GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

by : ~•กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน•~ ครอบครัวเล็กๆเซิฟเวอร์ดาวดึงส์มาเป็นครอบครัวเดียวกันกับเราสิค่ะ

โพลล์

ลุงจินกับปู่พัฒเป็นไรกัน ?

เกย์กันชัว !
6 (54.5%)
กิ๊กกันเฉยๆ
2 (18.2%)
ไม่ได้เป็นไรกัน-.-
2 (18.2%)
อื่นๆ
1 (9.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 11

.Maze.J

• Jr. Member
  • **
  • .Success.
ตามคำขอไปขุดเรื่องอาหารราคาประหยัดของสัตว์เลี้ยงมาแล้ว
กระรอก : ลูกนัท,เมล็ดลิลลี่
ไลแคน : หางกระพง,เนื้อสัตว์น้ำ(ถ้าจำไม่ผิด)
พิกม่า : กล้วยหอม
แซม : กล้วยหอม
กบ : หนวดแมลง,ปีกแมลง
ผีน้อย : เอ็กซ์โตพลาสซึ่ม,ผ้าขาด(ถ้าจำไม่ผิด)
วุ้น : หญ้า,ใบไม้ขาด
อสูรน้อย : อิฐร้อน,เศษวุ้นไหม้
ตอนนี้ที่รู้มีแค่นี้ แต่สังเกตุดูที่ผอบมันกินได้นอกจากอาหารร้านแล้วสูงสุดมีแค่2อย่าง

อ้างจากปอนมาอีกทีเน้อ อิอิ woon_sunny

<โอ..ลันลา>

• Newbie
  • *
 g#006  แจง....ใส่ร้ายนู๋จินกะลุงพัฒ 2 คน นั้นมะช่ายคู่เกย์รึกิ๊กกันหรอก.... g#001

g#017..เค้าเปง...สามี-ภรรยากันแว้ว!!!! ... ฟันธงตั้งกะเห็นลุงพัฒชวนจินเข้าพุมไม้ง่ะ...อิอิ... woon_555 woon_555

.Maze.J

• Jr. Member
  • **
  • .Success.
g#006  แจง....ใส่ร้ายนู๋จินกะลุงพัฒ 2 คน นั้นมะช่ายคู่เกย์รึกิ๊กกันหรอก.... g#001

g#017..เค้าเปง...สามี-ภรรยากันแว้ว!!!! ... ฟันธงตั้งกะเห็นลุงพัฒชวนจินเข้าพุมไม้ง่ะ...อิอิ... woon_555 woon_555

555+ สามีภรรยาแร๊งงง !! woon_5555

~_{S}apphire {B}lue_~

• Newbie
  • *
  • 7 'PERFeCT - ThE WIZARDsapphireblue ~
มีลูกสองแร้วด้วย  woon_555 woon_555

=[    ]=" ลูกสอง !!!!

[/b]ฟ้า ถ้าไม่ส่งมา ให้เธอมีจัย ... บอกกันซักคำเป็นรัย เหตุใดต้องมาทำร้ายกัน ??[/b]

~_{S}apphire {B}lue_~

• Newbie
  • *
  • 7 'PERFeCT - ThE WIZARDsapphireblue ~
รักกิลนี้จัง =w=

[/b]ฟ้า ถ้าไม่ส่งมา ให้เธอมีจัย ... บอกกันซักคำเป็นรัย เหตุใดต้องมาทำร้ายกัน ??[/b]