GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Ts3 โปรแกรม คุย สนุกสนานอ่ะ ^^" By [K]ie

[K]ie

• Newbie
  • *
 woon_sad1

ก่อนอิ่นเข้าไปโหลดโปรแกรมมา  พิมว่า  โหลด TS3 ในGoogle

ให้เลือกขนาด 32bit

แล้วโหลด 

จากนั้นติดตั้งค่ะ

เสดแล้วเปิดโปรแกรม   แล้ว กดconnection  มุมบนซ้ายมือ   

มันจะให้ใส่ IP address   ให้ใส่  221.128.105.82

และกด  connect  ค่ะ

จากนั้นเข้าไปหาห้องที่ชื่อว่า  Godswar  ถ้าเบลออน  ก็จะมีชื่อห้องถ้าไม่ออนก็ไม่มีค่ะ

ในห้องนี้ใครมีไมล์โครโฟนสามารถคุยกันได้ค่ะ มีเพลงฟัง   และมีดีเจอย่างเก๊าเอง  อิอิ

ก้านมะยม

• Newbie
  • *
  • ๐รักนัยวัยLรียu LหมือuจุดLทียนเทียนกลางสายฟu๐

[K]ie

• Newbie
  • *
 woon_shock  อ๊วกกก  หาพระแสงอะไรไอต้อล

woon_love  ได้จ๊ะโอ๊ดดดด