสิครับ

Ovel2LooT

• **
    • https://www.facebook.com/groups/154147164686760/
พวกปั้มก็รวยเลย  g#020

ช่ายๆ โดยเฉพาะ อิ zxcbnbvcx????? อะไรนั่นอ่ะ เห็นตรึมเลย  g#040

ลองตรวจหารายชื่อดูนะครับ

แต่ถ้าหากไม่มีจริงๆ นั้น ผู้เล่นอาจจะทำผิดเงื่อนไขการโพสรูปที่ทางทีมงานได้ตั้งไว้จึงถูกตัดสิทธิ์ในของรางวัลไปนะครับ

ไม่ได้ทำผิดอะไรนะครับ แต่หาชื่อไม่เจอจริงๆ
ของผมอยู่หน้า 30 ของกระทู้น่ะ ถ้าผมทำผิดอะไรช่วยชี้แจงได้ปะครับ ไม่ได้โพสต์ซ้ำ แปลงภาพ หรือทำผิดอะไรซักอย่างนะ