GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลคะแนนรวมจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ผลคะแนนรวมออกมาแล้ว สำหรับเพื่อนๆ เหล่าจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2
ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนๆ ที่ผ่านเข้ามาจนได้เป็นจีเอ็มอาสาด้วยนะครับ ส่วนเพื่อนๆ ที่ไม่ได้ไม่ต้องเสียใจไปนะครับ
ผมเชื่อว่าทุกคนทำกันอย่างเต็มที่แล้วกับการทดลองงาน และ สู้ๆ ต่อไปนะครับ

หมายเหตุ สำหรับเซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์ ได้จีเอ็มอาสาครบแล้ว จึงไม่มีการ ให้คะแนน
สำหรับจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2 ของเซิร์ฟเวอร์ดวาดึงส์ มีดังนี้
1. darkness_BooM
2. Hamster
3. Sweet_Berry

สุดท้ายนี้เพื่อนๆ ที่ได้รับตำแหน่งก็ขอให้ทำงานกันอย่างสุดความสามารถตลอดระยะการทำงาน 4 เดือนนะครับ
 g#005ขอให้โชดดีนะครับ  g#005
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2012, 18:19:57 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ติดด้วยล่ะ รอดหวุดหวิดเพราะคะแนนการรายงานการปฏิบัติหน้าที่นี่เอง ขอบคุณมากค่ะ

ขอแสดงความดีใจกับเพื่อนๆน้องๆที่ติดด้วยจ้า ทุกเซิร์ฟเลย
แล้วก็เซิร์ฟสวรรค์สำคัญสุด ยินดีที่ได้ร่วมงาน
คนที่ไม่ติดอย่าเสียใจเน้อ สู้ต่อไปจ้า ยินดีที่ได้ร่วมปฏิบัติหน้าที่กับเพื่อนๆว่าที่อาสาทุกคนเลย

ขอบคุณทุกกำลังใจ จะพยายามทำหน้าที่ให้เสมอต้นเสมอปลาย ไม่ให้เสียแรงที่คอยเชียร์กันมา

[/color]

DEK-D-E-E

• Jr. Member
  • **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar
แหมๆๆๆ เซิร์ฟอื่นทำเสร็จกันเร็วจัง อวตารเซิร์ฟเดียวยังไม่เสร็จเลย ขอความกรุณาด้วยครับ อยากรู้ผลจริงๆนะ woon_yes woon_yes woon_yes

-♦image♦-

• Jr. Member
  • **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥
โอ้ยย...ตารางสีแดงปวดตาแท้น้อ g#033
[/color]...ยินดีด้วยกับ จีอาสาทุกคนนะครับ g#008

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
โว้ย เซิฟใต้เสียดายตังค่าโหวตวุ้ย  woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ท่านป้าอุ้มมม ติดที่2 เมพขิงขิง

แล้วมาจัดกิจให้เล่นบ้างน้า

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

• **
โว้ย เซิฟใต้เสียดายตังค่าโหวตวุ้ย  woon_555

ความรุ้สึกเดียวกัน  g#015

เจ้าตัวมันรู้เรื่องรึยังเนี่ย เหอะๆ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

• **
มันบอก เฉยๆ  g#015

ฝากเขกหัวมัน 2 ที G#007